Mwangu1024
Member
- Feb 6, 2023
- 91
- 179
Sina uhakika Kama wanafikaKwani tukiachana na database watu waliopangiwa taasis si washafika 1700 this month???
Sina uhakika Kama wanafikaKwani tukiachana na database watu waliopangiwa taasis si washafika 1700 this month???
Yaaan sku naambiwa napaswa kwenda masjala ya wazi kule kwa Dr. Asha Rose Migiro...Mshukuru Mungu tayari umepata try kujiweka position ya waliokosa wapi Hali gani lakin wewe still unacomplain dah binadamu bhana
Vijana wana pressure hawaamini kama wameitwa kama walivumilia kukaa zaidi ya mwaka bila kuitwa interview iweje induction?Watu wa TRA msipate pressure, mbona ni utaratibu wa kawaida na hujaanzia kwenu kuna akina Ahmet mashuhuda wa hilo Mwifwa na wengineo wengi tu baada ya kupewa barua waliambiwa watapigiwa simu, na wakapigiwa kun wengine wamesubir hadi miezi miwili kupigiwa simu nyie hata mwezi hamja maliza, mi naona mtulie waweke mambo sawa, as long ushatokea kwa pdf relax and trust the process, issue nzito zaid ni kusubir pdf upo au haupo.
Hahahahah🤣, watakua wanaisi kama vile wataporwa nafasi, wamekaa ki uwoga uwoga🤣🤣🤣🤣, kumbe ni utaratibu wa kawaida tu.Vijana wana pressure hawaamini kama wameitwa kama walivumilia kukaa zaidi ya mwaka bila kuitwa interview iweje induction?
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Inawezekana kabisa ila kuna baadhi ya vigezo nadhani wataangalia. Mfn taasisi uliyopiga oral mara ya kwanza haikuwa inahitaji Upper Second lakini kwenye database sasahv kuna nafasi kwenye taasisi inqyohotaji hapo nadhani watachukuliwa walio na hiyo upper second.Naomba kuuliza kama uliwahi kufanya oral interview ya taasisi yenye asali nyingi let say TCRA hukubahatika miongoni mwa walamba asali ila umewekwa kwenye kanzi data, vipi unaweza ukapangiwa halmashauri huko ikiwa nafasi zitapatikana? Na kinyume chake hivyo ukiwa umefanya oral interview za halmashauri unaweza kupangiwa ajira katika taasisi yenye asali nyingi.
Hii ikoje wana JF.
Watakaribia jumlisha pdf ya juz 500+ tra 400+ bado nps na kilimo 300+Kwani tukiachana na database watu waliopangiwa taasis si washafika 1700 this month???
Kama wamefika bac kuna mawili 2.Sina uhakika Kama wanafika
ReaWatakaribia jumlisha pdf ya juz 500+ tra 400+ bado nps na kilimo 300+
Yan ukijumlisha toka tarehe 14 watu zaidi ya 1000+ wamepata
Hao 9 walifeli mzee walishndwa kufika 50 kwenye oralWadau mm hii 1700 kutoka kwenye database naona haifiki maana placements zote waliotoka kwenye database ni wachache mfano nafasi za ICT Programmer/developer TRA walikuwa nanahitaji watu 50 Ila wamechukua 37 tu kwa hiyo hapakuwa na watu database kufikisha 50? Imekaaje hapo
Hiyo ni based na waliofanya interview hawakufikisha marks 50 database maana ake pdf zinazokuja watawaweka walioko database Kama wapo Ila wale wakifanya tra hawakufikisha marksWadau mm hii 1700 kutoka kwenye database naona haifiki maana placements zote waliotoka kwenye database ni wachache mfano nafasi za ICT Programmer/developer TRA walikuwa nanahitaji watu 50 Ila wamechukua 37 tu kwa hiyo hapakuwa na watu database kufikisha 50? Imekaaje hapo
Hizo post zilizotolewa sio za post za database kwa idadi mnayoisemaYan ukijumlisha toka tarehe 14 watu zaidi ya 1000+ wamepata
Rea ni mkataba mzee
Hzo si nafasi zilikua zishatangazwa database ni kitu kingine mzeeKwani tukiachana na database watu waliopangiwa taasis si washafika 1700 this month???
Hatujamanisha database tunakadiria idadi ya waliopangiwa vituo vya kazi mwezi huu so tunajiuliza kama walifika 1700Hizo post zilizotolewa sio za post za database kwa idadi mnayoisema
Watu wanashindwa kutofautisha mamboHzo si nafasi zilikua zishatangazwa database ni kitu kingine mzee
Nyie ndo hamjaelewa sisi tumeachana na data base tunajiuliza nafasi watuwalizopata mwezi huu zilizotolewa zinafika 1700 only this month.Watu wanashindwa kutofautisha mambo
Ok mkuuHatujamanisha database tunakadiria idadi ya waliopangiwa vituo vya kazi mwezi huu so tunajiuliza kama walifika 1700
Yaaap kaka, haijalish katoka database hajatoka database je nafasi tu zenyewe zimefika 1700 this month???.Ok mkuu