HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
walio hitimu enzi za jk hzi shida hawakupitia kabisa uwezi amini till now mkeka wenye idadi ya watu 1700+ pekee haujatoka ,wengine wanadai unatoka kidogo dogo.

enzi za JK pdf ilikua inasomba majina 40000 elfu kwa wakati mmoja, nimeamini dunia tunapita acha kubania wenzio coz ndio tegemeo la familia coz hata wewe huwezi ishi milelee now yukowapi na ikowapi jeuri yake yule alioharibu future/fursa za vijana akaona ajira na uwezeshaji sio kazi ya serikali kabisa.

mama samia endelea kutukumbuka vijana watazame na hawa PSRS coz uwajibikaji kwao ni zero kabisa , oral january while placement desemba !!
sawadogo life limekua la moto balaa
 
walio hitimu enzi za jk hzi shida hawakupitia kabisa uwezi amini till now mkeka wenye idadi ya watu 1700+ pekee haujatoka ,wengine wanadai unatoka kidogo dogo.

enzi za JK pdf ilikua inasomba majina 40000 elfu kwa wakati mmoja, nimeamini dunia tunapita acha kubania wenzio coz ndio tegemeo la familia coz hata wewe huwezi ishi milelee now yukowapi na ikowapi jeuri yake yule alioharibu future/fursa za vijana akaona ajira na uwezeshaji sio kazi ya serikali kabisa.

mama samia endelea kutukumbuka vijana watazame na hawa PSRS coz uwajibikaji kwao ni zero kabisa , oral january while placement desemba !!
sawadogo life limekua la moto balaa
Kuna oral had za mwez November mwaka jana
 
Hivi na waziri wa fedha pamoja na Gavana wa BOT huwa wanasaini hela zote za noti? Au huwa inakuaje wadau maana nashindwa kuelewa inakuwaje mambo yanakuwa hivyo au kuna mahala technology inakuwa applicable na mahala pengine inakuwa not applicable?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo hapo hata Mimi najiuliza kwanini kusiwe na electronic signature
 
walio hitimu enzi za jk hzi shida hawakupitia kabisa uwezi amini till now mkeka wenye idadi ya watu 1700+ pekee haujatoka ,wengine wanadai unatoka kidogo dogo.

enzi za JK pdf ilikua inasomba majina 40000 elfu kwa wakati mmoja, nimeamini dunia tunapita acha kubania wenzio coz ndio tegemeo la familia coz hata wewe huwezi ishi milelee now yukowapi na ikowapi jeuri yake yule alioharibu future/fursa za vijana akaona ajira na uwezeshaji sio kazi ya serikali kabisa.

mama samia endelea kutukumbuka vijana watazame na hawa PSRS coz uwajibikaji kwao ni zero kabisa , oral january while placement desemba !!
sawadogo life limekua la moto balaa
I feel how you feel champ,ugumu wa maisha kwa vijana tushauzoea,ila huu mtindo wa kukaa na majina ya watu baada ya oral ni uhuni mbaya zaidi na unawaweka watu pabaya zaidi.
Just imagine kwenye mkeka wa mda/lga tu wamehold watu karibu 6000 wote wanamatumaini huenda wakalamba asali,watu 6000 wote hao wanatoa masononeko kwa ajili ya placement ilihali wangewapa majibu aliyekosa ajue alalamike asahau aendelee na mishe nyingine.
Basi tu ni vile sauti yetu haifikii mamlaka za watu wenye maamuzi ila hii kitu haijakaa poa kabisa.
 
I feel how you feel champ,ugumu wa maisha kwa vijana tushauzoea,ila huu mtindo wa kukaa na majina ya watu baada ya oral ni uhuni mbaya zaidi na unawaweka watu pabaya zaidi.
Just imagine kwenye mkeka wa mda/lga tu wamehold watu karibu 6000 wote wanamatumaini huenda wakalamba asali,watu 6000 wote hao wanatoa masononeko kwa ajili ya placement ilihali wangewapa majibu aliyekosa ajue alalamike asahau aendelee na mishe nyingine.
Basi tu ni vile sauti yetu haifikii mamlaka za watu wenye maamuzi ila hii kitu haijakaa poa kabisa.
Na kuna jobless wengine wanashindwa kuendelea na mishe zao za kila siku kwasababu wanamatumaini na pdf ya placement ya psrs
 
