Kwanini Ukraine haishambulii Russia moja kwa moja?

Kwanini Ukraine haishambulii Russia moja kwa moja?

Serikali ya sasa imeingia madarakani 2019 ila hao wa ukraine wa mashariki walianza mapigano hata kabla ya awamu hii , pili serikali ilikuwa inawadhibiti waasi so rekebisha kauli yako ya kuua raia , huko mashariki upo mgawanyiko waukraine wengi wanauunga mkono serikali ila wale wanaoongea kirusi ndio ttzo maana wanatumika na Putin kuigawanya Ukraine
Mkuu kwamba unajitoa ufahamu kabisa kuwa Putin amekuwepo madarakani muda wote,hata kipindi amejishusha kuwa PM bado yeye ndiyo alikuwa powerful kuliko hata Rais aliyekuwepo.Putin anajiona ni Almighty wa Russia kwamba bila yeye hakuna Russia in his imaginary World.
 
You are so annoying [emoji35]
[emoji16][emoji16] STFU.
FPdH4Q9X0AIGRHV.jpg
 
Sababu ili utoke Ukraine uende Russia inabidi upitie Maneneo ambayo kuna wa ukraine wanao ongea kirusi, na wa Ukraine wanao ongea kirusi wapo Against na serikali ya sasa maana ilikuwa ikiwaua na kuwatenga, hivyo wamejiunga na Urusi na wanapigana na serikali ya Ukraine.

Angalia hii ramani
INTERACTIVE-Russia-Ukraine-map-Who-controls-what-in-Ukraine-DAY-8.png


Hao kina Donetsk na Luhansk walikuwa wanapigana na Serikali ya Ukraine hata kabla Mrusi hajavamia, na Eneo Jengine kama Kharkiv Tayari limezungukwa na Urusi, Bandari Pia Zimechukuliwa.
Aichukue na Odessa kabisa
Nalog off Z
 
Mkuu kwamba unajitoa ufahamu kabisa kuwa Putin amekuwepo madarakani muda wote,hata kipindi amejishusha kuwa PM bado yeye ndiyo alikuwa powerful kuliko hata Rais aliyekuwepo.Putin anajiona ni Almighty wa Russia kwamba bila yeye hakuna Russia in his imaginary World.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
FQCL-hqXwAMebg1.jpg
 
Ni kweli kaka, ila japo Ukraine haina silaha nyingi za masafa marefu bado makombora yake yanauwezo wa kufika Russia bila tatizo...Kwa sasa Putin anapoteza sana sapoti kwa umoja wa mataifa na raia wake kwa sababu ya vita. Hii itabadilika pale Ukraine itashambulia Russia moja kwa moja ambapo itawafanya raia wa Russia wamsapoti raisi wao. Kwa ulaya hlo litakua pigo la kimkakati kwao. So hata maji yakimzidi Ukraine akaamua kuishambulia Russia kulipa kisasi US na washirika wake watailelekeza Ukraine kwa sababu hawatanufaika tena hapo
Umoja wa Mtaifa upi wa NATO na USA? Umefikiria kuhusu India, umefikiria kuhusu China vipi kuhusu Afrika?
 
Wasalaam,

Nahitaji kujua kwanini Ukraine haishambulii moja kwa moja kwa makombora yake na kupiga maeneo mbalimbali ya Russia!

Asanteni.
Jiongeza swali lingine kwa nini Urusi hapigi Kiyv Ikulu ya ya Ukrane, hakuna Waziri wala mbunge alieguswa na Risasi...
 
Kura nyingi za UN zikoje kwan? ukishajua hlo tu bas
Kura nyingi ni kwa sababu ya Ushawishi wa Marekani na NATO sio kwa sababu ya maamuzi ya nchi husika.

Ndio maana nchi nyingi zinaamua kupiga kura ya kutoegemea upande wowote, lakini nchi zenye nguvu kama India,China Pakistan na nyingine hazijaegemea upande wowote ule.
 
Kama wenye nchi yao wamelikubali sioni tatizo.
Hapa hoja ilikuwa na huyo aliyekuwa anasema kuwa Serikali ya sasa imeingia madarakani 2019 tu.Hilo la wananchi kukubali kutawaliwa na mtu mmoja tangu 2000 sina uhakika sana japo huwa inawezekana.Si unaona hata kwetu CCM inatutawala tangu ikiitwa TANU [emoji3]
 
Kura nyingi ni kwa sababu ya Ushawishi wa Marekani na NATO sio kwa sababu ya maamuzi ya nchi husika.

