HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Utaingia tu, mimi nimechezea ndoige kadhaa, ila sasa nimeweza ingia oral, kesho pia nina oral.

Mfano oral ya jana ilikuwa ya kawaida, kesho namalizia ya pili na kikubwa wametwambia ni week tatu tu, placement tayari.
Hongera sana, nakutakia kila la kheri
 

Attachments

  • Screenshot_20230219-081535.png
    Screenshot_20230219-081535.png
    55.1 KB · Views: 17
ili pdf la waziri litajumuisha kada zipi ? au ni zote
Taasisi zote kuna sehemu nyingine watu hawaja report kazini nafasi zimerudi utumishi kuna idara nyingine vibali vyao vipo mezani ila hazijatangazwa kwa kuwa watu wapo Database wenye sifa so usishangae mtu ukala hata shavu afisa mtendaji kigoma kijijini popote kambi tu
 
Back
Top Bottom