Ndo hapo hata Mimi najiuliza kwanini kusiwe na electronic signature
Hii nchi ina ubinafsi sana. Hivi kweli mpaka kipindi kama hiki kwa Technology ilivo-advance hivi bado wanashindwa kwenda na kasi ya Technology?
Yaani barua zinarundikana ofisini eti mpaka mtu mmoja asaini ndio mchakato uendelee?
#Selfish
#Bureaucracy
 
Ahadi huamsha matarajio, humpa mtu subra, huchepusha dua na sala za watu, humbwetesha mtu asitafute mbadala. Ahadi unayotoa yaweza kukuinua ama kukubomoa mbele ya muahidiwa. Usiwe mwepesi wa kuahidi yasiyo ndani ya uwezo wako. Ahadi si tu ni deni, bali ni mtego wa heshima.
Basi tu ni vile sauti hazifikii mamlaka ila basi wangeona hata uchungu kwa kidogo watu wanachotumia kufata hizo interview maana wengine wanaweka mpaka rehani vibarua vyao.
 
Hii nchi ina ubinafsi sana. Hivi kweli mpaka kipindi kama hiki kwa Technology ilivo-advance hivi bado wanashindwa kwenda na kasi ya Technology?
Yaani barua zinarundikana ofisini eti mpaka mtu mmoja asaini ndio mchakato uendelee?
#Selfish
#Bureaucracy
Jamaa akipata changamoto kiafya mpaka akae sawa ndo asaini.
Dah
 
I feel how you feel champ,ugumu wa maisha kwa vijana tushauzoea,ila huu mtindo wa kukaa na majina ya watu baada ya oral ni uhuni mbaya zaidi na unawaweka watu pabaya zaidi.
Just imagine kwenye mkeka wa mda/lga tu wamehold watu karibu 6000 wote wanamatumaini huenda wakalamba asali,watu 6000 wote hao wanatoa masononeko kwa ajili ya placement ilihali wangewapa majibu aliyekosa ajue alalamike asahau aendelee na mishe nyingine.
Basi tu ni vile sauti yetu haifikii mamlaka za watu wenye maamuzi ila hii kitu haijakaa poa kabisa.
wanaona ila wanalindana
 
psrs mnakwama wapi kurekebisha interval ya usaili na placement.

Vijana wamepigia kelele kwa muda mrefu lkn mambo ni yaleyale. Hambadiliki. Why???????????.

Msitutangazie kazi turekebishieni suala la interval kwanza.
 
Ahadi huamsha matarajio, humpa mtu subra, huchepusha dua na sala za watu, humbwetesha mtu asitafute mbadala. Ahadi unayotoa yaweza kukuinua ama kukubomoa mbele ya muahidiwa. Usiwe mwepesi wa kuahidi yasiyo ndani ya uwezo wako. Ahadi si tu ni deni, bali ni mtego wa heshima.
Basi tu ni vile sauti hazifikii mamlaka ila basi wangeona hata uchungu kwa kidogo watu wanachotumia kufata hizo interview maana wengine wanaweka mpaka rehani vibarua vyao.
Sauti zinafika, they don care. ndo maana ukienda kwenye saili wanajishtukia. Ooooh baada ya week tatu tu mambo yatakuwa yamekamilika. Mauongouongo tyuuu.
 
Huwa najiuliza kwanini pdf ya TRA ilitoka masaa machache baada ya Rais kuwasema
1.Inaonyesha Imewagusa watoto wao ....
2.Inaonyesha kama hawakuzamilia kutoa idadi ile uwezi ita oral watu 700 wanahitajila Watu 180+ !!
Mama(rais) Mungu akusimamie !!!!kuondoa makovu hayo ndani ya mwili(system) yanahitaji dokta bingwa!!!
Vijana tunazidi kukuombea Nia yako kwa vijana iwe endelevu....


Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
psrs mnakwama wapi kurekebisha interval ya usaili na placement.

Vijana wamepigia kelele kwa muda mrefu lkn mambo ni yaleyale. Hambadiliki. Why???????????.

Msitutangazie kazi turekebishieni suala la interval kwanza.
Haya shauliki coz unakuta boss wake wana vinasaba nae ,either anaweza kuwa shemeji,mjomba ama shangazi ake wote wako ofisi moja .

daah nchi chungu hii ukiwa nje ya mfumo
 
Back
Top Bottom