Hongera sanaWadau nachukua furusa hii kumshukuru mungu na pia ninyi Kwa kunpa ushirikiano was kutosha hatimaye kupata Kaz kupitia mkeka was tar 24 wizara ya elimu
Asante sanaaHongera sana
Nmechomokea kwenye databaseAsante sanaa
Ulipiga post gani mkuu...hongera snNmechomokea kwenye database
Si yule dogo aliye gonga magari ya watu alafu aka watukana matraficHalafu na yeye anakijana Jobless tulikuwa tunapambana naye kwenye sahili mwaka jana ,sijui alishafanikiwa kutoboa yule dogo ? , Labda anaweza Chawene kufanya mabadiliko ya muhimu kwenye sekretarieti maana anajua uchungu wa kuwa na kijana Jobless
Hongera sana mkuuWadau nachukua furusa hii kumshukuru mungu na pia ninyi Kwa kunpa ushirikiano was kutosha hatimaye kupata Kaz kupitia mkeka was tar 24 wizara ya elimu
Hongera sana mkuuWadau nachukua furusa hii kumshukuru mungu na pia ninyi Kwa kunpa ushirikiano was kutosha hatimaye kupata Kaz kupitia mkeka was tar 24 wizara ya elimu
Kuna mwanangu anaongeaa nae kama wasela vile pia mshikaji mtu wawatu sana yani hana mambo mengiHalafu na yeye anakijana Jobless tulikuwa tunapambana naye kwenye sahili mwaka jana ,sijui alishafanikiwa kutoboa yule dogo ? , Labda anaweza Chawene kufanya mabadiliko ya muhimu kwenye sekretarieti maana anajua uchungu wa kuwa na kijana Jobless
Hongera sana mkuu ukawe mtumishi mwadilifu katika utumishi wakoWadau nachukua furusa hii kumshukuru mungu na pia ninyi Kwa kunpa ushirikiano was kutosha hatimaye kupata Kaz kupitia mkeka was tar 24 wizara ya elimu
hongera sana, Kaka ulifanya interview ya mwez wa ngap, na uliofanya nao interview tangu wameitwa imepita muda gan paka wewe kuitwa Kaka....Wadau nachukua furusa hii kumshukuru mungu na pia ninyi Kwa kunpa ushirikiano was kutosha hatimaye kupata Kaz kupitia mkeka was tar 24 wizara ya elimu
Asiwe jeuri kibri maana watumishi wengi wa serkali wna kiburi sanaHongera sana mkuu ukawe mtumishi mwadilifu katika utumishi wako
Hasa waliingia kipindi mlango wa kupenyezana ulipokua waziAsiwe jeuri kibri maana watumishi wengi wa serkali wna kiburi sana
Kikubwa asisahau alipotoka Tu...akafanye kazi kwa juhudiAsiwe jeuri kibri maana watumishi wengi wa serkali wna kiburi sana
Mwingine , atakuwa mdogo wake na yule nadhaniSi yule dogo aliye gonga magari ya watu alafu aka watukana matrafic
Kwamba hataki ampe kijana wake asali og. Naamini hapa Tz hakuna kiongozi wa hivyo ile zuga tu.Halafu na yeye anakijana Jobless tulikuwa tunapambana naye kwenye sahili mwaka jana ,sijui alishafanikiwa kutoboa yule dogo ? , Labda anaweza Chawene kufanya mabadiliko ya muhimu kwenye sekretarieti maana anajua uchungu wa kuwa na kijana Jobless
Hongera Sana,ukawe mtumishi mwema,WAKATI wa Mungu ndio WAKATI Sahihi.Wadau nachukua furusa hii kumshukuru mungu na pia ninyi Kwa kunpa ushirikiano was kutosha hatimaye kupata Kaz kupitia mkeka was tar 24 wizara ya elimu
Watu wanajifariji kwa mambo madogo sana, kwamba mtoto wa waziri aje mfanye nae interview mcompete wote wakati baba ake yupo kwenye system for more than 20 years.Tena position yenyewe ni entry levelKwamba hataki ampe kijana wake asali og. Naamini hapa Tz hakuna kiongozi wa hivyo ile zuga tu.