HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ukiweka doc ya serikali(barua) hadharani utakuwa umekwisha kabla hujaanza.Itoshe kusema hapa kuwa umepata kazi lkn sio kuanika karatasi yenye nembo JMT ambayo haikukusudiwa iwe public
Oyah hyo joking bhana huoni smile imagine hzo.. naona unaenda mbali saaaaaaana.
kama humu tu natumia ID fake na ni muhubiri mzuri wa anonymous ndio nichukuwe barua yangu niitundike humu...!!
Hebu Kuwa serious bhana na tofautisha masikhara na vitu vya msingi, humu tunafurahisha mkundi/genge tu
 
Kuna Uzi nilisoma Juzi hapo.Watanzania Ni watu wenye Chuki na Roho Mbaya....Na hii inadhihirisha.Yani badala ya Kumpongeza kijana mwenzetu kupata kazi mtu anamkatisha tamaa.Dah nimeshangaa sana
hata mm nimepita na huo uzi,ndio maana watu wengi humu wamekua waoga akipata kazi anasema dogo amepata,au dgo amekosa
 
- Unashangilia Sana, Uwakili wa serikali ni kama Ualimu tu, tofauti ni ndogo Sana, angalau ungekuwa umepata Kazi EWURA,LATRA,TRA,TANAPA,TCRA,eGA
-
Safari ya maisha ya mtu anaijua Mungu mkuu. Nina kila sababu ya kufurahia. Hizo nafasi ambazo wewe unaziona za kawaida ni life changing opportunities kwa wengine.

Watu wote hatuwezi kuajiriwa kwenye hizo taasisi ulizosema...wengine lazima wafanye kazi kwingine pia.
 
- Unashangilia Sana, Uwakili wa serikali ni kama Ualimu tu, tofauti ni ndogo Sana, angalau ungekuwa umepata Kazi EWURA,LATRA,TRA,TANAPA,TCRA,eGA
-
Hili ni tatizo kwa kweli, kwanini usitumie huo muda kuwapongeza wenzio baadala ya kuleta shombo hizi, kama hujisikii kupongeza kaa kimya ndugu naona muda mwingi umekaa kinegative negative sana.

Inawezekana wengine kwenu mna uwezo ambao familia zenu zinawasapoti lakini wengine hizi kazi ambazo wewe unazidharau ni ukombozi kwa familia zao. Acha hivyo vitu vyako bhana.
 
Kuna Uzi nilisoma Juzi hapo.Watanzania Ni watu wenye Chuki na Roho Mbaya....Na hii inadhihirisha.Yani badala ya Kumpongeza kijana mwenzetu kupata kazi mtu anamkatisha tamaa.Dah nimeshangaa sana
Jamaa anakwaza sana, si bora akae kimya tu, tunajua wengine wanatoka familia zinazojiweza lakini isiwe sababu ya kuwa negative kiasi hicho na inawezekana hapitii/hajapitia hustle kama wenzie wanazopitia ndiyo maana anaposti kwa mfumo huo.
 
walitangaza nafasi 82 tu. awali walichukua watu 73. Huu mkeka una nafasi kama 167. So hapo lazima mchongo wa database umehusika.
Hongera kwa kupata nafasi.

Placement zilipotoka zile za awali zililetaga utata hapa, kuna wadau walihoji sana imekuaje zitoke nafasi chini ya idadi ya Tangazo, mjadala ulikia mkubwa kwa kiasi chake. Anyway, hii ndio namna tunavyoenda.

Hongereni nyote majina yenu yaliyotokelezea hapa.
 
Hili ni tatizo kwa kweli, kwanini usitumie huo muda kuwapongeza wenzio baadala ya kuleta shombo hizi, kama hujisikii kupongeza kaa kimya ndugu naona muda mwingi umekaa kinegative negative sana.

Inawezekana wengine kwenu mna uwezo ambao familia zenu zinawasapoti lakini wengine hizi kazi ambazo wewe unazidharau ni ukombozi kwa familia zao. Acha hivyo vitu vyako bhana.
Umeongea vyema kabisa kuwa wengine sisi ndo wakombozi wa familia zetu hata kwa kidogo tunacho jaaliwa na Mwenyezi Mungu
 
Umeongea vyema kabisa kuwa wengine sisi ndo wakombozi wa familia zetu hata kwa kidogo tunacho jaaliwa na Mwenyezi Mungu
Daaah, nimamaindi kama kanisema mimi, ni kweli kila mtu kalelewa katika malezi tofauti lakini siyo kwa style hii. Kama angejua hustling za wenzie huku kitaa naamini hayo maneno hasingeyatumia inawezekana yeye ni mboga nyingi mezani.
 
Aiseh namshukuru Mungu kwa kupata nafasi hapo NPS....placement ya awali iliyotoka January hapo hapo NPS sikuwemo, nikavunjika sana moyo.

Basi nikapiga moyo konde nikijua kuwa haikuwa riziki...Leo naona nimo miongoni mwa waliomo kwenye mkeka. Sina la kusema. Njia za Mwenyezi-Mungu hazichunguziki.

Hongera mkuu,

Kumbuka kutoa shukurani na kujipongeza Kwa hatua hyo muhimu ktk maisha yako.
 
Back
Top Bottom