MrJobless
JF-Expert Member
- Jan 20, 2023
- 1,102
- 1,362
Uwaga sisomi introduction uwaga napitiliza Moja Kwa Moja kwny majinaHata barua za ajira wanazifuata huko huko Zanzibar
Uwaga sisomi introduction uwaga napitiliza Moja Kwa Moja kwny majinaHata barua za ajira wanazifuata huko huko Zanzibar
Ilibidi nikachek upya, naona ni waislamu tupu mkeka mzimaMmeona PDF la Kipemba ilo
Hapa huwa nashindwa kuelewa kabisa wengi huwa wanalalamika sana.Au yule wa mwisho ndo huwa wakwanza na wakwanza ndo huwa wa mwisho[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848].
Ndy hvyo Bhn as tuendelee kusubir miraclesIlibidi nikachek upya, naona ni waislamu tupu mkeka mzima
Kwa kweli inaumiza sanaa hawajuagi tuu vile watu wanajitoa.Nilifanya written nikarudi dar, nikaitwa oral nikarudi dodoma usiku usiku, nikikumbuka nilishinda njaa pale rose migiro, pambana sana na panel wasihisi mimi kilaza. Imepita miezi 9 bila placement kutoka...nahitaji mwanasaikolojia
Tuhesabu..500 hazijafika mzee
Yaan hata ukisema ujumlishe DATABASE na Placement za kawaida hawajafika watu 1769 huu mwezi.nyie mnahesabu vipi wenzangu mi mbona naona 1769 zimefika
Kesi ya Nyani unampelekea ngedere?Why CDM sasa na sio SISIEM wenyewe kupaza sauti kwa ajili yetu vijana??
Nilijua tu watatoa ya pili, ila pdf yenyewe ya kichoyo page 2 tu😥😥😥😥😥😥😥😥.Kuna kila aina ya dalili mkeka wa pili kuanguka jion au usiku, jiandaeni kisaikologia🤔🤔🤔🤔🤔🤔.
Wengi wameza madesa huwa si wazuri sana kwenye kutema ung'eng'e na kuelezea mambo , so ni kawaida kukuta mtu kapiga 90 written by the way maswali mengi ya utumishi si competence based ,ni madesa tu ya darasani so wahamiaji wa madesa wanaweza otea na kubonda hata 90 ila oral kama hauko vizuri una umbukaAu yule wa mwisho ndo huwa wakwanza na wakwanza ndo huwa wa mwisho🤔🤔🤔🤔🤔🤔.
🤣🤣 sawa kaka.Wengi wameza madesa huwa si wazuri sana kwenye kutema ung'eng'e na kuelezea mambo , so ni kawaida kukuta mtu kapiga 90 written by the way maswali mengi ya utumishi si competence based ,ni madesa tu ya darasani so wahamiaji wa madesa wanaweza otea na kubonda hata 90 ila oral kama hauko vizuri una umbuka
Au kina vitu vya ziada uwa wanazingatia zaidi ya kujibu maswali vizuri, shida tukishamaliza Oral mchakato unaofuatia unakua ni kitendawiliHapa huwa nashindwa kuelewa kabisa wengi huwa wanalalamika sana.
Mfwende lipdf la akina Mbaruku na makame limetokea tena , hahaaaa bila shaka utakuwa unakumbuka ngumi mpepeso ya uhamiaji kwa akina makame na lipdf lso la mchongothe same scenario
Ile habari imeniacha hoi sana, anyway, vijana wa kiume wajipange sana sasa, mama ana ajira, analalamika pesa yake tu kutumika kuhudumia familia.Hahaaaa ,Kwamba wapige spana au sio ? , Ila huyo mwamba aliyepata mapacha wa nne huyo ,afunge kizazi kabisa la sivyo litamkuta jambo mara ya pili ,heheee jobless atapata mapacha wa nne mara ya pili huyo , na kitaa kulivyo kugumu huku lazima awe mwehu .
Jobless unapata wapi ubavu wa kupata mapacha? ,,😃😃😃😃
Mbona umejibu kinyonge mkuu ?😃😃😃😃🤣🤣 sawa kaka.
Piga spana piga spana mbona keka lingetoka na 1900 ili mpira urudi kwao..maana bila hivyo mpira hatutouona kati hata siku moja,utakuwa unachezewa kwetu tuKama Wasomi tujipange kupaza sauti endapo hawa jamaa hawajaita watu mpk kufika tarehe 2/3/2023.
Tutumie platforms za social media kuchagiza hili swala.
Na CHADEMA sijui yanakaaga wapi huu ndii muda wa kuchukua point 3.. Wapige spana.
Nafikir sio kawaida, watu wengi walioongoza naona wanalalamika.Mbona umejibu kinyonge mkuu ?😃😃😃😃
Hahaaaa , hali mbaya mzee kitaa ,wengine tumejishikiza kwenye vibiashara vya wazee , ila wazee wengine mabandidu sana kama wangu ,mzee bahili ,katili ananitreat kama cheap labour flani hivi, unakuta unapiga mzigo kuliko wafanyakazi wake aliwaajiri halafu wewe hata posho kukupa mpaka umkabe ,nyie 😃😃😃🙈🙈🙈, sijui ananionaje aisee , upepo wenyewe wa biashara ndio huo wa kusuasua ,basi tafrani tupu .Ile habari imeniacha hoi sana, anyway, vijana wa kiume wajipange sana sasa, mama ana ajira, analalamika pesa yake tu kutumika kuhudumia familia.