Tempus Fugit
JF-Expert Member
- Jun 22, 2016
- 850
- 2,218
Send as many as you can. Elimu haina mwisho.- nikutumie na vitabu vya kusoma?
Send as many as you can. Elimu haina mwisho.- nikutumie na vitabu vya kusoma?
- mtandao TU unasumbua, na sio kwamba Kuna PDF, Jana ndo kulikuwa na PDF mbili.leo hola au vipi? Lkn naona kaweb kao kama kazitozito hivi. 😁😁😁😁😁
Hapo mzigo wa Written Interview haukuwa riziki....unajipanga kuanza upya tena. Utaumia, lakini hatimaye utazoea, maisha yataendelea.Usiombe[emoji2357][emoji2357][emoji2357][emoji2357]
Unaweza changanyikiwa
Hasa ukiwaza kuanza upyaaaaView attachment 2532644
Hii imebadlika lin tena si ulikua na selected? Af tulikubaliana tufute app ujue,imekuajeUsiombe[emoji2357][emoji2357][emoji2357][emoji2357]
Unaweza changanyikiwa
Hasa ukiwaza kuanza upyaaaaView attachment 2532644
HatariTangazo :
Lipidiefu la data bezi limesitishwa
Ndo maana wanatusihi kama jina halipo kwa waliopangiwa kazi tambua hukufanikiwa au hukufaulu usaili...Yan mnaoweka matarajio kwenye database mna moyo sana.
1.hujui kama hata upo kwenye database
2.hujui watakua wanapachika kila nafas zikitoka or wataleta separate pdf
3. Hujui ni lin hata watatimizq walichokisema
Nawapongeza mna moyo sana,binafsi sidhan kama ningetilia maanan hata.
Kwa jinsi maisha yanavyotupiga lazima tujifariji dadangu bora kuishi hivyo kuliko kukosa tumaini kama bado uko kwenu na huna majukumu huwezi elewa hii feelings.Yan mnaoweka matarajio kwenye database mna moyo sana.
1.hujui kama hata upo kwenye database
2.hujui watakua wanapachika kila nafas zikitoka or wataleta separate pdf
3. Hujui ni lin hata watatimizq walichokisema
Nawapongeza mna moyo sana,binafsi sidhan kama ningetilia maanan hata.
Sio hivo,kama ushaumizwa sana kwa kuweka matarajio utaelewa nachosema.Kwa jinsi maisha yanavyotupiga lazima tujifariji dadangu bora kuishi hivyo kuliko kukosa tumaini kama bado uko kwenu na huna majukumu huwezi elewa hii feelings.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Hasa ukikumbuka unaamka asbh huelewi uende wapi[emoji85][emoji85][emoji85]Kwa jinsi maisha yanavyotupiga lazima tujifariji dadangu bora kuishi hivyo kuliko kukosa tumaini kama bado uko kwenu na huna majukumu huwezi elewa hii feelings.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Bahati mbaya kutarajia sio kitu cha hiari ko huwezi mshauri mtu asitarajie laba kama yupo kwenye comfort zone.Sio hivo,kama ushaumizwa sana kwa kuweka matarajio utaelewa nachosema.
Hatari sana na ndo ukute kuna watu wanakucompare na ulosoma nao ambao washatoboaHasa ukikumbuka unaamka asbh huelewi uende wapi[emoji85][emoji85][emoji85]
Ikifika jioni hutamani kuche
Ambao hata hawakubahatika kuendelea na masomoHatari sana na ndo ukute kuna watu wanakucompare na ulosoma nao ambao washatoboa
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
umetuwakilisha vyema, feel the same scenarioKwa jinsi maisha yanavyotupiga lazima tujifariji dadangu bora kuishi hivyo kuliko kukosa tumaini kama bado uko kwenu na huna majukumu huwezi elewa hii feelings.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Subiri ukose utajua...sikuombei ukoseYan mnaoweka matarajio kwenye database mna moyo sana.
1.hujui kama hata upo kwenye database
2.hujui watakua wanapachika kila nafas zikitoka or wataleta separate pdf
3. Hujui ni lin hata watatimizq walichokisema
Nawapongeza mna moyo sana,binafsi sidhan kama ningetilia maanan hata.
Mm najua ndo mana nmesema hivoSubiri ukose utajua...sikuombei ukose
Unajua nin na wasubria MDA na ulisema hiyo ndo oral yko y kwanzaMm najua ndo mana nmesema hivo
Sometimes tunaonekana wazembe sana kumbe mazingira yetu na gharama za maisha kuacculate capital ya kukupeleka juu ni ngumu sana asee kiukweli utumishi kama mnatusikia vijana hasa sisi yatima, maskini tuzingatieni mi niko tayari hata kufanya kazi miaka miwili tu nikajiajiri nikawaachia nafasi wengine kama ntapata mtaji naotaka.Ambao hata hawakubahatika kuendelea na masomo
Wapo tu kitaani
Walishaoa
Wanatunza familia zao....
Wana miradi mingi tu wanaendesha
Yaaan ukiyawaza hayo yote unabaki unajiuliza hapa kuna kutoboa kweli jaman[emoji2357]
Huyu binti nahisi bado mdogo sana na pia hajawai kutana na challenges za maisha pia inaonekana ana Back up nzuri akikwama kidogo kuna watu wanajazia vinavyopelea bado ana mambo mengi sana ya kujifunza kuhusu maisha na harakati za kijana wa kitanzania.Unajua nin na wasubria MDA na ulisema hiyo ndo oral yko y kwanza