MrJobless
JF-Expert Member
- Jan 20, 2023
- 1,102
- 1,362
We subir PDF Acha makasiriko kuna Vitu sio vya Siri waziwazi Yule Mzee n Mbinafsi.Sasa kama unajua sitoi riziki kwanini wewe ambaye hutoi riziki pia unatamka laana? Eti mdogo wangu nini tatizo?
Angalia post yako namba #20085
"Itoshe kusema mkitaka mchukie mtajua Wenyewe Kwa Roho zenu mbaya walai mtakesha mkifanyaga interview mpk uzeeni Sizani km ubinafsi ni dhana nzuri kwenye Mambo ya Msingi toe msaada Kwa wanaohitaji msaada kutoka kwenu uwenda Neema zenu zipo Juu yako?!"
I rest the case here ila jifunze kuheshimu privacy za watu kama kasema hata share wewe heshimu acha kuwa mbinafsi kuridhisha nafsi yako.
Asubuhi njema na kazi njema.