HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kama haya kayasema waziri , huyu waziri kafoji vyeti, maana hii sio akili MTU mSomi ata kidogo .
Kwa Karne hii ya 5G to 6G anasema watumishi wasitumie phone ofisini
Mkuu haya mambo yapoo sekta binafsi za kizungu sana ,nina bro angu yuko GGM wakiwa shift simu wanakabidhi kwa shift in charge ,simu inayotumika ni ya ofisini tu .
 
Mkuu haya mambo yapoo sekta binafsi za kizungu sana ,nina bro angu yuko GGM wakiwa shift simu wanakabidhi kwa shift in charge ,simu inayotumika ni ya ofisini tu .
SS Simba ame generaze , Kuna vitengo ndio huruhusiwi kuwa na simu kama apo ggm, unataka kipiga picha blocks za gold utaleta balaa, au bot hawaruhusu kuingia na simu kitengo Cha kuhifadhi pesa kwenye ma shelf
 
SS Simba ame generaze , Kuna vitengo ndio huruhusiwi kuwa na simu kama apo ggm, unataka kipiga picha blocks za gold utaleta balaa, au bot hawaruhusu kuingia na simu kitengo Cha kuhifadhi pesa kwenye ma shelf
hapo umesomeka mkuu, mybe anataka watumishi waboreshe utendaji maofisini
 
Fursa za Ajira kwa vijana
Screenshot_20230405-145151_Instagram.jpg
 
Hawa jamaa watoe huo mkeka kama hatupo tujue mapema tusikae namatumain fake..MTU tunasubilia placement mwaka mzima its really disappointed
Ni bora wangekua wanatoa hata updates, na tatizo inaonesha lipo kwenye kusaini barua coz wengi waliochukua barua wamekuta barua ziliandaliwa hata mwez mzima kabla ya placement kutoka
 
Hawa jamaa watoe huo mkeka kama hatupo tujue mapema tusikae namatumain fake..MTU tunasubilia placement mwaka mzima its really disappointed
Hii nchi ipo kwenye slow motion phase, kumbuka hilo..Tulishatoka kule kwenye fast motion phase. Nimeamini "The attitude of the leader determines attitude for his/her people whom he/she lead". Kama ingelikuwa ni JPM katika utawala wake anatoa fursa za ajira kama hivi, nakuambia mchakato ungekuwa na speed kubwa usingeamini. Ungeshangaa ndani ya mwezi tangu ufanye oral tayari umeshaitwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni bora wangekua wanatoa hata updates, na tatizo inaonesha lipo kwenye kusaini barua coz wengi waliochukua barua wamekuta barua ziliandaliwa hata mwez mzima kabla ya placement kutoka
Hivi na waziri wa fedha pamoja na Gavana wa BOT huwa wanasaini hela zote za noti? Au huwa inakuaje wadau maana nashindwa kuelewa inakuwaje mambo yanakuwa hivyo au kuna mahala technology inakuwa applicable na mahala pengine inakuwa not applicable?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom