HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hahahaha Mkuu Huwezi kuwa na matarajio makubwa ya kitu ambacho hujui kama umefaulu au umefeli.
Matarajio huwa kwenye Written Interview tu.Hatua hii huwa ya Kumuachia Mungu....
Nashukuru Kwa maombi yako pia.

Lakini kwani nilichokiongea Hapo kama kijana mwenzako ni Makosa??
Hiyo ni kwa mustakabali wako na afya yako. Nimekupa tu angalizo haya mambo si ya kushikilia sana bango, yakija ndivyo sivyo inaumiza mnoo.

Kama kijana mwenzangu hakuna makosa kuulizia m-pdf wa placement, ni haki yako maana umeshatimiza wajibu wako katika kuhudhuria na kushiriki katika mahojiano.
 
Hiyo ni kwa mustakabali wako na afya yako. Nimekupa tu angalizo haya mambo si ya kushikilia sana bango, yakija ndivyo sivyo inaumiza mnoo.

Kama kijana mwenzangu hakuna makosa kuulizia m-pdf wa placement, ni haki yako maana umeshatimiza wajibu wako katika kuhudhuria na kushiriki katika mahojiano.
Hahaha nafahamu kaka,mbona nishapigwa tayari niliyowahi ingia oral so tayari Nina experience ya kutosha kwenye kusubiri na kupokea matokeo.
 
Tunafurahi sana sana sana kuona comments za "Nimepata kazi, ajira" na tunawapongeza sana sanasana wote mliopata kazi, ajira mkawe watumishi wema na wenye uadilifu.


LAMSINGI:
Unapofanikiwa kupata kazi unacomment nimepata kazi we are glad for you!
Ila kuna jambo la muhimu sana baadhi yetu huwa tuna miss mfano, umefanikiwa kupata kazi, basi share experience yako ili wengine wajifunze na wajue walikosea wapi, namna ya kujibu maswali, handling, ilikuaje mpk ukafanikiwa ingawa iko personal lkn hata kwa uchache tutaweza kujifunza ili next tufike woote humu. Hiki kipindi ndio kizuri cha kutupa huo uzoefu ukishaanza majukumu utasahau, tusaidianeni hivyo wakuu.

PROUD:
Kuna wadau tumeona wakifanya hivyo na tumejufunza mengi kutoka kwao naamini tukiwa wengi, tutajifunza zaidi, maana kusoma tu wote runasoma but cha ziada kipo tusharee nasisi tufanikiwe.
 
Sekretarieti ya Ajira kilio Cha Vijana wengi ni kuchelewa kwa placements tu.
Mfano Leo UT wametoa Majina ya Mafunzo mtu hajui mpaka Sasa aelekee wapi.Ihali unakuta tayari alifanya usaili na Kwenu.Hili linaenda kuleta utata Kwa vijana wengi,hata PT nao wakitoa PDF la kuhudhuria mafunzo Bado kama nyie mtakuwa hamjatoa PDF la placements za mwaka Jana mtu hatoelewa aende wapi.
PSRS tunawapenda na tunapenda Ajira zote iwe Mkataba au Permanent muendelee kaujiri ninyi,kwani ninyi ndio kimbilio la wengi.
Tunawaomba tu baada ya Kauli ya Mhe.Rais iwe chachu ya nyie kutoa Placement haraka baada ya saili kukamilika.
Leo Kuna rafiki Yangu kapata UT ila alifanya usaili wa Utumishi November 2022 mpaka Sasa hajui aelekee wapi anawasubiri nyie tu mtoe placement kama yupo au hayupo ndio ajue pakuelekea.

Tunaombeni placements za mwaka Jana November na December huko kama ziko tayari ipi tuchague kwa kwenda Either UT,PT au Taasisi za Umma.
Sekretarieti ya Ajira
Kama ameitwa UT, namshauri aende chap kwani ni afadhali kupigania na kukilinda ulichonacho mkononi kuliko kusubiria kile ambacho hauna uhakika nacho. Unless PSRS wangekuwa wanatujulisha umefaulu Oral, hivyo subiria utapangiwa kituo cha kazi kadri ya nafasi zitakapopatikana. Lakini hali ipo tofauti kabisa, mtu unafanya oral hadi tatu na hawasemi upo kanzidata, ume-fail sahili zote au kuna mchakato unaendelea lakini utapangiwa kituo.
Kwa kweli ni vitu vya kusikitisha sanaaa kwa vijana wa nchi hii ambao wengi wao wanaosaka hizi ajira wamesoma kwa tabu na wanatokea familia hoe hae.
 
Umeutazama uchumi kwa uhalisia wake, amini, hapa nchini, sekta binafsi ingekua inakua na kuwa imara, hata hili la watu kushukuru na kuona kama miujiza kupata kazi serikalini isingekuwepo.

Sekta binafsi ndo hivo iko duni, matokeo yake waajiri wame-take advantage, wanalipa ujira mdogo, na mikataba mifupi mifupi yenye kuleta pressure tupu.
Umeutazama uchumi kwa uhalisia wake, amini, hapa nchini, sekta binafsi ingekua inakua na kuwa imara, hata hili la watu kushukuru na kuona kama miujiza kupata kazi serikalini isingekuwepo.

Sekta binafsi ndo hivo iko duni, matokeo yake waajiri wame-take advantage, wanalipa ujira mdogo, na mikataba mifupi mifupi yenye kuleta pressure tupu.
Kabisa , si kawaida mamia ya watu au maelfu wanaenda kugombania nafasi 1au mbili ,hii ni abnormality na failure kubwa katika mfumo wa ajira na uchumi kiujumla
 
Kama ameitwa UT, namshauri aende chap kwani ni afadhali kupigania na kukilinda ulichonacho mkononi kuliko kusubiria kile ambacho hauna uhakika nacho. Unless PSRS wangekuwa wanatujulisha umefaulu Oral, hivyo subiria utapangiwa kituo cha kazi kadri ya nafasi zitakapopatikana. Lakini hali ipo tofauti kabisa, mtu unafanya oral hadi tatu na hawasemi upo kanzidata, ume-fail sahili zote au kuna mchakato unaendelea lakini utapangiwa kituo.
Kwa kweli ni vitu vya kusikitisha sanaaa kwa vijana wa nchi hii ambao wengi wao wanaosaka hizi ajira wamesoma kwa tabu na wanatokea familia hoe hae.
familia hoe hae mkuu
 
luaga mpina AkA Mfwende.....
Hujatupa feedback ya UT kaka
wakuu sijaondoka na bogi la uhamiaji
Pole kaka usikate tamaa,najua ulipenda sana kuwa kwenye vyombo vya ulinzi na usalama,lakini Mungu ndiye anaamua Sisi tunaenda wapi.
Wewe mwenyewe unajua jinsi gani watu pia tulikuombea Kheri.

Tuendelee kusubiri PDF la Utumishi.
 
i
Pole kaka usikate tamaa,najua ulipenda sana kuwa kwenye vyombo vya ulinzi na usalama,lakini Mungu ndiye anaamua Sisi tunaenda wapi.
Wewe mwenyewe unajua jinsi gani watu pia tulikuombea Kheri.

Tuendelee kusubiri PDF la Utumishi.
Thank u champ, ila udini umetawala wazee ambao hamjaona mkaicheki pdf akina makame,mbaruku ni balaa yani
 
Back
Top Bottom