HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hili ni tatizo kwa kweli, kwanini usitumie huo muda kuwapongeza wenzio baadala ya kuleta shombo hizi, kama hujisikii kupongeza kaa kimya ndugu naona muda mwingi umekaa kinegative negative sana.

Inawezekana wengine kwenu mna uwezo ambao familia zenu zinawasapoti lakini wengine hizi kazi ambazo wewe unazidharau ni ukombozi kwa familia zao. Acha hivyo vitu vyako bhana.
- Mimi Maisha duni tu, Niko napambana kubeba nondo viwanda vya Chuma huku mkuranga.
 
Mkuu inaonesha wewe una kazi maalum ya uhakika, kuna jobless hajui kesho aamkie wapi. Ualimu wenyewe siku hizi mtu akipata anainua mikono juu kumshukuru Mungu.
- Mimi Sina kazi ya maana Niko kwenye viwanda vya Chuma huku mkuranga nabeba nondo za Moto, kazi ngumu hatari.
 
Hili ni tatizo kwa kweli, kwanini usitumie huo muda kuwapongeza wenzio baadala ya kuleta shombo hizi, kama hujisikii kupongeza kaa kimya ndugu naona muda mwingi umekaa kinegative negative sana.

Inawezekana wengine kwenu mna uwezo ambao familia zenu zinawasapoti lakini wengine hizi kazi ambazo wewe unazidharau ni ukombozi kwa familia zao. Acha hivyo vitu vyako bhana.
Jamaa dhahiri anaonekana ana sifa ya kimojawapo kati ya hivi kama sio vyote kwa pamoja.
1. ROHO MBAYA SANA
2. DHARAU
3. WIVU

Kwanini ashindwe kumpa hongera mjuba hata kama anaona ni kitengo kidogo, Ila Uhalisia tunaujua watu tuliopo Mtaani then huna kazi Wala kibarua chochote.
Huyu jamaa kuajiriwa huko NPS haimaanishi kuwa atafanya kazi milele hapo NPS.. Binadamu siku zote hatuijui kesho yetu Ila lazima tufurahie Leo yetu pale Barakah inapokujia hata kama ni ndogo.

Binafsi sijapenda kwa kweli hizi ni DHARAU kubwa.
 
  • hapana sio mboga 7 ni mpambanaji tu,
  • Naona Opinion yangu imekera Sana
-
Ni kweli kijana mwenzetu kama umeteleza ni sawa, lakini hii opinion yako mimi binafsi imenikwaza na ndani yake kuna kebehi kubwa sana wakati mtu alienda mpaka kanisani/msikitini kuombea hicho unachokidharau ndiyo maana watu wame react juu ya hiyo meseji yako ndiyo ujue mtaani vijana kunawaka moto.
 
Aiseh namshukuru Mungu kwa kupata nafasi hapo NPS....placement ya awali iliyotoka January hapo hapo NPS sikuwemo, nikavunjika sana moyo.

Basi nikapiga moyo konde nikijua kuwa haikuwa riziki...Leo naona nimo miongoni mwa waliomo kwenye mkeka. Sina la kusema. Njia za Mwenyezi-Mungu hazichunguziki.
Hongera sana brother
 
Hello Guys
Kwanza kabisa namshukuru Mwenyezi Mungu kwa Pumzi, sijawai kuchangia katika jukwaa hili especially kwenye huu uzi...

Naweza sema ni bahati lakini pia wakati wa Mungu ni sahihi leo hii nimedumbukia kwenye pipa la Asali..
nimefanya interview 04

nlianza fanya interview 2021 mwezi wa pili rasmi...

mwezi December nikafanya interview kwa kujiiba sana....

