HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mbona kama unabadili Kauli ya Mh.Jenista Mhagama-Hajazungumza "Kama"...Nafasi imepatika
Note[emoji116]View attachment 2551738

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Futa hiyo sentence utafanya Mh.Mhagama apangiwe majukumu mengine maana Mama(rais) hapendi kusikia vijana wake wanateseka wakati kawapa vibari vya kuajiri
Tuzidi kuomba mbele za Mungu kauli zao ziwe hasilia....
Psrs hawaeshimu kauli ya waziri wao daa,
Psrs nilisema inahujumu juhudi Raisi Samia, Ss Naona mnaamza kuelewa kidogo kidogo
 
Mbona kama unabadili Kauli ya Mh.Jenista Mhagama-Hajazungumza "Kama"...Nafasi imepatika
Note[emoji116]View attachment 2551738

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Futa hiyo sentence utafanya Mh.Mhagama apangiwe majukumu mengine maana Mama(rais) hapendi kusikia vijana wake wanateseka wakati kawapa vibari vya kuajiri
Tuzidi kuomba mbele za Mungu kauli zao ziwe hasilia....
Mkandaji mkuu anatoa TU PDF cha kb ,what Fu@#
 
Ss kama huamini database hao waliopangiwa polisi wamefnya lini usaili huko polisi?
isije ikawa wamevuta watu kutoka ofisi za TISS ndio wamewekwa hapo we unajifariji ni data base😀😀😀

mana najiuliza raia wa kawaida akafanye kazi jeshi la polisi halafu sio polisi????

si ndo mwanzo wa uvujishwaji wa siri za jeshi la polisi huo utakuwa😀😀😀😀

nimewaza tu lkn wazee
 
isije ikawa wamevuta watu kutoka ofisi za TISS ndio wamewekwa hapo we unajifariji ni data base😀😀😀

mana najiuliza raia wa kawaida akafanye kazi jeshi la polisi halafu sio polisi????

si ndo mwanzo wa uvujishwaji wa siri za jeshi la polisi huo utakuwa😀😀😀😀

nimewaza tu lkn wazee
Unatakiwa kusikilizwa
 
Mkandaji mkuu anatoa TU PDF cha kb ,what Fu@#
Hapo ukifatilia kwa jicho la ndani wanafanya hvy ili overtime ziwepo kwa siku kwa ajili ya kusaini barua nje ya mda wa kazi kwa watu 1700+.....
 
isije ikawa wamevuta watu kutoka ofisi za TISS ndio wamewekwa hapo we unajifariji ni data base[emoji3][emoji3][emoji3]

mana najiuliza raia wa kawaida akafanye kazi jeshi la polisi halafu sio polisi????

si ndo mwanzo wa uvujishwaji wa siri za jeshi la polisi huo utakuwa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

nimewaza tu lkn wazee
Mbona wapo raia wanafanya kazi kwenye taasisi za kijeshi tokea zamani kuna kipindi tukiwa tunaishi barracks walikuwa na sehemu yao ya kuishi peke yao ilikuwa inaitwa uraiani yaani kuwatofautisha na wanajeshi.
 
isije ikawa wamevuta watu kutoka ofisi za TISS ndio wamewekwa hapo we unajifariji ni data base[emoji3][emoji3][emoji3]

mana najiuliza raia wa kawaida akafanye kazi jeshi la polisi halafu sio polisi????

si ndo mwanzo wa uvujishwaji wa siri za jeshi la polisi huo utakuwa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

nimewaza tu lkn wazee
Word.
 
isije ikawa wamevuta watu kutoka ofisi za TISS ndio wamewekwa hapo we unajifariji ni data base[emoji3][emoji3][emoji3]

mana najiuliza raia wa kawaida akafanye kazi jeshi la polisi halafu sio polisi????

si ndo mwanzo wa uvujishwaji wa siri za jeshi la polisi huo utakuwa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

nimewaza tu lkn wazee
Na Takukuru watapeleka raia wa kawaida hasa kwenye jengo lao utawala kwenye taasisi yao ni kawaida .....Sema huko ni choka mbaya mshahara+ malupulupu hayapo tofauti na sehemu nyingine
 
Mbona wapo raia wanafanya kazi kwenye taasisi za kijeshi tokea zamani kuna kipindi tukiwa tunaishi barracks walikuwa na sehemu yao ya kuishi peke yao ilikuwa inaitwa uraiani yaani kuwatofautisha na wanajeshi.
Nao hulipwa posho katikati ya mwezi?
 