Ndio maana nchi nyingi zinaamua kupiga kura ya kutoegemea upande wowote, lakini nchi zenye nguvu kama India,China Pakistan na nyingine hazijaegemea upande wowote ule.
Mkuu matokeo yalikuwa Nchi 141 zilipiga kura ya kuunga mkono, nchi 5 zilipinga na Nchi 35 tu ndiyo zilizokataa kupiga kura ambao ni unafiki wa kutokutaka kuharibu pande zote wakiongozwa na China.Sasa hizo Nchi 'nyingi' unazosema zilikataa ndiyo hizi 35?
 
Hakuna mtu atakayefurahia kuwekewa BUSTANI YA NYOKA karibu na nyumba yake.PUTIN anaungwa mkono kwao na mataifa mengine.
Piga hao wa_ukraine kama NATO ilivyotupiga Libya.
Hayo mataifa mengine ni yapi? Usiniambie China pia anaunga mkono Russia maana yeye kule UN alimute.
 
Ni kweli kabisa Mkuu,hapo alipo kwa sasa yupo kwa dilema,hawezi kuondoa majeshi Ukraine kwa kutotaka kufedheheka lakini pia kuendelea na vita kunaigharimu zaidi Russia.Ndiyo maana nikasema mwisho wake ni mbaya sana,Dunia ya sasa Diplomasia ni silaha kubwa sana kuliko kutumia maguvu.China pamoja na 'uswahiba' wake kwa Russia lakini hapa wame mute,unahitaji zaidi uungwaji mkono na Sehemu kubwa ya Dunia ili ufanikishe kile unachokikusudia kupitia vita.Ukienda kichwa kichwa kama alivyofanya Putin unajikuta katika wakati mgumu sana kama alionao sasa,kilichomponza alijua na hapa itakuwa bussiness as usual kama alivyofanya Crimea na Georgia na Dunia ikamtazama tu.
Putin alishindwa kuelewa kwamba mataifa yaliyoonesha sapoti mwanzo yalionesha sapoti sio kwa sababu ya kumvamia ukraine laaaaa hapana.

Bali walimpa sapoti kutokana na vitosho vya nato na marekani.

Kwa hiyo sidhani kama kuna taifa kubwa litaonesha hadharani kusapoti mashambulizi ya mrusi dhidi ya ukraine.

Kila mtu anafahamu kwamba ukraine hana ubabe wa kumpiga mrusi so ni ubakaji anaofanya mrusi kwa ukraine.

Ila tusibiri tuone mkuu.
 
Mkuu unataka kuharibu huu mjadala na hizi petty comments zako.Umekuta watu wanajadiliana kwa kina unataka kuharibu flow ya thread,rudi kule kwenye 'Live' ukaflood hizi comment zako please.
Hawa ndio wanaharibu mijadala.

Sisi tunajadili bila upenzi wowote hapa,tumekimbia nyuzi zao za kishabiki.

Huu uzi tulitaka kuuepeleka smoothly kabisa ila wanataka kuharibu.

Binafsi nataka kujifunza zaidi kuhsu hii vita ila huu ushabiki umekuwa mwingi.
 
Hakuna mtu atakayefurahia kuwekewa BUSTANI YA NYOKA karibu na nyumba yake.PUTIN anaungwa mkono kwao na mataifa mengine.
Piga hao wa_ukraine kama NATO ilivyotupiga Libya.
Hawa wapuuzi hua wanajitoa ufahamu,wakiulizwa ilikuaje US ilitaka kuleta vita pale Russia ilipoweka makombora yake pale Cuba hua hawana la kujibu.
 
Mm nmeona Putin kama mbinafsi Sana kushambulia watu na kuwaua akisema eti operation maalumu ya kijeshi ya kuwaokoa wanyonge wanaoteswa na serikali ya Ukraine.
HATA kama akili hauna huwezi kuona hapa Kuna kitu ambacho Ni against humanity.

Kuna mchangiaj hapa ana tumia udini kuelezea hi Vita ata Kama ningekuwa mm cwezi mruhusu baadhi ya Arabic kumiliki sirahakm.za biological. Ni sawa na kumkabizi mtoto kuchezea kiberiti anytime unawaka Moto. Akili zao wanazijuaga wenyewe.
 
Back
Top Bottom