SawaHiyo sio serikali mkuu ni shirika nimefanya kazi hapo mimi hivi navokwambia usiongee kutumia uzoefu wa degree na malipo.
SawaHiyo sio serikali mkuu ni shirika nimefanya kazi hapo mimi hivi navokwambia usiongee kutumia uzoefu wa degree na malipo.
hizi akutoa updates ,alitoweka ghafla alizotoa updates ni ASA& TARI
Na iwe hivyo vijana warambee asaliPdf la data base litagusa kote
Maliasili
TAA
Wizara ya Afya
TRC
TRA (kidogo)
Tanapa (kidogo)
Serikali za mikoa na wilaya
TPA(kidogo)
UDART... IT (kidogo)
Nk idara ambayo hujaona ikitangaza ajira mda mrefu pia zitapewa watu tusaidiane
Note: nimewaza tu sipo ndani
InshallahNa iwe hivyo vijana warambee asali
Ki msingi vijana waanze kupiga pasi suti.Pdf la data base litagusa kote
Maliasili
TAA
Wizara ya Afya
TRC
TRA (kidogo)
Tanapa (kidogo)
Serikali za mikoa na wilaya
TPA(kidogo)
UDART... IT (kidogo)
Nk idara ambayo hujaona ikitangaza ajira mda mrefu pia zitapewa watu tusaidiane
Note: nimewaza tu sipo ndani
oral zangu nimepiga mwaka huu, nawaomba utumishi pdf la database liguse na cc wa mwaka huu, nje na hapo ntapauka mno na jua la manyoniPdf la data base litagusa kote
Maliasili
TAA
Wizara ya Afya
TRC
TRA (kidogo)
Tanapa (kidogo)
Serikali za mikoa na wilaya
TPA(kidogo)
UDART... IT (kidogo)
Nk idara ambayo hujaona ikitangaza ajira mda mrefu pia zitapewa watu tusaidiane
Note: nimewaza tu sipo ndani
Una uhakika au assumptions??Pdf la data base litagusa kote
Maliasili
TAA
Wizara ya Afya
TRC
TRA (kidogo)
Tanapa (kidogo)
Serikali za mikoa na wilaya
TPA(kidogo)
UDART... IT (kidogo)
Nk idara ambayo hujaona ikitangaza ajira mda mrefu pia zitapewa watu tusaidiane
Note: nimewaza tu sipo ndani
aisee kama vile unaongea ukwel yanPdf la data base litagusa kote
Maliasili
TAA
Wizara ya Afya
TRC
TRA (kidogo)
Tanapa (kidogo)
Serikali za mikoa na wilaya
TPA(kidogo)
UDART... IT (kidogo)
Nk idara ambayo hujaona ikitangaza ajira mda mrefu pia zitapewa watu tusaidiane
Note: nimewaza tu sipo ndani
Manyon sehem gan mzeeoral zangu nimepiga mwaka huu, nawaomba utumishi pdf la database liguse na cc wa mwaka huu, nje na hapo ntapauka mno na jua la manyoni
Kesho nchi italipuka kwa shangwe na vigele geleleo vipi jamani kuna mnuso wa pdf la placement kweliii?????
[emoji15]
Sawa mkuu ndio maana nimemtag aje anisahihishehizi akutoa updates ,alitoweka ghafla alizotoa updates ni ASA& TARI
vipi na pdfbla ajira kwa fununu lini tena linatoka kwa taasisi zipi mfano???Pdf la data base litagusa kote
Maliasili
TAA
Wizara ya Afya
TRC
TRA (kidogo)
Tanapa (kidogo)
Serikali za mikoa na wilaya
TPA(kidogo)
UDART... IT (kidogo)
Nk idara ambayo hujaona ikitangaza ajira mda mrefu pia zitapewa watu tusaidiane
Note: nimewaza tu sipo ndani
Assumptions tu hizo ila usishangae ikawa humo humo yani kuna vitaasisi utakuta viliomba nafasi mbili au tatu ziliwekwa pending so huenda wakachomoa toka humo humoUna uhakika au assumptions??
Litagusa mkuu usijalioral zangu nimepiga mwaka huu, nawaomba utumishi pdf la database liguse na cc wa mwaka huu, nje na hapo ntapauka mno na jua la manyoni
Naam, jasiri haachi asili kabisa[emoji3][emoji3]Ki msingi vijana waanze kupiga pasi suti.
Vp mkuu umekaa naona umekaa sawa now matumaini na ari ya mapambano imerejea
Harufu ipo ila haijajulikana lini kunywa maji ya kutosha mambo mazuri yanakujavipi na pdfbla ajira kwa fununu lini tena linatoka kwa taasisi zipi mfano???
Watoe pdf la database la mb 4 ivi vjana wasuuze mioyo yao kitaa jua kali sanaaHarufu ipo ila haijajulikana lini kunywa maji ya kutosha mambo mazuri yanakuja