isije ikawa wamevuta watu kutoka ofisi za TISS ndio wamewekwa hapo we unajifariji ni data base😀😀😀

mana najiuliza raia wa kawaida akafanye kazi jeshi la polisi halafu sio polisi????

si ndo mwanzo wa uvujishwaji wa siri za jeshi la polisi huo utakuwa😀😀😀😀

nimewaza tu lkn wazee
Hapana mzee kuna mmoja namjua tulisoma chuo kimoja ila fani tofauti na kaitwa jeshi la polisi
 
Vijana wasikilizwe wanataka Nini , nasio kuwapangia , utake usi take utaenda TU, huu ni udikteta uchwara

Next time ukiingia oral pambana kisawa sawa ila kama ukishindwa na kusubiria hekima na busara za utumishi basi kuwa mpole watakapo pata nafasi sehemu yenye fani yako ndipo watakupangia huko.

Iddi Amini Dada aliwahi kusema "ukiona referee hayupo upande wako dawa ni kumpiga mpinzani wako kwa knockout"......ili anapolala chini hajiwezi kisha akapewa ushindi werevu watajua kuna namna hapo.
 
Mfumo wa database mbona upo mda mrefu tu...wetu wengi hawakuelewa ile kauli ya database 1700+ ..ni kwamba watu watapangiwa nafasi za kazi kama ikitokea nafasi imepatikana/zimepatikana katika taasisi/ofisi husika ndio watakuwa wanachukua humo kwenye 1700+ lakini sio kwamba kuna pdf inakuja ya watu 1700+ ...

Pia tuwe na subira wakuu haya mambo ni bahati tu hakuna haja ya kutoa lawama na pia tujifunze kukubaliana na matokeo

Just do your best the rest muachie Sir God.

NB; sijalamba asali bado nasubiri placement pia ila nipo ready kwa matokeo yoyote yale na siwezi kutoa lawama kwa yoyote yule.

Mama Samia amejitahidi sana kutoa ajira pongezi sana kwa Raisi wetu. Nimeona watu wanatoa shuhuda humu za kulamba asali hongereni sana wakuu.
Kwan hapo kabla bila hata ya kuisema hadharani walikuwa hawatoi watu kwenye database? Kama hakumaanisha tunachoulizia kila sku kulikuwa na haja gani ya kuliaddress vile ilihali suala la database limekuwepo tangu hapo kabla?

Alivyolisemea hadharani na kutaja idadi means ungetoka mkeka wenye watu hao 1700+ kumaliza mzizi wa fitna
Matangazo mengi ya Placement hata kabla ya kauli ya waziri wanasemaga wameinclude watu kutoka kwenye database.....
 
Kwan hapo kabla bila hata ya kuisema hadharani walikuwa hawatoi watu kwenye database??
Kama hakumaanisha tunachoulizia kila sku kulikuwa na haja gani ya kuliaddress vile ilihali suala la database limekuwepo tangu hapo kabla??

Alivyolisemea hadharani na kutaja idadi means ungetoka mkeka wenye watu hao 1700+ kumaliza mzizi wa fitna
Matangazo mengi ya Placement hata kabla ya kauli ya waziri wanasemaga wameinclude watu kutoka kwenye database.....
Fact
 
Kwan hapo kabla bila hata ya kuisema hadharani walikuwa hawatoi watu kwenye database??
Kama hakumaanisha tunachoulizia kila sku kulikuwa na haja gani ya kuliaddress vile ilihali suala la database limekuwepo tangu hapo kabla??

Alivyolisemea hadharani na kutaja idadi means ungetoka mkeka wenye watu hao 1700+ kumaliza mzizi wa fitna
Matangazo mengi ya Placement hata kabla ya kauli ya waziri wanasemaga wameinclude watu kutoka kwenye database.....
Kuna neno mwisho naona halionekani hapo ninalikazia Mh.JENISTA MHAGAMA alisema ni budget ya nyuma inamaana 2021/2022....Ni swala la kuachia Pdf la watu hao 1700+...Ninawasilisha
 
Kuna neno mwisho naona halionekani hapo ninalikazia Mh.JENISTA MHAGAMA alisema ni budget ya nyuma inamaana 2021/2022....Ni swala la kuachia Pdf la watu hao 1700+...Ninawasilisha
Dah ila sema sisi wabongo tuna longo longo sna sjui kwa nn hua hatupo smart ....uongo mwingi porojo tu
 
Back
Top Bottom