mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
pole mkuuNi kweli nishawahi kuhudhuria saili 1 pale psrs kwa kwel walikua ni wababe wanafnya as if maliza uende zako...nilitoka nimenyongea sana na kz skupata
pole mkuuNi kweli nishawahi kuhudhuria saili 1 pale psrs kwa kwel walikua ni wababe wanafnya as if maliza uende zako...nilitoka nimenyongea sana na kz skupata
Sawa mkuu.Huu ni uongo wa kiwango cha lami huwezi kua na NOT SELECTED alafu ukatokea kwenye pdf labda kama una sali kwa ZUMARADI
Asnte sana mkuu ndo changamoto ya utafutaji mambo kama haya kukutana nayo ni kawaida kikubwa kutokata tamaa kupambana tupole mkuu
halookuna mtu aliongea hapa kwenye thread hii kuwa kunataasisi imejaza watu kabila moja leo ndo hao wanaenda kufanya mahojiano na ww unategemea nn...zaidi wanahofu huyu mtu akiingia kwenye taasisi yetu atasumbua!!!ndo upepo uliopo panelist za Utumishi
Tuzidi kuomba Zaidi Ipo siku Mungu atatutetea zaidi
Mwanzo nilikuwa kama wewe, nilikua miongoni mwa hao walotoa ushuhuda huko juu. Baada ya kujihakikishia (kwa kuona mwenyewe, sio kuambiwa) kwa watu wawili, nili-comment humu mpaka nikaambiwa hao watakuwa wamepenyezwa na connection hapo PSRS. Lakini ingekuwa connection alonayo ndugu yangu basi toka 2017 ningekuwa nishaanza lamba Asali huko Shirika la Umma moja linalosifika kwa utamu wa Asali yake. Anyway, ipo siku atatokea tu wa ku-expose hili.
Sasa ulitaka nisemeje?. Mimi nimesema kile nilichokiona (sio kusikia), unalazimisha niseme cha kukitunga (uongo)?Story za kujishaua hizi…hapa ni data, facts na opinions kisela..sio sijui connection mara akaunti ya kaka?
Sasa ulitaka nisemeje?. Mimi nimesema kile nilichokiona (sio kusikia), unalazimisha niseme cha kukitunga (uongo)?
Humu kama watumishi wa PSRS wapo basi hua wanatucheka sana. Moja ya jambo wanalojiuliza ni kwamba "Hivi hawa ndio wasomi (jobless) ambao hawajui hata maana ya SELECTED FOR ORAL INTERVIEW na NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW?" "Yaani hawajui tofauti ya Interview na Placement"?
Basi mkuu, kila mmoja abaki na anachokiamini.
Umezungumzia point muhimu sana kuhusu panel, sikuwa nafikiria hili.Ni siku ntingine tena ndugu zangu leo wasakatonge.mh waziri ile kauli yake nayo imechangia zaidi kwenye huu uzi kutufarakanisha hadi ndugu yangu bwana Mwifwa akajikuta amepewa cheo kipya pale PSRS(Joke).ile kauli kiuhalisia ndio imekuja kuacha maumivu na maswali mengi sana kwa wadau,maana kama ni database ilikuwepo sana hata kabla ya kauli yake lkn wadau hawakuwa wanaiwaza sana kama baada ya kauli yake.
Kuna hapo juu pia mtu anasema kuwa kuwa ratio ya 3/1 ni kubwa sana hawawezi kufaulu wote ni kweli na mtu mwenye akili timamu kwa maswali ya oral ya utumishi ukitoka unajua kabisa kuwa umefanya vizuri au umezingua,na pia muongozo wa psrs kwa kada ambazo ni non teaching oral ukifikisha 50 ni kuwa umefaulu no matter mpo wangapi ila tu kinachokuja kutofautisha mimi na wewe hatujui wanaangalia nn may be kuna factors nyinginezo au ni mwenye marks nyingi.
