Ndo tutofautishieVyuo vikuu ni PUTS 1 na kuendelea
Sina uhakika but niliskia PUTS 1.1 yaani TA analamba 1.6Ndo tutofautishie
PUSS 1.1
Na
PUTS 1.1
ni kuanzia kama ngap?
Huko ASA Kuna hela sana.. hebu tuendelee tu kusifia😁Okay , nimekupata inaonekana Agencies ndo wenye salary tamu sanaa, ref; TANAPA, TRA, ASA, TWMA, n.k
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]huo ni ukatili aiseeee,nacheka kama mazur vile dah,haya mambo bana.Sasa katika hiyo ya kuambiwa, "umebakiza dakika chache, try to be fast" panelist mwingine hakupi hiyo nafasi, ukiwa unafikiria, anakwambia tu, "we know what you mean, another qn" ndo imetoka hiyo.
Kwa kuongezea hutofautiana kidogo kulingana na miaka ya degree yako hasa kwa TA kuna hiiyo PUSS 1.1, 1.2, 1.3PUSS means Public University Salary Scale
So haijalishi upo wapi as long as ni chuo cha umma
Sema kuna scales
PUSS 1.1
PUSS 4.1
PUSS 2.1
Watakuwa mainjinia hawa wa masuala ya mawasiliano na tehama...Hivi staff wa TCRA wanapatikanaje[emoji848][emoji848][emoji848]
Na hawa ni akina nani mbona sion hizo PUTS na PUSS?Kwa kuongezea hutofautiana kidogo kulingana na miaka ya degree yako hasa kwa TA kuna hiiyo PUSS 1.1, 1.2, 1.3
Asee kiongozi umenishtua moyo hapa. Kumbe ASA napo sio habaa? Design kama napachukulia kama taasisi ya kawaida!Okay , nimekupata inaonekana Agencies ndo wenye salary tamu sanaa, ref; TANAPA, TRA, ASA, TWMA, n.k
Hata mashirika ya Umma si haba wanakunja parefu..Okay , nimekupata inaonekana Agencies ndo wenye salary tamu sanaa, ref; TANAPA, TRA, ASA, TWMA, n.k
Vyuo vikiwa mojawapo ya mashirika ya umma eee??Hata mashirika ya Umma si haba wanakunja parefu..
Ndo changamoto za huko, uzuri tukija humu, haya hatushuhudii in first place,.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]huo ni ukatili aiseeee,nacheka kama mazur vile dah,haya mambo bana.
Hizi taasisi zinazojitegemea zina viwango vyao vya mishahara ambavyo viko approved na Serikali kuu ndo maana utaona mishahara inatofautiana kati ya watumishi wa Serikali kuu/Serikali za Mitaa na Taasisi za serikali zinazojitegemea.Asee kiongozi umenishtua moyo hapa. Kumbe ASA napo sio habaa? Design kama napachukulia kama taasisi ya kawaida!
Popote kambi Mkuu, Mm hata ningepata kazi halmashauri ningeenda hizi pressure pressure za kurenew mkataba sio kabisa..Tumisha juaa taasis zenu wanalipa vizur, wengine tunasubir post za halmashauri, achaneni na mada za mishahara.
Noma sana,sikujua kumbe kuna wengne wanapewa option kbsa anaweza acha swali.Ndo changamoto za huko, uzuri tukija humu, haya hatushuhudii in first place,.
Hata mm siwez acha kwenda, likija swala la mishahara vijana wako wa halmashaur tunakua wanyonge sana 😥😥😥 iii mada ya mishahara tunakosa hata nguvu ya ku comment.Popote kambi Mkuu, Mm hata ningepata kazi halmashauri ningeenda hizi pressure pressure za kurenew mkataba sio kabisa..
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]nmecheka sana,mimi wa LGA MDA wacha nijipe moyo labda ntaangukia MDAHata mm siwez acha kwenda, likija swala la mishahara vijana wako wa halmashaur tunakua wanyonge sana [emoji26][emoji26][emoji26] iii mada ya mishahara tunakosa hata nguvu ya ku comment.
Kuna mtu huko juu anatutishaa kabisa kuwa "" hatuta toboaa"" achaa tu.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]nmecheka sana,mimi wa LGA MDA wacha nijipe moyo labda ntaangukia MDA