Mbanti
JF-Expert Member
- Apr 29, 2017
- 946
- 1,741
Umetoboa kijana??Hahahahah Jamani Nina jambo nitawarudia ndugu Zangu.Nawapenda sana sana[emoji3059][emoji122][emoji120][emoji91][emoji91]
Au umekandwa kama nilivyokandwa?
Umetoboa kijana??Hahahahah Jamani Nina jambo nitawarudia ndugu Zangu.Nawapenda sana sana[emoji3059][emoji122][emoji120][emoji91][emoji91]
Wasiwasi mwngne ni kwamba hayo majina yapo mwishoni mwa karatasi isijr kuwa hayakufit hapo mwisho yakakatwa na kusahaulika kuwekwaHawajafikia minimum pass mark zinazotakiwa, hawajafaulu.
Pole baba,ila usjali si imebaki ile moja.Kwa kweli ni yenyewe
Wakuu sjatoboa[emoji3063][emoji3063][emoji3063][emoji3063][emoji3063]
Waliopata hongereni sana
Mkawe watumishi wazuri
Hongera sanaaaaaa my friend,am so happy for u.Hahahahah Jamani Nina jambo nitawarudia ndugu Zangu.Nawapenda sana sana[emoji3059][emoji122][emoji120][emoji91][emoji91]
Na ww tupe mrejesho basWale mloonja asali kule kwenye app kwenye placement wanawaandikia chochote au panabaki vilevile?
Ohooooo, aisee umekuwa mvumilivu sana mkuu. Hongera sanaa, ndugu lakini nimejiuliza sana kwann upigwe BAN tena ni kwasababu ya huu uzi au ni kwa sababu ya michango yako kwenye nyuzi nyingine huko?Guys nimepata Kazi...mimi Ndio muanzilishi wa huu Uzi sema Account ilipigwa BAN.
Ila tuendeleee kupambana.
Nimepata kaz bila connection.
Japo nilikandwa Taasisi kama 5 uko Nyuma.
Sikutegemeea kupata kazi.
Ila tupambaneni wadau Mungu Ni Wetu Sote.
Selected for oral interview ipo hivyo hivyoNa ww tupe mrejesho bas
Kwenye web je?Selected for oral interview ipo hivyo hivyo
Placement ni no any placement....
Kila la kheri mwamba, inaonekana kifua kimejaa kwa mengi. Safari njema pia.Mkuu nikifuata Barua nitakuja kwa kutuliiia...
Nieleeeze kila kituu. Humuu.
Maana huu Uzi bado haujamaliza Mwaka ila ushuhuda watu wametooa wengi sana.
Mimi naye nimebahatikaa kupata..
Kikubwa tupambaneee
Kote pako hvyoKwenye web je?
Pole sana mkuu, endelea kusubiri yumkini upo database.Kwa kweli ni yenyewe
Wakuu sjatoboa[emoji3063][emoji3063][emoji3063][emoji3063][emoji3063]
Waliopata hongereni sana
Mkawe watumishi wazuri
Hovyo vipi, Not selected or selected for oral?Kote pako hvyo
Kwan kuna ambao status znatofautiana kwa web na app?
Bila shaka ni habari njema, tunakusubiri mkuuHahahahah Jamani Nina jambo nitawarudia ndugu Zangu.Nawapenda sana sana[emoji3059][emoji122][emoji120][emoji91][emoji91]
AmiinKitu ambacho huwa nakifurahia katika huu uzi ni kwamba, kila PDF itakayotoka kuna mtu/watu huwa wanakuja kutoa ushuhuda wamelamba asali. Hii ni tasfiri kwamba uzi huu umebeba wapambanaji wengi sana japo wengine huwa si wachangiaji wa mara kwa mara au ni wakimya tuu muda wote. Lakini pia inatupa matumaini katika wapambanaji tuliopo humu basi na sisi tu wanufaikaji. Tuzidi kupambana na kumuomba Mungu tufanikiwe.
Pole sn kiongoz mapmbano yaendleeKote pako hvyo
Kwan kuna ambao status znatofautiana kwa web na app?
Amen....Kitu ambacho huwa nakifurahia katika huu uzi ni kwamba, kila PDF itakayotoka kuna mtu/watu huwa wanakuja kutoa ushuhuda wamelamba asali. Hii ni tasfiri kwamba uzi huu umebeba wapambanaji wengi sana japo wengine huwa si wachangiaji wa mara kwa mara au ni wakimya tuu muda wote. Lakini pia inatupa matumaini katika wapambanaji tuliopo humu basi na sisi tu wanufaikaji. Tuzidi kupambana na kumuomba Mungu tufanikiwe.
kesho pdf nyinginee in shaa AllahI bet waliopata bado wanastaajabu,wengne wanasheherekea,kuwapigia sim kuwajulisha watu wao wa karbu