sasa kuna haja gani yakuwa na PSRS kama taasisi ndio inamamlaka kuliko wao?
na PSRS itaitaje watu waliofaulu usaili kwenye usaili mpya tena. Hichi ndo kitu waziri jenista alikilaani bungeni na kusema ataajiri watu 1760 kutoka database ili kuepusha kuwarudisha rudisha watu waliofaulu usaili kwenye saili zingine mpya.
Sekretarieti ya Ajira fanyeni kazi zenu kwa kufuata kanuni zinazowaongoza sasa nyie wenyewe mnavunja kanuni zenu ni bora muachie tu taasisi zifanye saili zenyewe kama zenyewe ndio zinamamlaka kuliko nyie. au raisi samia awaondoe tu maana mnakera
Sent from my SM-N900 using
JamiiForums mobile app