HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mimi nimepata ajira juzi tu,ila status za kwenye app zina maana sana,sema ni vile tu tunachukuliaga poa na tunapenda sana kutiana matumaini kwenye hamna...narudia tena tarehe 14 nlifanya oral ya Mda/lga nilitoka nkijua nimezingua.. before ilikua selected for oral nlivoingia kwenye app tarehe 15 nikakuta NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW..Sasa hapo napo unajipa matumaini tena kuwa tusiamini status???... Status zina maana sana asa asa za kwenye app..za kwenye web hazibadilikagi
Status zina maana gan kama ulikuta NOT SELECTED FOR ORAL na kazi umepata
 
Mkuu, usiseme hivo. Kuna wadau kwenye App wana NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW na PDF likaja wakawemo na wanalamba Asali ya Nyuki wadogo hapo TRA. Yes, I know them. Na humu wapo ni vile tu si kila kitu cha kuweka bayana. Tusipende kuweka neno liwe na maana ambayo sio maana yake.
HAKUNA,aje hapa atoe ushahidi.HAKUNA i repeat,over[emoji41]
 
Mimi nimepata ajira juzi tu,ila status za kwenye app zina maana sana,sema ni vile tu tunachukuliaga poa na tunapenda sana kutiana matumaini kwenye hamna...narudia tena tarehe 14 nlifanya oral ya Mda/lga nilitoka nkijua nimezingua.. before ilikua selected for oral nlivoingia kwenye app tarehe 15 nikakuta NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW..Sasa hapo napo unajipa matumaini tena kuwa tusiamini status???... Status zina maana sana asa asa za kwenye app..za kwenye web hazibadilikagi
Hebu punguza jaziba utueleweshe vizuri mimi sijakuelewa
 
HAKUNA,aje hapa atoe ushahidi.HAKUNA i repeat,over[emoji41]
Ni kaka angu mimi, nina access ya account yake Ajira Portal so, ningeweza screenshot nikutumie ila basi acha tubaki na kila mtu anachokiamini.
Ila nina amini ipo siku atatokea wa kuweka hili bayana na utaamini Mkuu.
 
Ni kaka angu mimi, nina access ya account yake Ajira Portal so, ningeweza screenshot nikutumie ila basi acha tubaki na kila mtu anachokiamini.
Ila nina amini ipo siku atatokea wa kuweka hili bayana na utaamini Mkuu.
Mm ndo nshasema NOT SELECTED,baba jane bye bye,akija mtu anipinge kwa fact[emoji1666]

Ushahid wa NOT SELECTED upo mwingi sana huko juu. Seeing is believing.
 
Hakim wa mwisho ni PDF, selected for oral interview manake umepass written na kufanikiwa kuingia oral, hakuna taasisi yeyote duniani inayotoaga signal za kua umepass oral interview na kua database, what if umepass oral wakakueka data base na nafasi ya kada yako isitokee tena?

Acheni kukaza mafuvu mwamuz wa mwisho ni PDF ya placement, zaman miaka ya 2014 ilikua utumishi wanakupigia cm na kukupa taarifa kua ulifanya usahili was taasisi x baada ya kukosa hiyo taasisi nafasi imepatikana taasisi y so tunakuandalia barua, na hapo ni baada ya nafasi kupatikana na ulifanya vizuri oral interview.

Au mnataka watu wawe wanachangia kwa majina yao original ndo muamini? Wengi mnacomment kwa kupunguza mawazo na kujifariji, nowadays kila aliefanya oral anajua yupo database.

Nafasi zilikua 100, oral mmeingia 300+ wote mnazan mpo database, sio rahisi hivyo
 
Mm ndo nshasema NOT SELECTED,baba jane bye bye,akija mtu anipinge kwa fact[emoji1666]

Ushahid wa NOT SELECTED upo mwingi sana huko juu. Seeing is believing.
Mwanzo nilikuwa kama wewe, nilikua miongoni mwa hao walotoa ushuhuda huko juu. Baada ya kujihakikishia (kwa kuona mwenyewe, sio kuambiwa) kwa watu wawili, nili-comment humu mpaka nikaambiwa hao watakuwa wamepenyezwa na connection hapo PSRS.

Lakini ingekuwa connection alonayo ndugu yangu basi toka 2017 ningekuwa nishaanza lamba Asali huko Shirika la Umma moja linalosifika kwa utamu wa Asali yake. Anyway, ipo siku atatokea tu wa ku-expose hili.
 
