Kitenge upo humu ,wewe na wasaidizi wako ni viburi naanza kuwanyoosha ninyi , toeni pdf harakaMhagama alikuwa anasoma huu uzi mchana akasoma comment yangu niliyosema naenda kuwapiga kipapai kwa babu Pangani , sasa wameanza kuachia ngazi mmoja baada ya mwingine , toeni pdf ,ntawapiga vipapai hata wakihama wizara ,ahadi ni deni
Ni mabadiliko ya kawaida katika utumishi wa umma,by the way asali ni ileile maana bado ni waziriMhagama nje simbachawene ndaniView attachment 2573280
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Tunavyozidi kuchochea mtafanya katibu mkuu nae abadirishiwe kitengo...Yaaan hata kabla ya aliyoyaahidi Mhagama kutimia ashatolewa
Mhhhh sasa huyu waliyemleta mhhhhhhhhh
Ngoja nikae kmya
Na huenda alikopelekwa ni sehem nyeti sanaNi mabadiliko ya kawaida katika utumishi wa umma,by the way asali ni ileile maana bado ni waziri
Nchi ina wenyewe hii!!!!Mhagama nje simbachawene ndaniView attachment 2573280
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787], kwisha habari.Mhagama anaondoka na database ya 1700 sijui tutamdai nani
Malalamiko Mama(rais) ameyaona kamleta mnaye mtaka....Mhagama nje simbachawene ndaniView attachment 2573280
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Punguza nguvu ya hyo kitu coz badala kuwafanya watoe PDF wewe unawafanya wakimbie sasa ndo kuharbu hukooMhagama alikuwa anasoma huu uzi mchana akasoma comment yangu niliyosema naenda kuwapiga kipapai kwa babu Pangani , sasa wameanza kuachia ngazi mmoja baada ya mwingine , toeni pdf ,ntawapiga vipapai hata wakihama wizara ,ahadi ni deni
Aiseee hali ni teteeee!!Wanangu wa database tunapitia kipind kigumu snaa [emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mhagama alikuwa anasoma huu uzi mchana akasoma comment yangu niliyosema naenda kuwapiga kipapai kwa babu Pangani , sasa wameanza kuachia ngazi mmoja baada ya mwingine , toeni pdf ,ntawapiga vipapai hata wakihama wizara ,ahadi ni deni
[emoji28][emoji28][emoji28]Kijana wa hovyo sanaWhat an April fools' day[emoji16]....
Thank y'all for your congrats anyways,might use them later[emoji23]
Itoshe kusema kuwa Jenista alitudanganya jobseekers,Mhagama anaondoka na database ya 1700 sijui tutamdai nani
Usivunjike Moyo wataileta data base tu!!!Mungu atutupi hata siku moja!!!Tutaidai tu
Mama ana bahati hii wizara ni kama karejeshwa aliwahi kuongoza huko nyuma,ofisi ya waziri mkuu na utumishi amekaa sana hizi wizara huyu mama,naona anaki smartNa huenda alikopelekwa ni sehem nyeti sana
Maana akiwa bungeni kama waziri mkuu hayupo yeye ndo anakuwa kama mwakilishi wake
Hata kwny vikao vikubwa kubwa vya nchi (kama sasa hv kuna masuala ya maridhiano na katiba mpya) yeye ndo anakuwa anawawakilisha mawaziri wengine
Zile kelele za database na kilio cha ajira kwa vijana ndo ameviepuka namna hyo
Huenda ndo kilicho mchomoa na kushindwa kusimamia uharakishaji placementsItoshe kusema kuwa Jenista alitudanganya jobseekers,
Wanashindwa tu kusema pumzika wanamtafutia wapi ana fitAmekuwa Naibu Waziri wa Ardhi
Akawa Waziri wa Madini
Akawa Waziri wa TAMISEMI
Akawa Waziri Ofisi ya Makamu wa Rais
Akawa Waziri wa Katiba na Sheria
Akawa Waziri wa Mambo ya Ndani
Akawa Waziri Ofisi ya Waziri Mkuu
Sasa Amekuwa Waziri Ofisi ya Rais Utumishi. George Simbachawene!!