Currently kumekuwa na shida ya pannelist japo hatuliongei hilo ila hili nalo linaumiza sana watu unakuta majina yanatoka watu wa panneli mojawapo karibu wote wameitwa na pannel nyungine unakuta hamna aliyeitwa,(refer waliofanya TASAC 2020 pannel ile aliyokuwepo MD hawakutoka watu na watu karibu wote wakatoka pannel ya pili ila maswali ni yaleyale na watu walijibu vizuri)hapa ndio mtu anashangaa zaidi.
Yote kwa ujumla changamoto ni nyingi kwa wasaka asali ila kikubwa ni kuomba Mungu afya na uzima,mimi nadhani mtu akipata asali asifanye kama wengine hawajui maana kuna watu wapo kazini kwa upepo wa panneli yao tu siku hiyo lkn wanakuja kuona wengine wazembe.
Tuendelee kumuomba Mungu afungue milango ya ridhki kwetu ili kufikia mafanikio,haijalishi mtu utapata namtumbo au nanjilinji huko ila kikubwa una uhakika wa maisha na unakopesheka unaeeza kurun shughuli ambazo tunazifanya sasa hv ila hatuna mitaji mikubwa.
mfwende sawadogo next pdf utakuwepo kaka,wewe ni mpambanaji.
Afu kumbe kukaa kwenye database ni miezi sita na sio mwakaSoma vipengele hivyo:View attachment 2572023View attachment 2572024
Wamebadili now 1yr mkuuAfu kumbe kukaa kwenye database ni miezi sita na sio mwaka
tupe evidence kiongozi.......Wamebadili now 1yr mkuu
Not selected unajua manaa yake? Mtake msitake ukishaona neno not maana yake ni negative ...acha kutudangaya kuwa una not selected zen umechaguliwa hii haipo na haitotokea kamwe. Labda kama umepitia mlango wa nyumaMm yan sijakuelewa not selected for oral na ajira umepata juzi!!?
Mda/lga nyingi hazijatoka...niliopata sio Mda/lga me nimepata TMDA....Sijui kama nimekuelewa vizuri. Umesema umeandikiwa NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW kwenye App na umepata ajira juzi?
Zamani ilikiwa miezi 6 sasa ni mwakaAfu kumbe kukaa kwenye database ni miezi sita na sio mwaka
Mfano TRA wametangaza ajira mwenzi 4/2022 kuitwa usail feb 2023 hapo alaumiwe nani ....Afu kumbe kukaa kwenye database ni miezi sita na sio mwaka
Wamezungumzia ufaulu hakuna sehem inayosema kila 50% and above kwenye oral basi atakua database, itategema na watu kwenye kada husika na watu wamepeform vip. Though 50 ni ufaulu ila sio guarantee,Soma vipengele hivyo:View attachment 2572023View attachment 2572024
Ukiona not selected for oral na umefanya oral ina maana sana kwenye status..so hacheni kupeana matumaini kwamba status hazina maana asa asa kwenye AppMda/lga nyingi hazijatoka...niliopata sio Mda/lga me nimepata TMDA....
Una uhakika NOT SELECTED unapata kazi???Status zina maana gan kama ulikuta NOT SELECTED FOR ORAL na kazi umepata
Mda/lga nyingi hazijatoka...niliopata sio Mda/lga me nimepata TMDA..
According to yeyeUkiona not selected for oral na umefanya oral ina maana sana kwenye status..so hacheni kupeana matumaini kwamba status hazina maana asa asa kwenye App
Una uhakika NOT SELECTED unapata kazi???
SawaAccording to yeye
So baada ya kupangiwa vp status imebadilika au niaje?Mimi nimepata ajira juzi tu,ila status za kwenye app zina maana sana,sema ni vile tu tunachukuliaga poa na tunapenda sana kutiana matumaini kwenye hamna...narudia tena tarehe 14 nlifanya oral ya Mda/lga nilitoka nkijua nimezingua.. before ilikua selected for oral nlivoingia kwenye app tarehe 15 nikakuta NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW..Sasa hapo napo unajipa matumaini tena kuwa tusiamini status???... Status zina maana sana asa asa za kwenye app..za kwenye web hazibadilikagi