middle east
JF-Expert Member
- Dec 30, 2016
- 1,309
- 1,695
Wakuu hivi asali/mishahara ya hawa mamlaka za maji ikoje ?? Mfano kama koruwasa, iruwasa Dawasa ...na wao wamo kwenye TGS D ??
Itakuwa......si wengi wanaopata huko ni diploma auWakuu hivi asali/mishahara ya hawa mamlaka za maji ikoje ?? Mfano kama koruwasa, iruwasa Dawasa ...na wao wamo kwenye TGS D ??
bro hao jamaa mishahara yao ni ya kawaida..ila marupu rupu hadi utakimbia mwnywe..mshahara hugusi...hao humu hawawazunguzii ila huko ni balaaaWakuu hivi asali/mishahara ya hawa mamlaka za maji ikoje ?? Mfano kama koruwasa, iruwasa Dawasa ...na wao wamo kwenye TGS D ??
Waeke kwenye maombi PSRS hasa Katibu Mkuu.....Maana changamoto anazopitia kwa bestlooser azidi kuzitekeleza kwa Iman katika mfungo huu wa ramadhani....Sas hv mm ngoja nichague kukaa tu kimya!
Maana tukiongea inaonekana ni nongwa la kukandwa na PSRS......
Haijalishi tunachoongelea ni uhalisia au makasiriko
Kunafununu yoyote huko boss......Habarini humu ndani
Kwenye CV au kwenye portal?Edit upande wa referees wabakishe wawili kabla hujaapply
Uko sahihi.bro hao jamaa mishahara yao ni ya kawaida..ila marupu rupu hadi utakimbia mwnywe..mshahara hugusi...hao humu hawawazunguzii ila huko ni balaaa
Mkuu wa Audit Queries, vipi hapo utumishi hakuna utata mlopata, ili tuvunje bodi.Uko sahihi.
Idara za Maji zipo njema sana kwenye marupurupu..
Duh kumbee!!hawa jamaa nilidhani wana ukame wa hali ya juu 😅Uko sahihi.
Idara za Maji zipo njema sana kwenye marupurupu..
Bwana mkubwa atatia saini mwisho wa wikivp wakuu hakuna mpiga ramli leo ya pdf?
Kuna mtu namfahamu yupo MWAUWASA tangu miaka ya Late 90. Nimekuja kumfahamu early 2000 alikuwa njema.Duh kumbee!!hawa jamaa nilidhani wana ukame wa hali ya juu [emoji28]
vp wakuu hakuna mpiga ramli leo ya pdf?
Naomba kuuliza hivi mfano unaweza kupata post unayo kudirect wizarani na wizara ikakupanga moja ya taasisi zilizoko chini yake au kila taasisis unaajiri kivyakeKuna mtu namfahamu yupo MWAUWASA tangu miaka ya Late 90. Nimekuja kumfahamu early 2000 alikuwa njema.
Cha kufurahisha zaidi nimewahi kuishi naye kwa miaka kadhaa late 2000.
Aliingia Mwauwasa akiwa na Diploma, akawa na majukumu ya Wasoma Mita.
Kwa kuwa sikujua kama kuna Asali nzito zipo maeneo mbali mbali katika umri ule niliokuwa ingali sijawa mkubwa, Asali yake naweza kuifananisha na Asali ya eGA, TPA, NCAA n.k kwa enzi hizi ambapo nishajua aina mbali mbali za Asali.
Kuhusu hilo sina ufahamu nalo mkuuNaomba kuuliza hivi mfano unaweza kupata post unayo kudirect wizarani na wizara ikakupanga moja ya taasisi zilizoko chini yake au kila taasisis unaajiri kivyake
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Yes, inawezekana kuna watu wanapata wizara ya fedha dhen wanapelekwa hazina ndogo, kuna mtu aliwah pata wizara ya afya then akapelekwa hospital ya rufaa mbeya. But kuna taasisi zinaajili zenyewe directNaomba kuuliza hivi mfano unaweza kupata post unayo kudirect wizarani na wizara ikakupanga moja ya taasisi zilizoko chini yake au kila taasisis unaajiri kivyake
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Sawa mkuu nashukuruYes, inawezekana kuna watu wanapata wizara ya fedha dhen wanapelekwa hazina ndogo, kuna mtu aliwah pata wizara ya afya then akapelekwa hospital ya rufaa mbeya. But kuna taasisi zinaajili zenyewe direct
Wenye sifa wapo mtaani wanazurura na bahasha na hawajui kesho yaoKwa Part ya report hii ya CAG!!!
Mh.Waziri,Naibu Waziri na Katibu Mkuu(Utumishi) &Katibu Mkuu(PSRS) mpo kwenye mfungo wa ramadhani kutimiza nguzo kuu za Iman...
Hawa wakuu wa Idara(Mapungufu ya CAG)wanaweza kuwapa majibu gani juu ya tumain/Faraja yenu kuwapa ajira vijana second selection 1700+ (Data base)bila nyinyi mliobeba dhamana(Waziri,N/waziri na Katibu Mkuu) kwa vijana kufanya maamuzi magumu kuokoa wimbi kubwa la vijana kukaa mtaani.......
Mungu awasimamie katika majukumu yenu ya kazi pasiwepo na vikwazo mtekeleze mpango wenu wakuwapa bestlooser(database) ajira ...
View attachment 2584113
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app