Blender
JF-Expert Member
- Mar 5, 2022
- 6,839
- 10,954
Samahani nimetaja kidogo 😁25M sio kweli hata kidogo Mkuu.
Samahani nimetaja kidogo 😁25M sio kweli hata kidogo Mkuu.
ah wee kuwa serious hahahhahaGross au take home?
Atoke tu kwa kweliYuke mzee muda si mrefu anastafu 😂😂
Kama kazi utaifanyia sehemu hizo, sasa utaenda kuishi wapi?TGS D kuishi Dar au Dodoma ni ANASA[emoji23][emoji119]
Ndo hamna namna ni kupasuka tu[emoji3061],unless mtu ujiongeze.Kama kazi utaifanyia sehemu hizo, sasa utaenda kuishi wapi?
Nafasi aliyonayo sasa ni kubwa kuliko ya Kitenge.Aliondolewa kwa fashion ya kuwa promoted au demoted?! Kua Deputy PS (Xavier) au SECRETARY (kitenge) ipi magoli sana? Xavier simpendiiii sana
Kina cha Asali kinapimwa mkuu, kama Oil huwa inapimwa iweje Asali iliyo tamu isipimwe!?[emoji23][emoji23]Naona ndugu zangu mnajadili kuhusu asali sasa.
hahahahaaa, nilielewa ila nilikujibu vile, endelea kufuatilia hapa utapata majibu ya maswali yako uliyonayoHaha nilimaanisha makaratasi
Takwimu zinaonesha(angalia kwenye Archives) mwaka jana ndio nafasi nyingi sana zilitangazwa kupitia PSRS ukilinganisha na miaka ya nyuma enzi za Xavier Daudi.Huyo kitenge mi hata simulewi naona jau tu mambo ndo ynazd kua mazito pale utumishi kazi unaomba leo intervw miezi 7 ijayo kazini mwaka mzima upite
Wewe ndio mtetezi wa wakandaji ,Ina shangaza sanaTakwimu zinaonesha(angalia kwenye Archives) mwaka jana ndio nafasi nyingi sana zilitangazwa kupitia PSRS ukilinganisha na miaka ya nyuma enzi za Xavier Daudi.
Kwa mantiki hiyo, mzigo umekuwa mkubwa sana
Asali ni nyingi ukiisikia ila siyo ukiishikaKina cha Asali kinapimwa mkuu, kama Oil huwa inapimwa iweje Asali iliyo tamu isipimwe!?[emoji23][emoji23]
fafanua kidogo muundo kwa masuala yapi na kwa dhamira ipi?Baadhi ya wizara zimewasilisha miundo mipya ya wizara husika this week, haiwezi kuaffect mda(s) kweli?🤔
Organization structure, dhamira mimi sijuifafanua kidogo muundo kwa masuala yapi na kwa dhamira ipi?
Hilo umesimuliwa au?!Organization structure, dhamira mimi sijui
Kanuni ya hela ni kuwa, kadri inavyokuwa kubwa na matumizi yanakuwa mengi hivyo mwisho wa siku inakuwa haitoshiAsali ni nyingi ukiisikia ila siyo ukiishika
Sijatetea ila nimesema uhalisia.Wewe ndio mtetezi wa wakandaji ,Ina shangaza sana
Database iache,labda placement.Tuone leo kama kutakuwa na placement ya database, haloo hakuna kukata tamaa