HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Njia ipo nayo ni
Rais wetu mpenda haki aruhusu TU taasisi na mashirika, wafanye saili wenyewe.

Utokaa ulalamike Tena kwenye huu uzi
hamna ww utakua una ndugu yako kwenye hizo taasisi ila hana connecrion utumishi ndio mana unalalamikia sana suala la utumishi kuzipa vibali taasisi zi ajiri ajira za kudumu zenyewe
 
yaan kabisa na ww unafurahia aona hiyo ya methodology????
kwaio mzee anamuweka mtoto wake.mtoto wake nae atamuweka mtoto wake.bro utumishi wa umma sio kama familia ya malkia elizabeth
N/W wa utumish hv ni mtot wa nan vile?[emoji2357][emoji2357][emoji2357]
 
naamin unatambua kuhusu mana ya rushwa mfano mm ninaweza kuwa sina ndugu ila kama nimtumishi wa EWURA na wametangaza kazi watakujabwatu tu lazima kunishawishi kwa sababu nipo EWURA niwataftie tobo kwa gharama tutayokuliana ukizngatia uwezo huo labda ninao wa kuwaconnect.
Mbona hizi 👆 rushwa zipo utumishi mpaka Sasa ivi , Sema zinafanyika kwa usiri sana . Na nyie wakandaji hili mnalifahamu fika
 
Na Ndio maana mm natoa Rai
Mashirika na taasisi zifanye usaili TU,
Kwa sababu utumishi wanajitahidi kwa kadri wanavyoweza lakini kumbe ndio wanatengeneza boom lingine mtaani
Watu wameingia oral TRA wana majibu yote
 
yaan kabisa na ww unafurahia aona hiyo ya methodology????
kwaio mzee anamuweka mtoto wake.mtoto wake nae atamuweka mtoto wake.bro utumishi wa umma sio kama familia ya malkia elizabeth
Sasa ungekuwa wewe ndio baba wa uyo mtoto ungekubali mtoto wako aangaike kitaa , ni vile TU nyie vijana wa juzi hamna exposure, subiri makae kidogo mtajua ukweli wa mambo ukoje
 
Isje ikawa na sisi wa Nov 28 tutasubiri hadi mwaka[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Na uo Ndio ukweli mchungu ,
Hio database inayosemwa haiko kwenye budget ,
Vijana wasaka mirija ya asali database msietegemee sana itawavunja moyo
 
Utumishi Wana jitahidi kutenda Haki .
Lakini Wana kabiliwa na mzigo mkubwa wa majukumu, kumbuka utumishi nao Wana upungufu wa wafanyakazi ,Sema wanajikaza wako fit kumbe wameelemewa na mzigo wa kazi
Yah hii ni fact mkuu
 
Ndo maana memwambia kuhus N/W wa huko ni mtot wa nan?
Aliye nacho aongezewe tu
Kuna familia ni royal family.....
Mzee aliwah kuw mkulu....mtot wazir[emoji817]
Mwanafalsafa ni mtoto wa nani .
Lakin raisi kampa buyu la asali.

Nyie bado Kuna vitu vingi mjajifunza jinsi ya kuishi na watu
 
Back
Top Bottom