HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
HAyo maboresho mnayafanya lini ndugu mkandaji 😁
Kila aliefanya oral anaamini yuko database. Mungu atusaidie tuwe tunafanya saili vizuri tunaitwa first sitting na sio kutegemea database.

Kuna frustrations nyingi sana zinazokuja na kukosa kazi especially sisi tuliotoka kwenye familia zenye backgoround ya umaskini.

Tuendelee kujiandaa vizuri na hizi saili. Kama kuna maboresho PSRS wanabidi wayafanye, tuendelee kuwafikishia kuimprove mchakato wao. Ikumbukwe, PSRS, pamoja na madhaifu yao, wana degree kubwa ya fairness kuliko taasisi zikifanya zenyewe. Lengo liwe kuiboresha PSRS, sio kuidissolve

Tuna mifano mingi ya watu waliokandwa SANA. With time, wakalamba asali
 
Mkuu TUnique salaam.

Moja, sio kila anaefanya oral automatically anaingia database.

Pili, una ushahidi kuwa wana watu wao. Kama una ushahidi itakua ni starting point nzuri kuwablast hawa PSRS.

Kumbuka ndugu yangu, tuhuma bila ushahidi zinaitwa majungu.

Wapi evidence kaka? Watu wote waliopata kazi kupitia utumishi ni watu wa utumishi?. Mkuu Mwifwa ameakandwa sana tu, lakini alirudi nyuma, akatathmini, akajiandaa, na wakati wake ulikua umefika, Mungu akaruhusu apate kazi
Mungu hausiki apa Mzee, Kwan ye ye ndio anayetoa placement, kuweni wawazi acheni janjajanja
 
Kila aliefanya oral anaamini yuko database. Mungu atusaidie tuwe tunafanya saili vizuri tunaitwa first sitting na sio kutegemea database.

Kuna frustrations nyingi sana zinazokuja na kukosa kazi especially sisi tuliotoka kwenye familia zenye backgoround ya umaskini.

Tuendelee kujiandaa vizuri na hizi saili. Kama kuna maboresho PSRS wanabidi wayafanye, tuendelee kuwafikishia kuimprove mchakato wao. Ikumbukwe, PSRS, pamoja na madhaifu yao, wana degree kubwa ya fairness kuliko taasisi zikifanya zenyewe. Lengo liwe kuiboresha PSRS, sio kuidissolve

Tuna mifano mingi ya watu waliokandwa SANA. With time, wakalamba asali
Towen placement za watu , haiwezekan mtu afanye interview zaidi ya 3 no placement, alafu unamwabia aendelee kujitahidi na kuomba mungu zaidi.

Towen matokeo ya oral, Kwan hiyo ndio database yenyewe.
 
Wengi hamjui kuwa Kutangazwa nafasi za kazi na hayo mambo ya database ni POLITICAL GAIN kwa watu wengine, Msiwaamini wanasiasa fanyeni kazi kama umeplay part yako kwenye usaili endelea na maisha mengine kama placement itakuja itakukuta njiani usikae nyumbani kusubiri placement
 
Back
Top Bottom