mazaga one
JF-Expert Member
- Apr 16, 2015
- 2,603
- 4,190
Hii ndio November.....Bila shaka ww ni ARDHI au OUT, mm sio TAEC kaka sema naiona pdf yenu ipo njiani.
Hii ndio November.....Bila shaka ww ni ARDHI au OUT, mm sio TAEC kaka sema naiona pdf yenu ipo njiani.
Nawajua wana wote wa ruwasa 🤣🤣🤣 ww ardhi au outHahahaha ni TAEC wewe Mzee...Mimi RUWASA
Basi suaNawajua wana wote wa ruwasa 🤣🤣🤣 ww ardhi au out
Mmmmmh huo ni Uongoo .....Watu wa Oral wa RUWASA utujue wote huo ni Uongoo....😂😂😂Nawajua wana wote wa ruwasa 🤣🤣🤣 ww ardhi au out
Taasisi zetu zipo kwenye hiyo attachment Hapo Juu,PDF linasubiriwa tu.Nawajua wana wote wa ruwasa 🤣🤣🤣 ww ardhi au out
Bishaa ww SUA au OUT mkeka ukitoka tutakutafuta.Mmmmmh huo ni Uongoo .....Watu wa Oral wa RUWASA utujue wote huo ni Uongoo....😂😂😂
Hahhahaha Mimi ni RUWASA Mzee.Mimi ni mtaalamu mambo ya Maji.Bishaa ww SUA au OUT mkeka ukitoka tutakutafuta.
Umefanya lini na status inasomekaje kwenye appivi wakuu mbona hizi saili za vyuo hususani tutorial assistant kwa vyuo vikuu mbona status hazibadiliki tangu niwe shortlisted haijabadilika na oral nikishafanya japo nilikosa nafasi kada ilikua inahitaji mtu mmoja tu nilifika oral lakini sijawahi ona selected for oral
Hapo upo OPBishaa ww SUA au OUT mkeka ukitoka tutakutafuta.
Hahah watu vyuo utawajua tu, wanaulizia sana placement ndo ww.Hapo upo OP
Hahahha Kwa hiyo watu waliofanya saili za Vyuo wako na moto sana????Hahah watu vyuo utawajua tu, wanaulizia sana placement ndo ww.
Hapa ndo kijiweni, tupo sana. Kuna pdf la Mama Mhagama na Mzee Kitenge watu 1700, hili litoke kabla ya zile pdf za Nov na Dec🤪Dah ila huu uzi bwana,Leo nilisema nisicomment chochote zaidi ya likes lakini nimejikuta nacomment....
luaga mpina
Orosso
Kikubwa kuomba kuwemo tu kaka,Mungu ajalie....Hapa ndo kijiweni, tupo sana. Kuna pdf la Mama Mhagama na Mzee Kitenge watu 1700, hili litoke kabla ya zile pdf za Nov na Dec🤪
🤣🤣🤣 asubui ulikimbia siasa hahah kijana muoga nyie wa vyuo nyieee. Mzee wa SUA aka OUTDah ila huu uzi bwana,Leo nilisema nisicomment chochote zaidi ya likes lakini nimejikuta nacomment....
luaga mpina
Orosso
RUWASA nimetulia hapa,japo hao watu wa SUA na OUT tulikuwa wote pale😂😂😂🤣🤣🤣 asubui ulikimbia siasa hahah kijana muoga nyie wa vyuo nyieee. Mzee wa SUA aka OUT
Saw kaka week ya neema hii kutoka kwa wazir so kaa karibu na uziii.RUWASA nimetulia hapa,japo hao watu wa SUA na OUT tulikuwa wote pale😂😂😂
💥TANGAZO LA KUITWA KAZINI TAASISI MBALIMBALI ZA UMMA -XX-XX-2023Saw kaka week ya neema hii kutoka kwa wazir so kaa karibu na uziii.
Ili Swali ni Ngumu lkn Kwa Fikra za kawaida ni baada ya mchakato wa Ajira kukamilika na waliopata kupata na wakukosa kukosa (Kifupi database inaanza kuhesabika baada ya Wewe kukosa nafasi na sio Siku placement inapotoka)Kwani data base inaanza kuhesabakika kuanzia lini placement kutoka au baada ya oral tu?
Ni kipengele tuchukulie mfano TRA wanatoka Tangazo la Ajira Kwa Mwaka mara 1 ss ukiacha kwenda huko pengine huoni utajizibia Riziki Labda uwe km Mi nilie Sema nitaomba Kazi za TRA pekee yake mpk 2025 hapo ndy nitaanza kumix machaguoBora nijue nipo Database, gharama za.kwenda.kwenye interview zingine zinapungua....