HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sidhani kama upo sahihi mkuu... ila ni muhimu kuendelea kushikilia unachokiamini
Inapendeza mtu Mwenyewe kuchagua kitu unacho kipenda HAta akiwa kwenye majukumu anajituma kwa sababu hiyo kazi anaipenda toka moyoni
 
Hii sio, na wala sio utaratibu unaofaa kumpangia post ambayo mtu hakuiyomba,

Patatokea malalamiko makubwa watu kupangiwa post ambayo HAta hakuiyomba,

HAta kama ni shida ya ajira ndio uka mtupe mtu kwenye Kazi ambayo hakuitarajia.

Psrs mnatengeneza matatizo badala ya kupunguza yaliyopo
Kwani ni lazima kwenda..kama hutaki si hauendi tu mzee
 
Ss kama wamekupangia kazi huitaki na hukwenda kuriport , watakubadilishia kazi nyingine?
Huu ni udikteta uchwara
Mkuu upo against sana sana, na isingekuwepo database ungesema pia hebu shukuru kwa yote na database unapangiwa kada yako labda taasisi tu tofauti, na hiyo imesaidia wengi kupunguza gharama baada ya kupata, usiwe na makasiriko kiasi hiko uko against sana una jambo lako wewe sio bure.

Subiri placement tu km ulifanya oral wakati wako ukifika utapata usiwe mbinafsi sana. Unachoona hakikusaidii wewe, wapo wengine wanashukuru kimewasaidia hujioni ni wewe tu, ...
 
Itakuwa ni database, sikuwahi kuona interview yao
Inabidi tukubali tu tuwe wapole jobless ...Wanatanguliza watoto zao !!!ili Kupunguza Upepo Ukitoa watu wengi kwa wakati mmoja yatakuwepo Maneno kama wapo humo majina ya watu wasiofanya interview..
Tuzidi kurudi meza ya Bwana kuomba bila kukata tamaa ulambe asali yenyewe (kitengo kizuri)


Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
Mkuu upo against sana sana, na isingekuwepo database ungesema pia hebu shukuru kwa yote na database unapangiwa kada yako labda taasisi tu tofauti, na hiyo imesaidia wengi kupunguza gharama baada ya kupata, usiwe na makasiriko kiasi hiko uko against sana una jambo lako wewe sio bure.
Subiri placement tu km ulifanya oral wakati wako ukifika utapata usiwe mbinafsi sana. Unachoona hakikusaidii wewe, wapo wengine wanashukuru kimewasaidia hujioni ni wewe tu, ...
Mm Sio kama nina negative attitude wazee, ila
Make mkijua mambo mnayofanya ni tofauti kabisa na taasisi mfano kama ya kwenu hapa Dunia,

Jifunzeni HAta kwa nchi za jiran ,muone wanafanya nn, mnatia aibu wazee
 
Mkuu upo against sana sana, na isingekuwepo database ungesema pia hebu shukuru kwa yote na database unapangiwa kada yako labda taasisi tu tofauti, na hiyo imesaidia wengi kupunguza gharama baada ya kupata, usiwe na makasiriko kiasi hiko uko against sana una jambo lako wewe sio bure.
Subiri placement tu km ulifanya oral wakati wako ukifika utapata usiwe mbinafsi sana. Unachoona hakikusaidii wewe, wapo wengine wanashukuru kimewasaidia hujioni ni wewe tu, ...
Hiyo database nani ameiona au kuishuhudia
 
Ss kama huamini database hao waliopangiwa polisi wamefnya lini usaili huko polisi?
Hiyo ni Data base
Hao wanaingia police kama raia...kunautofauti kwenye majukumu yao....kama unakumbuka kipindi cha marehemu Mh. Magufuri kunawatu walipangwa police kitengo cha kodi...Hapa naona kunadirection ya watu wa accountants watamwagwa wengi kwenye vitengo hasa Tanapa,Wizara ya ujenzi(Tanroad),Tanesco,TPDs ,TPAetc naona Mama(rais)na Waziri wa fedha Wanalizungumza sana upotevu wa kodi
Tuzidi Kumuombea Mama mafanikio mema ya Nchi

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
Mfumo wa database mbona upo mda mrefu tu...wetu wengi hawakuelewa ile kauli ya database 1700+ ..ni kwamba watu watapangiwa nafasi za kazi kama ikitokea nafasi imepatikana/zimepatikana katika taasisi/ofisi husika ndio watakuwa wanachukua humo kwenye 1700+ lakini sio kwamba kuna pdf inakuja ya watu 1700+ ...

Pia tuwe na subira wakuu haya mambo ni bahati tu hakuna haja ya kutoa lawama na pia tujifunze kukubaliana na matokeo

Just do your best the rest muachie Sir God.

NB; sijalamba asali bado nasubiri placement pia ila nipo ready kwa matokeo yoyote yale na siwezi kutoa lawama kwa yoyote yule.

Mama Samia amejitahidi sana kutoa ajira pongezi sana kwa Raisi wetu. Nimeona watu wanatoa shuhuda humu za kulamba asali hongereni sana wakuu.
 
Mfumo wa database mbona upo mda mrefu tu...wetu wengi hawakuelewa ile kauli ya database 1700+ ..ni kwamba watu watapangiwa nafasi za kazi kama ikitokea nafasi imepatikana/zimepatikana katika taasisi/ofisi husika ndio watakuwa wanachukua humo kwenye 1700+ lakini sio kwamba kuna pdf inakuja ya watu 1700+ ...

Pia tuwe na subira wakuu haya mambo ni bahati tu hakuna haja ya kutoa lawama na pia tujifunze kukubaliana na matokeo

Muombe Mungu akuoneshe chaka lako katika kutoboa maisha ... unaweza ukawa unalalamika kuhusu PSRS lakini kumbe huku sio chaka lako la kutoboa life.

Just do your best the rest muachie Sir God.

NB; sijalamba asali bado nasubiri placement pia ila nipo ready kwa matokeo yoyote yale na siwezi kutoa lawama kwa yoyote yule.

Mama Samia amejitahidi sana kutoa ajira pongezi sana kwa Raisi wetu. Nimeona watu wanatoa shuhuda humu za kulamba asali hongereni sana wakuu.
Mbona kama unabadili Kauli ya Mh.Jenista Mhagama-Hajazungumza "Kama"...Nafasi imepatika
Note[emoji116]
IMG-20230216-WA0005.jpg


Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Futa hiyo sentence utafanya Mh.Mhagama apangiwe majukumu mengine maana Mama(rais) hapendi kusikia vijana wake wanateseka wakati kawapa vibari vya kuajiri
Tuzidi kuomba mbele za Mungu kauli zao ziwe hasilia....
 
Back
Top Bottom