Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Kbsa ni kubwa sana hilo lipdf linasafisha database almost yote 😅😅Database itakua na Kada zote watu 1767 ni lipdf likubwa tuendelee kumuomba Mungu abless
Kbsa ni kubwa sana hilo lipdf linasafisha database almost yote 😅😅Database itakua na Kada zote watu 1767 ni lipdf likubwa tuendelee kumuomba Mungu abless
Kule pazuri ukiwa unafata barua tu..ukienda kukandwa hapafai kabisaa yaan unakuwa unaona kabisa kazi hiyoo naikosa.Wakuu kwema humu..?
mazaga one na wengine wote mnasubiria placements na hata Wala wanasikilizia bahati zao kwenye database nawatakia Kila la kheri.
Binafsi Nashukuru Leo nishachukuwa barua mapema ofisi za PSRS.
Mungu awasaidie Nanyi muingie kwenye mirija ya asali
Hakuna mkeka wa database tu isipokuws watu wa kwenye database wanapunguzwa kujaza nafasi mbali mbaliHii ya data base ni uswahili tu ,hamna kitu hapo , Mhagama tapeli tu kama matapeli wengine .
Duh hatari uliomba kwa njia gani mkuu?Yap ni data officer, sijajua Nini Huwa kinaendelea ila nishawahi kuomba kwao zaidi ya mara 5, lakini sijawahi kuitwa kwenye usahili
Sawa muhagamaHakuna mkeka wa database tu isipokuws watu wa kwenye database wanapunguzwa kujaza nafasi mbali mbali
Mkuu unataka kudanganywa tu 😂!Mikeka ya taasisi kama zipi hizo?
Kuna mengine kweli?Mkuu unataka kudanganywa tu 😂!
Hii wanasafisha system , , halaf mkuu mbona kma hutaki tujifariji kwa kuamini inawezekana.Nilisema mkeka wa database pekee hakuna
bado hamuamini?
Kbsaa mkuuUzi unazidi kusonga hata kuisha wiki hii naamini thread hii itakuwa imeshafika pages 2000,
Mh. Waziri jenista mhagama, atatusikiliza tu kwa kutoa keka letu la kanzi data, lenye kufurahisha na kuleta furaha pia na kuongeza siku za kuishi 😂
TPHPA iliyokua TPRIPdf la data base litagusa kote
Maliasili
TAA
Wizara ya Afya
TRC
TRA (kidogo)
Tanapa (kidogo)
Serikali za mikoa na wilaya
TPA(kidogo)
UDART... IT (kidogo)
Nk idara ambayo hujaona ikitangaza ajira mda mrefu pia zitapewa watu tusaidiane
Note: nimewaza tu sipo ndani
Anatafakari kauli za wanasiasa wanazotufanyia kila mara wanapohisi kuna mambo vijana hatuelewi so wanakuja na kauli za kuwaliwaza wasaka asali..huo mwezi wa pili aliousema mh waziri sijui aliwaza nn!!Orosso Leo umekuwa kimya sana Mkuu,
Hii ya data base ni uswahili tu ,hamna kitu hapo , Mhagama tapeli tu kama matapeli wengine .
Mkuu nadhani huko kusubiria kunahusiana na mchakato wao wa ndani wa kuweka mambo sawa....kuandaa training hapo chuo cha kodi kunahitaji mambo mengi ikiwemo bajeti.Hakuna kukata tamaa mzee , mpka saiv hawajaita mtu Tra baada ya kutoa barua wamesema watapga simu ~ sasa pengine kuna mabadiliko , pengine kina majina mengine yanasubiriwa ili yaanze kwa pamoja Training , pengine kuna zigo la data base litatoka. in short usikate tamaa ~
Ipo humu mkuu scrow back utaikutamwenye ile clip ya mh. waziri anitumie please
Nimekaa tu nikamkumbuka Mstaafu..unaweza kumpitia speech zake kabla ya chupli chupli za siku hizi maana mwaka jana zilitoka kauli nyingiiii kuhusu ajira mpya kila moja na idadi yake anayojisikia kitaja.mwenye ile clip ya mh. waziri anitumie please