Shukrani1,375,000/=
AmenUzi huu wadau wengi sana wamelamba asali, jah ablesi kwa tuliobaki
AmenUzi huu wadau wengi sana wamelamba asali, jah ablesi kwa tuliobaki
Imetulia kimtindo kama huna heslb
Ndivyo mambo yalivyo mjini hapa. Piga moka Kali chomekea na shati jeupe vaa na kitambulisho cha Afisa Biashara. Kisha zunguka huko madukani na kwa mamantilie ulizia leseni za biashara huwezi kufa njaaHahahahaha eti unaweza ukala bure kwa mama ntilie
Taasisi gani yenye hii scale aisee?1,375,000/=
Kuna parastatal instituions zinatumia hii scale.Taasisi gani yenye hii scale aisee?
Ni kweli mkuu, naamini ukibahatika kutumbukia kwenye parastatal institution haya mambo ya posho za hapa na pale kwa mwezi huwezi kosa 500K hamna hamna.Ukipigwa NHIF, PSSF, HESLB, PAYE zinakwangua almost 40% ya hiyo. Kama kuna viposho vya hapa na pale kidogo mambo yanakua mufti.
Mashirika ya umma yote, vyuo vikuu, hospitals zilizo chini ya wizara, e.t.cTaasisi gani yenye hii scale aisee?
HESLB ni mchawi kinyama na pesa zake zilikuwa tamu kweli kweli[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Ukipigwa NHIF, PSSF, HESLB, PAYE zinakwangua almost 40% ya hiyo. Kama kuna viposho vya hapa na pale kidogo mambo yanakua mufti.
Ikiwemo hizi za rufaa za mikoani? e.g Mwananyamala, Amana, Temeke, Bombo, Tumbi, Dodoma n.kMashirika ya umma yote, vyuo vikuu, hospitals zilizo chini ya wizara, e.t.c
HESLB ni mchawi kinyama na pesa zake zilikuwa tamu kweli kweli[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Sina hakika ila nadhani hao watakua chini, af hio pgss ni kwa kada ambazo si za afya, wale wa afya wanakua pmgss ambayo ipo juu kidogo compared to pgssIkiwemo hizi za rufaa za mikoani? e.g Mwananyamala, Amana, Temeke, Bombo, Tumbi, Dodoma n.k
Yes, na asali za hapa na pale hazikosagiIkiwemo hizi za rufaa za mikoani? e.g Mwananyamala, Amana, Temeke, Bombo, Tumbi, Dodoma n.k
PSRS Yan mpaka intern wanataka kufanya sailiAnajitolea kwa koneksheni huyo. Msidanganye umma wa Vijana wa Ki Tz.
Kama huamini kaombe wewe nafasi ya kujitolea bila malipo kama utapata!