HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Marekebisho kidogo Zanzibar Wana ZRB (Zanzibar Revenue Board) na overseas wao bado ni HQ (TRA ya Mapato House)

Bahati Mby zaidi hicho KiPDF cha Kipemba kilinishangaza Sana. Maana last time(PDF ya April 9 2022) kulikuwa hakuna kitu km hicho sababu Miongoni mwa walioramba Asali wapo walioajiriwa huko Zanzibar (Sijajua Upande wa TMO lkn Custom Officer wapo) .

Mashaka yanakuja PDF la written kutoka nahisi lilitaka watu wote waliofanikiwa kupata Pass Mark Watafanya ORAL interview DODOMA (Japo Sahili za mchujo Kwa wote zilifanyika Kikanda nao Zanzibar walipata nafasi hiyo) km nipo sahihi nahisi hakuna Oral iliyofanyika nje ya Dodoma (,sidhani km znz walifanyia znz) yote 9 kutoa PDF ya Kipemba sio Shida tatizo ni kwanini hakuna Jina la Kikristu kwenye PDF Yao (Swali Je watu waliofanya kutoka Zanzibar wote ni waislamu , Je Zanzibar ni Non Secularism state kitu ambacho sio Kweli 7b kule Piah kuna makanisa)

Na Swali lako la Utofauti Kati ya ZRB na TRA (Upo lkn ni mdg sn na mara nyingi upo Kwenye Baadhi ya tozo ambazo utozwa Zanzibar huku bara hazipo) lkn maslai ya TAASISI na utendaji Kazi wote wapo sawa
Bongo hii ukiwa nje ya mfumo lazima ujae lawama,upauke kwa msoto. utanyamaza tu pale mambo yameenda upande wako,kijana niseme tu hakuna wakukusikiliza maoni yako kwa sasa endelea kupambana
 
Bongo hii ukiwa nje ya mfumo lazima ujae lawama,upauke kwa msoto. utanyamaza tu pale mambo yameenda upande wako,kijana niseme tu hakuna wakukusikiliza maoni yako kwa sasa endelea kupambana
Kbsa ukiwa nje y mfumo utalaumu mpaka visivyofaa kulaumu ndo wanadamu tulivyo...tupambane tuingie huko kwenye mfumo na kuacha kulia lia ovyo
 
Nadhani hakuna tofauti na nilichoeleza hapo, ina maana huyo bwana mdogo ameona hilo na kaamua isiwe shida kaamua kuleft group la familia ambalo halina msaada na kukomaa kivyake huko.
Upo sahihi unaemtegemea Yeye Hana Mpango na we
 
Kuna mtu humu analaumu hao wanzibari wamepewa hizo nafasi, yeye kaingia kwenye usaili nafsi zipo zaidi ya 25 kashindwa kutoboa sas analaumu hizo nafsi 3 wa wapemba...tuache hizi mambo tupambane
Sidhani km kuna mtu analaumu watu kupata nafasi lkn wangefanya km last time ( ndy unajua wataoenda Zanzibar lkn wachanganye kweny PDF Moja na Majina Yao yakiwemo) ss hii ya kutoka kivyake vyake ndy watu wanadought wkt Usahili walifanya Pmj
 
Bhn kuna wakristu kibao tu wanaishi Zanzibar ndy najiuliza ilikuwa Je kuwa Je
Kuwepo Kwa wakristo Zanzibar, haimanishi kuwa ndio watapata Ajira. Vigezo ni Vingi vinaweza kuwapungunza.
Mchakato wa Ajira si Open sisi kujua kwanini hakuna wakristo kwenye hizo placement.

BTW, nashauri huu mjadala tuuache, si Salama kwa uhai wa Uzi.
Utatutenganisha.
 
Sidhani km kuna mtu analaumu watu kupata nafasi lkn wangefanya km last time ( ndy unajua wataoenda Zanzibar lkn wachanganye kweny PDF Moja na Majina Yao yakiwemo) ss hii ya kutoka kivyake vyake ndy watu wanadought wkt Usahili walifanya Pmj
Ukiona hvyo kuna sababu iliyoplekea so jambo la msingi ni kufuatilia ujue kwa nn wametoa mkeka wa wapemba peke yao
 
Ni wanzibari au wanaishi tu huko?
Yan mtu kazaliwa huko na Kuishi huko unataka tuseme sio Mzanzibari kisa haitwi Juma (Sema 7b za kuzaliwa kule ndy inaweza kuwa n movement za wazazi wake ilo Mi sijui)
 
Kuwepo Kwa wakristo Zanzibar, haimanishi kuwa ndio watapata Ajira. Vigezo ni Vingi vinaweza kuwapungunza.
Mchakato wa Ajira si Open sisi kujua kwanini hakuna wakristo kwenye hizo placement.

BTW, nashauri huu mjadala tuuache, si Salama kwa uhai wa Uzi.
Utatutenganisha.
Ishu sio dini, ishu ni majina kutoka tofauti.

Mchakato wa usaili ukibadilika kunatokea sintofahamu kama hizi.

Vipi kama hao waliopewa hizo nafasi wamepachikwa na sio wale wazanzibar wa mwanzo waliofanya usaili wa oral?
 
Ukiona hvyo kuna sababu iliyoplekea so jambo la msingi ni kufuatilia ujue kwa nn wametoa mkeka wa wapemba peke yao
Yanin Mie kufatilia Mambo ya Kiserikali 🤣🤣🤣 utaratibu ni wao ?
 
Wewe pmbana upate kazi...kazi hazigaiwi kwa misingi ya udini...acha lawama ziszo na kichwa wala miguu
Ndg yng mbn unaenda Mbali sn nikiwa naongea/naandika naongea/naandika Kwa niaba ya Nafasi nyingine sio Mi tena.

Binafsi na pambana kivyangu na wala sijari Lolote nipate nikose Kwangu Sawa tu (Wengine tulishajua uwepo wetu duniani ni kusindikiza wengi waishi)
 
Back
Top Bottom