Mr Spider
JF-Expert Member
- Feb 28, 2020
- 2,003
- 3,614
Subiria keka la pdf...nime give up.. sintofanya tena. aiwezekani nifaulu vile alafu nikose nafasi
goodbye Sekretarieti ya Ajira
Subiria keka la pdf...nime give up.. sintofanya tena. aiwezekani nifaulu vile alafu nikose nafasi
goodbye Sekretarieti ya Ajira
Mie kuna assumptions huwa nawaza.Mrejesho
Jamani nimekosa nafasi kwenye mkeka uliotoka leo.
status kwenye web na app; selected for oral interview.
nakumbuka written nilipata 80+, prac 75+ , oral nilijibu maswali yote kwa usahihi tena yale ya taaluma sikuacha ata point.
Nimekandwa, labda ntaponea kwenye mkeka wa database.
nimekata tamaa kufanya interview za utumishi.
nina miaka3 mkuu kitaa ,tangu nitoke pale kwenye jiji la makalaKuna watu wana miaka mingi hawajapata ajira hawakati tamaa,vumilia
hahaaa mkuunikiona Mfwende nakumbuka tu kale sentensi" Mfwende rudi nyumbani mwanangu" na hilo jina la Mfwende ahahahaahah
Pole sana mkuu.kukosa ajira kusikie tu kwa mtu anavosimulia, nimehitimu juzi juzi tu lakini unaweza niona mstaafu kwa jinsi nilivopauka na jua
Kuna mtu kamaliza chuo 2017 amepata ajira za juzi TRA, kikubwa hamna kukataa tamaa pambana potepote serikalini, prvt sector au try other alternatives like business.nina miaka3 mkuu kitaa ,tangu nitoke pale kwenye jiji la makala
Tunasubiria mama yetu mhagama aseme neno tumebaki na masaa machache tuWAZEE WA PDF LA DATABASE LEO MBONA KIMYA
pamoja afsaPole sana mkuu.
thank uuKuna mtu kamaliza chuo 2017 amepata ajira za juzi TRA, kikubwa hamna kukataa tamaa pambana potepote serikalini, prvt sector au try other alternatives like business.
Kwa kweli inabidi iwe hivyo [emoji120]Usiogope mkuu, hakuna namna nikusubiria matokeo kuvuna umevuna nini? Maana bila ya hivyo utaendelea kuwakiwa na jua la kitaa.
Tuna masaa 24+ ni mengi sana kufanya jambo la kuleta furaha kwa vijanaTunasubiria mama yetu mhagama aseme neno tumebaki na masaa machache tu
Huyu atapewa kaziFaamasiala nn...[emoji36]View attachment 2531946
Mtaan kugumu jaman aha!Faamasiala nn...[emoji36]View attachment 2531946
500 hazijafika mzeeDatabase aliahidi ataajir watu 1769. Kwa hesabu za haraka haraka kachukua watu 500 tu kuna kundi la watu si chini ya 1000 wapo huko.
hahahahahahahakukosa ajira kusikie tu kwa mtu anavosimulia, nimehitimu juzi juzi tu lakini unaweza niona mstaafu kwa jinsi nilivopauka na jua
MmmhHuyu atapewa kazi