Mimi nimepata ajira juzi tu,ila status za kwenye app zina maana sana,sema ni vile tu tunachukuliaga poa na tunapenda sana kutiana matumaini kwenye hamna...narudia tena tarehe 14 nlifanya oral ya Mda/lga nilitoka nkijua nimezingua.. before ilikua selected for oral nlivoingia kwenye app tarehe 15 nikakuta NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW..Sasa hapo napo unajipa matumaini tena kuwa tusiamini status???... Status zina maana sana asa asa za kwenye app..za kwenye web hazibadilikagi
Mm yan sijakuelewa not selected for oral na ajira umepata juzi!!?
 
Hakim wa mwisho ni PDF, selected for oral interview manake umepass written na kufanikiwa kuingia oral, hakuna taasisi yeyote duniani inayotoaga signal za kua umepass oral interview na kua database, what if umepass oral wakakueka data base na nafasi ya kada yako isitokee tena?? Acheni kukaza mafuvu mwamuz wa mwisho ni PDF ya placement, zaman miaka ya 2014 ilikua utumishi wanakupigia cm na kukupa taarifa kua ulifanya usahili was taasisi x baada ya kukosa hiyo taasisi nafasi imepatikana taasisi y so tunakuandalia barua, na hapo ni baada ya nafasi kupatikana na ulifanya vizuri oral interview.
Au mnataka watu wawe wanachangia kwa majina yao original ndo muamini??
Wengi mnacomment kwa kupunguza mawazo na kujifariji, nowadays kila aliefanya oral anajua yupo database
Nafasi zilikua 100, oral mmeingia 300+ wote mnazan mpo database, sio rahisi hivyo
Period! [emoji419]
 
Mimi nimepata ajira juzi tu,ila status za kwenye app zina maana sana,sema ni vile tu tunachukuliaga poa na tunapenda sana kutiana matumaini kwenye hamna...narudia tena tarehe 14 nlifanya oral ya Mda/lga nilitoka nkijua nimezingua.. before ilikua selected for oral nlivoingia kwenye app tarehe 15 nikakuta NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW..Sasa hapo napo unajipa matumaini tena kuwa tusiamini status???... Status zina maana sana asa asa za kwenye app..za kwenye web hazibadilikagi
hiyo uliyopata ni from database or? na vp status ilikua inasomaje kwenye app mkuu??
 
Kama ilivyo kwenye written passmark ni 50 and above, but sio guarantee inategemea na ufaulu wa watu plus ratio wanao taka kwamba unaweza pata 70 usiende oral, na kwenye oral ni hivyo hivyo, unaweza pata 60 na usiwekwe hata database inategemea ufaulu
 
hiyo uliyopata ni from database or? na vp status ilikua inasomaje kwenye app mkuu??
Mkuu hakunaga mstari unaotenganisha kati ya waliopata kutoka database na waliopata direct, hata watu waliofanya interview tar 23/11/2022 kwa post za Accountant II zilikua 100 na auditor 11 zilikua 80, mbaka mda huu post za Accounting II Wameitwa 50+ na auditor II Ni 10+ Ila kila atakae itwa kwa hizo post lazima neno data base litajwe ilhali open post bado hazijatimia na hiyo tarehe haitojatwa tena. Ikitajwa nijulishe nikupe100k
 
Mimi nimepata ajira juzi tu,ila status za kwenye app zina maana sana,sema ni vile tu tunachukuliaga poa na tunapenda sana kutiana matumaini kwenye hamna...narudia tena tarehe 14 nlifanya oral ya Mda/lga nilitoka nkijua nimezingua.. before ilikua selected for oral nlivoingia kwenye app tarehe 15 nikakuta NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW..Sasa hapo napo unajipa matumaini tena kuwa tusiamini status???... Status zina maana sana asa asa za kwenye app..za kwenye web hazibadilikagi
Mkuu Induction imemalizika?
 
Ili kuto prove wrong kauli ya mh Jestina Mhagama, waziri wa utumishi na utawala bora kwa kauli yake ya waajiriwa 1700+ from data base, placement zitaendelea kutoka hivyo hivyo kidogo kidogo, usishangae kukuta ulifanya interview tar 19 Feb 2023 na huko nyuma haujawah kufanya sahili yeyote kupitia psrs jina lako ukalikuta kwenye PDF ya placement na tarehe ulifanya interview haipo kwenye tangazo.
 
Back
Top Bottom