HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Miaka 4 parefu sana hapo kumbuka hujakopa bank😀😀
Kukopa sio lazima ni utashi wa mtu tu, mfano Mimi Kila mwezi bank wananikata 300k Kama akiba tokea nilipoanza ajira, Niko nafanya mchakato wa kuondoka huku poroni after 3 years nadhani nitakua na 10,800,000 ambayo sijakopa kwa kuanzia harakati sio mbaya.
 
Kukopa sio lazima ni utashi wa mtu tu, mfano Mimi Kila mwezi bank wananikata 300k Kama akiba tokea nilipoanza ajira, Niko nafanya mchakato wa kuondoka huku poroni after 3 years nadhani nitakua na 10,800,000 ambayo sijakopa kwa kuanzia harakati sio mbaya.
Sasa mkuu kwa makto hayo si una take home ya laki na nusu?
 
Kukopa sio lazima ni utashi wa mtu tu, mfano Mimi Kila mwezi bank wananikata 300k Kama akiba tokea nilipoanza ajira, Niko nafanya mchakato wa kuondoka huku poroni after 3 years nadhani nitakua na 10,800,000 ambayo sijakopa kwa kuanzia harakati sio mbaya.
Kukopa sio lazima ni utashi wa mtu tu, mfano Mimi Kila mwezi bank wananikata 300k Kama akiba tokea nilipoanza ajira, Niko nafanya mchakato wa kuondoka huku poroni after 3 years nadhani nitakua na 10,800,000 ambayo sijakopa kwa kuanzia harakati sio mbaya.
Unafundisha masomo yapi ya sayansi mkuu?
 
Ndo hvyo Mkuu, psrs wanafanya mtu akiulizwa anafanya Kazi Gani, ajibu anafanya Kazi ya kutafuta Kazi,. Mana kutafuta Kazi kupitia psrs ni Kazi tosha!! Unaweza malizia hadi mwaka na zaidi
Psrs ni jipu uchungu
 
Mimi chuo nilichaguliwa computer and software engineering huko ndio pazuri na Kuna Hela, but kutokana na kuzaliwa familia maskini nikaamua kwenda Education
Ulifanya option nzuri kwa maana uliangalia nature ya familia uliyotoka

Hilo la fani unayotaka unaweza kupambanis sasa kwakua upo kwenye mfumo wa ajira pia endelea kutupia maombi utumishi utapata penye unafuu zaidi

Kuna jamaa namfahamu nae alisoma education ili apate ajira tu lakini ndoto yake ni IT baada ya kuingia kwenye ajira kasoma diploma ya IT miaka 2 kiutumikia field anayo penda huo ni mfano tu

Ukipambana inawezekana
 
Back
Top Bottom