kwanza Niliitwa interview majina nikaja yaona zimebaki siku 2, niliomba ruhusa kwenye kijibarua changu nikanyimwa ikanibidi nisafiri usiku saa 2 kutoka Mbezi kwa Magufuri, nimefika Dodoma saa kumi usiku, nikakosa sehemu ya kulala nikalala lecture room, saa kumi na mbili umeme ukakatika hivyo kimsingi sikua nimesoma kibarua changu ninaingia saa 1 natoka saa 12 jioni nimefanya written kwa juhudi na idea tu, matokeo walisema wanatoa baada ya siku 2 ikawa tofauti mpk jumatatu matokeo hayakutoka na oral ilikua jumanne imefika jioni nikaamua kuondoka Dar pasipokua najua matokeo ila ni roho tu na Uwezo wa Mungu uliniongoza tu lengo lilikua ni kusogea mpk morogoro nikiskilizia matokeo nimefika Moro saa nne matokeo yametoka nipo na ni mtu wa tatu nikapanda gari mchomoko nimefika Dodoma saa 11 asubui nikaomba mahala nimeingia nikaoga nikavaa nikaenda interview kumbuka sijajiandaa na kitu apo ila ni roho Mtakatifu tu
aliniongoza oral nimefanya saa sita mchana sijala kitu toka asubui
kiukweli oral maswali 5 nlijibu maswali 4 vzr swali moja nlizingua na lingine nlijibu point 3 badala ya tano naweza sema ni ile knowldge na kwakua nlikua na tabia ya kusoma soma..

napenda kusema kwa Wasaka mirija wenzangu kua
1.Mungu kwanza

2. Wakati wa mungu ni sahihi nimekaa miaka 6 bila ajira ya maana kwa ujira mdogo uku nikiwa ni muhitimu tena mwenye vyeti vizuri
3. Maandalizi na kusoma sana ndio ngao yako usibweteke na maksi za written walioongoza written yetu wameachwa wote unapo apply tu status ikisoma received anza soma kama uko UE
4. Changamana na watu upate connection maana mimi sikusoma ila kupitia maongezi nilipata kitu

asanteni one oral interview one goal
 
Hello Guys
Kwanza kabisa namshukuru Mwenyezi Mungu kwa Pumzi, sijawai kuchangia katika jukwaa hili especially kwenye huu uzi...

Naweza sema ni bahati lakini pia wakati wa Mungu ni sahihi leo hii nimedumbukia kwenye pipa la Asali..
nimefanya interview 04

nlianza fanya interview 2021 mwezi wa pili rasmi...

mwezi December nikafanya interview kwa kujiiba sana....

kwanza Niliitwa interview majina nikaja yaona zimebaki siku 2, niliomba ruhusa kwenye kijibarua changu nikanyimwa ikanibidi nisafiri usiku saa 2 kutoka Mbezi kwa Magufuri, nimefika Dodoma saa kumi usiku, nikakosa sehemu ya kulala nikalala lecture room, saa kumi na mbili umeme ukakatika hivyo kimsingi sikua nimesoma kibarua changu ninaingia saa 1 natoka saa 12 jioni nimefanya written kwa juhudi na idea tu, matokeo walisema wanatoa baada ya siku 2 ikawa tofauti mpk jumatatu matokeo hayakutoka na oral ilikua jumanne imefika jioni nikaamua kuondoka Dar pasipokua najua matokeo ila ni roho tu na Uwezo wa Mungu uliniongoza tu lengo lilikua ni kusogea mpk morogoro nikiskilizia matokeo nimefika Moro saa nne matokeo yametoka nipo na ni mtu wa tatu nikapanda gari mchomoko nimefika Dodoma saa 11 asubui nikaomba mahala nimeingia nikaoga nikavaa nikaenda interview kumbuka sijajiandaa na kitu apo ila ni roho Mtakatifu tu
aliniongoza oral nimefanya saa sita mchana sijala kitu toka asubui
kiukweli oral maswali 5 nlijibu maswali 4 vzr swali moja nlizingua na lingine nlijibu point 3 badala ya tano naweza sema ni ile knowldge na kwakua nlikua na tabia ya kusoma soma..

napenda kusema kwa Wasaka mirija wenzangu kua
1.Mungu kwanza

2. Wakati wa mungu ni sahihi nimekaa miaka 6 bila ajira ya maana kwa ujira mdogo uku nikiwa ni muhitimu tena mwenye vyeti vizuri
3. Maandalizi na kusoma sana ndio ngao yako usibweteke na maksi za written walioongoza written yetu wameachwa wote unapo apply tu status ikisoma received anza soma kama uko UE
4. Changamana na watu upate connection maana mimi sikusoma ila kupitia maongezi nilipata kitu

asanteni one oral interview one goal
hongera sana afsa, vp huko status kwenye app ilikuaa inasomaje luteni?
 
Back
Top Bottom