HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwako wewe pressure itashuka ila kwa serikali itapanda kwasababu itakuwa ni aibu magazeti yaandika vijana wa TRA wako mtaani miezi 6 serikali haina budget ya mishahara. Hata wawekezaji wanaweza kukimbia.
Pwenti sana hii. Vijana watulie, walipiga kelele kuhusu placement, imeshatoka, watulie wasubiri maelekezo ya mwajiri sasa.
 
Hivi Tra mara hii imekuaje !? , yan barua tumefata halaf haosemi lini inatakiwa tureport , just wamesema watatupigia simu .
Hii imekaaje wakuu ??
Ndio, subirini simu wapo wanapika mambo mazuri.

Kumbukemi lazima pawepo na Training, sasa hawawezi kuwaita kama bado hawajakamilisha mipango ya tarining kufanyanyika.
 
Ndio, subirini simu wapo wanapika mambo mazuri.

Kumbukemi lazima pawepo na Training, sasa hawawezi kuwaita kama bado hawajakamilisha mipango ya tarining kufanyanyika.
May be wanasubiri wanafunzi wamalize mitihani ili chuo cha kodi kiweze kutumika kwa training
 
Naomba kuuliza kama uliwahi kufanya oral interview ya taasisi yenye asali nyingi let say TCRA hukubahatika miongoni mwa walamba asali ila umewekwa kwenye kanzi data, vipi unaweza ukapangiwa halmashauri huko ikiwa nafasi zitapatikana?

Na kinyume chake hivyo ukiwa umefanya oral interview za halmashauri unaweza kupangiwa ajira katika taasisi yenye asali nyingi.

Hii ikoje wana JF.
 
Naomba kuuliza kama uliwahi kufanya oral interview ya taasisi yenye asali nyingi let say TCRA hukubahatika miongoni mwa walamba asali ila umewekwa kwenye kanzi data, vipi unaweza ukapangiwa halmashauri huko ikiwa nafasi zitapatikana? Na kinyume chake hivyo ukiwa umefanya oral interview za halmashauri unaweza kupangiwa ajira katika taasisi yenye asali nyingi.

Hii ikoje wana JF.
Yeah inawezekana kabsa Kuna madogo walipigaga interview ya mshahara wa TGS wakaja kulamba asali TRA kupitia database
 
Naomba kuuliza kama uliwahi kufanya oral interview ya taasisi yenye asali nyingi let say TCRA hukubahatika miongoni mwa walamba asali ila umewekwa kwenye kanzi data, vipi unaweza ukapangiwa halmashauri huko ikiwa nafasi zitapatikana? Na kinyume chake hivyo ukiwa umefanya oral interview za halmashauri unaweza kupangiwa ajira katika taasisi yenye asali nyingi.

Hii ikoje wana JF.
Yeah unapangwa popote haijalishi taasis gani. Kikubwa mzee cheque no usihangaike mara sijui nataka taasis gani. Tafuta starting point mtaan Hali ni ngumu kupata Tu serikalin ni bahat na kazi ngumu hatar
 
Hvv kwenye hao vijana 1769 na wale tuliokosa hizi placement za juzi kati kama TRA, NIRC , TARI , ASA tunaweza kutokeaa kweliii??

Au ndo database yetu mpk mwakani hukoo??
Kila mtu amuombe MUNGU wake kwamba ikitokea awepo kwan hatuji oral tulifaulu au laaa wengne tumefanya interview moja ya utumishi tena mwaka huu ya tra hatujia km tupo database au hata hizi taarifa kwamba walioitwa bado wameambiwa wasubiri kupigiwa simu yana fikirisha kwamba kama hawa walioitwa kwa pressure na maelekezo ya mkuu wa nchi taarifa ni nyingi kwann wamesubirishwa kama kweli fungu halikuwepo napata wasisi kuwa wanaweza kuongeza,
 
Back
Top Bottom