HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sijajua pia, mfano nikienda kusoma IT, computer science je naweza omba kazi huko utumishi wakati nimeshaajiriwa huku local government?..maana wanasema Kuna mfumo wa malipo unaitwa Lawson, ukishaajiriwa ni ngumu kuomba ajira idara nyingine, unaweza pata ndio Lakini mfumo ukakukataa sijajua ukweli wa Ili.
Unaweza kuomba
 
Kwa kweli watoe tu huo mkeka hii itakua ni pyschological torture tujue kama hatumo tupambane na saili zingine
Kweli Mzee, Hawa wahuni(psrs) sio wakuchekea HAta kidogo Yan.

Tunavaa nguo za chama ,tunabeba picha Raisi Samia, hao Barabarani, kuelekea ng'ong'ona kwa Migiro
 
Kweli Mzee, Hawa wahuni(psrs) sio wakuchekea HAta kidogo Yan.

Tunavaa nguo za chama ,tunabeba picha Raisi Samia, hao Barabarani, kuelekea ng'ong'ona kwa Migiro
,enzi za mjomba baba ubaya magu 😆😆😆jobless utakula virungu bila huruma mpaka uchakae , hahaaaa , sema yule baba ubaya jobless sijui tulimkosea nini aisee maana sio kutukazia kwa roho mbaya kama vile aisee , hahaaa enzi za kupiga bila bila ajira portal zero placement zero tangazo la ajira miezi minne mpaka sita ilikuwa kawaida mamaee , wengine hata utumishi psrs walisahau kama inaexist bado 😄😄😄😄😄 na angekuwa hai mwendo ungekuwa ule ule mamaeee ,
 
,enzi za mjomba baba ubaya magu 😆😆😆jobless utakula virungu bila huruma mpaka uchakae , hahaaaa , sema yule baba ubaya jobless sijui tulimkosea nini aisee maana sio kutukazia kwa roho mbaya kama vile aisee , hahaaa enzi za kupiga bila bila ajira portal zero placement zero tangazo la ajira miezi minne mpaka sita ilikuwa kawaida mamaee , wengine hata utumishi psrs walisahau kama inaexist bado 😄😄😄😄😄 na angekuwa hai mwendo ungekuwa ule ule mamaeee ,
Yuko chini sana anatàfunwa na mchwa😤
 
,enzi za mjomba baba ubaya magu 😆😆😆jobless utakula virungu bila huruma mpaka uchakae , hahaaaa , sema yule baba ubaya jobless sijui tulimkosea nini aisee maana sio kutukazia kwa roho mbaya kama vile aisee , hahaaa enzi za kupiga bila bila ajira portal zero placement zero tangazo la ajira miezi minne mpaka sita ilikuwa kawaida mamaee , wengine hata utumishi psrs walisahau kama inaexist bado 😄😄😄😄😄 na angekuwa hai mwendo ungekuwa ule ule mamaeee ,
Angeleta vita yule ya waajiriwa na wasio ajiriwa
 
,enzi za mjomba baba ubaya magu [emoji38][emoji38][emoji38]jobless utakula virungu bila huruma mpaka uchakae , hahaaaa , sema yule baba ubaya jobless sijui tulimkosea nini aisee maana sio kutukazia kwa roho mbaya kama vile aisee , hahaaa enzi za kupiga bila bila ajira portal zero placement zero tangazo la ajira miezi minne mpaka sita ilikuwa kawaida mamaee , wengine hata utumishi psrs walisahau kama inaexist bado [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] na angekuwa hai mwendo ungekuwa ule ule mamaeee ,
Hv kwann kuhusu ajira wala alkuwa hajali jamaa??
 
Angeleta vita yule ya waajiriwa na wasio ajiriwa
Kabisa ,tulikuwa tunaelekea kubaya sana , ni vile tu ajira zimeanza toka toka baada ya huyu maza ndio watu kidogo maumivu yanaanza kupungua baada ya watu kula viplacement na asali kidogo , la sivyo ,na hiyo effect mpaka sasa hivi inasumbua sana ,nyomi la jobless kulundikana kitaa, hata kuna muda huwa nadhani utumishi wanapata kazi nzito kufanya mchakato wa kuandaa majina ya wasahiliwa mpaka kukamilisha maana nyomi la majobless wanaoomba hizo kazi ni kubwa vibaya mno .

So hizo ni effects za huyo baba ubaya na hilo halikwepeki na halitaisha leo unless juhudi za makusudi zifanyike kunusuru hiyo hali maana kila mwaka maelfu wanazidi kutundikwa kitaa na kwa speed hii ya utumishi kazi ipo , watu watagraduate na kukaa miaka kadhaa bila ajira na wengine hawata pata ajira kamwe labda wapige mishe nyingine huko , ni feedback loop moja ya kiduwanzi sana imetengenezwa , na wala si mchezo ,
 
Back
Top Bottom