HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nafikili database ipo, ni swala la muda tu. Mdogo mdogo watu watachomoka. Ila kuna cozi naziona kuwa na uwanja mpana wa kupata kupitia DATABASE. Mfano
ICT
KILIMO
ACCOUNTANTS hapa nawaona internal auditors n.k
TUTOR ASS
GAME WARDEN. kama kuna wengine nimewasahau tuongezee.

Lakin na sisi wengine tusikate tamaa inaweza kutokea bahati na tukapata nafasi. Let us discuss on this 1.
 
Nafikili database ipo, ni swala la muda tu. Mdogo mdogo watu watachomoka. Ila kuna cozi naziona kuwa na uwanja mpana wa kupata kupitia DATABASE. Mfano
ICT
KILIMO
ACCOUNTANTS hapa nawaona internal auditors n.k
TUTOR ASS
GAME WARDEN. kama kuna wengine nimewasahau tuongezee.

Lakin na sisi wengine tusikate tamaa inaweza kutokea bahati na tukapata nafasi. Let us discuss on this 1.
Mbona kama unakua mpiga ramli
 
Halafu na yeye anakijana Jobless tulikuwa tunapambana naye kwenye sahili mwaka jana ,sijui alishafanikiwa kutoboa yule dogo ? , Labda anaweza Chawene kufanya mabadiliko ya muhimu kwenye sekretarieti maana anajua uchungu wa kuwa na kijana Jobless
hawa watoto wake wanao dharau na kukejeli vyombo vya ulinzi,hawana ajira??
 
Hapana boss mimi nilikosa placement ya juzi na naona kabisaaa course niliyosoma na nafasi niliyoikosa kwenye placement kutokea database ni aslimia chache sana japokuwa naamin DATABASE IPO.
 
Wadau nachukua furusa hii kumshukuru mungu na pia ninyi Kwa kunpa ushirikiano was kutosha hatimaye kupata Kaz kupitia mkeka was tar 24 wizara ya elimu
Hongera sana mkuu, kila la kheri na ukawe mtumishi mwema
 
Hapana boss mimi nilikosa placement ya juzi na naona kabisaaa course niliyosoma na nafasi niliyoikosa kwenye placement kutokea database ni aslimia chache sana japokuwa naamin DATABASE IPO.
Usikate tamaa ila umesoma course gani na ulifanya interview ya taasisi gan??
 
Nafikili database ipo, ni swala la muda tu. Mdogo mdogo watu watachomoka. Ila kuna cozi naziona kuwa na uwanja mpana wa kupata kupitia DATABASE. Mfano
ICT
KILIMO
ACCOUNTANTS hapa nawaona internal auditors n.k
TUTOR ASS
GAME WARDEN. kama kuna wengine nimewasahau tuongezee.

Lakin na sisi wengine tusikate tamaa inaweza kutokea bahati na tukapata nafasi. Let us discuss on this 1.
Ngoja tuishi na hii,

Tayari nime like, kusubr yatimie....
 
Halafu na yeye anakijana Jobless tulikuwa tunapambana naye kwenye sahili mwaka jana ,sijui alishafanikiwa kutoboa yule dogo ? , Labda anaweza Chawene kufanya mabadiliko ya muhimu kwenye sekretarieti maana anajua uchungu wa kuwa na kijana Jobless
ujobless wake na wa kwetu ni vitu viwili tofauti
 
Back
Top Bottom