Kwanini Tecno phones hazitambuliwi GSMARENA??

Kwanini Tecno phones hazitambuliwi GSMARENA??

Tecno Mobile is a Chinese mobile phone manufacturer. The company was started in July 2006 in Hong Kong with its first research and development centre in Shanghai, China. Tecno Mobile was founded as Tecno Telecom Limited, but later changed its name to Transsion Holdings with Tecno Mobile serving as one of its subsidiaries. Initially, Tecno focused its business on the South Asia market. However, following market research conducted in South East Asia, Africa and Latin America, the company found that Africa was the most lucrative region.[1] As a result of this, in 2008, it stopped doing business in Asia to exclusively focus on Africa.

Kampuni ya Tecno ni kampuni ya kichina ya utengenezaji simu. Kampuni hii iliasisiwa july 7 2006 katika mji wa Hong Kong ambapo utafiti wake wa kwanza na kituo chake ilikuwa Shanghai,China. Kampuni ya Tecno ilianza kama Tecno Telecom Limited, na baadae kubadilishwa jina na kuwa Transsion Holdings pamoja na Tecno mobile kama wasaidizi wake. Mwanzoni, Tecno iliwekeza sana biashara zake katika soko la kibiashara la kusini mwa Asia . Licha ya , kufuatiwa na utafiti uliofanywa kusini mashariki mwa Asia,Afrika na Amerika ya kilatini (South America), kampuni iligundua kwamba Afrika ndio sehemu itakayozalisha faida kubwa. Namatokeo yake 2008, ikasimamisha kufanya biashara ndani ya Asia na kuangalizia bara la Afrika zaidi.

Hapa nahitimisha kuwa tecno ni Afrika tu!
 
sasa maamuz ya kutumia hizo bidhaa si tunayo wenyewe

Namaanisha sio Samsung wala Nokia, kama imetengenezwa kulenga soko LA Afrika tu, mara nyingi haitakua na ubora kama zile zinazoenda Ulaya. Nikija kwenye hoja yako, uwezo na vilivyopo kwenye soko ndio vinaamua zaidi tutumie nini. Wachache wenye uwezo ndio wanaweza kuchagua watumie kitu chenye kiwango cha hali ya juu bila kujali gharama.

Natumia Techno C8.
 
Huwa nashangaa sana...utakuta mtu anatumia dvd player au tv au blenda ya singsung halafu kwenye simu ndio anajifanya mtu wa viwango kwa kutumia sijui galaxy,htc au iphone..huu si u.f.a.l.a.
 
CTE="Ilisolokobwe, post: 15911058, member: 159921"]tecno na itel magumashi sana ndio maana hawatambuliki gsmarena.hata ukiinstal cpuz ktk simu hizi utaambiwa unknown manufacture sasa kama mtengenezaji hajulikani kwa nn watu wanakurupuka sana na hizi akina tecno?nunueni simu zenye viwango mfaidi pesa zenu.any way subirini tarehe 16/6 muone mitecno itakavyozimwa na tcra tehetehetehe[/QUOTE]
CpuZ inatatmbua tecno mkuu
 
Wana review kama mtu anapofanya personal review hiyo inakubalika. Bado sikubali kwa GSMARENA ni SI UNIT ya kipimo cha ubora. Otherwise mtu akiRely hapo gsmarena ni ameamua kuwa fan wa gsmarena. Kwa jinsi ya kawaida Gsmarena ingetakiwa kuwa kama factory ambayo ina uwezo wa kuzalisha vifaa vya ICT na electronics. ndipo wangeweza kufanya testing ya kila component kwa ufanisi wa zaidi ya 70% accuracy.Sidhani kama gsmarena wanazo international standards zinazotambulika. IEEE pengine ingenishawishi

mkuu nimekuchallenge ulete battery test bora kuliko gsmarena badala ya kuponda kuwa positive tupe alternative kama huna then tutaendelea kuitumia.

kuhusu testing za afya sijasema wanazifanya gsmarena na nimetaja wanaofanya kama FCC hapo juu. gsmarena mara kwa mara huripoti simu zikifaulu kupita test ya mionzi huko FCC ambayo kwangu mimi ni plus,

na unaposema ni personal review inaonesha hata hujawahi kuingia deep ukaona test zao wanafanyaje. jamaa hutumia standard moja kwa simu zote kama ni benchmark ya cpu basi zitatumiwa kwa simu zote na kuna benchmark zaidi ya 5 hutumika kwa kila soc.

ukija camera pia hivyo hivyo wana picha yao ya mistari inayoonyesha quality.
 
CTE="Ilisolokobwe, post: 15911058, member: 159921"]tecno na itel magumashi sana ndio maana hawatambuliki gsmarena.hata ukiinstal cpuz ktk simu hizi utaambiwa unknown manufacture sasa kama mtengenezaji hajulikani kwa nn watu wanakurupuka sana na hizi akina tecno?nunueni simu zenye viwango mfaidi pesa zenu.any way subirini tarehe 16/6 muone mitecno itakavyozimwa na tcra tehetehetehe
CpuZ inatatmbua tecno mkuu[/QUOTE]
Tecno ni simu nzuri na ineendelea kupata sifa nyingi. Miaka tano ijayo itakuwa kama Huawei!!!
 
Huwa nashangaa sana...utakuta mtu anatumia dvd player au tv au blenda ya singsung halafu kwenye simu ndio anajifanya mtu wa viwango kwa kutumia sijui galaxy,htc au iphone..huu si u.f.a.l.a.
mkuu ninayo gamepad ya kichina na nishatumia vifaa vya kichina lakini kwanini situmii simu ya kichina?

-sitaki kuhatarisha maisha yangu kwa kifaa ambacho hakijapimwa kokote duniani kuwa kinafaa matumizi ya binadamu

-inaitwa smartphone hivyo nahitaji kuwa smart nataka nikitoa hela nipate quality nzuri. vioo vya tecno even flagship zao vina quality mbovu vinaharibu macho, gpu za mediatek ni dhaifu hata kuplay video za quality na gpu ni kazi, cpu zao ni dhaifu compare na simu nyengine za bei moja, quality control ni ndogo simu inaweza haribika mda wowote.

na yote hayo kwanini utoe hela kubwa ununue kitu cha quality ya chini wakati cha quality ya juu ni bei sawa?

mfano upate dvd original ya sony kwa 80,000 na fake ya china kwa 100,000 ungenunua ya china?
 
Wenye techno zao wanatokwa povu. Watanzania hata ukiambiwa unatumbukia shimoni bado utabisha tuu. Aya teteeni techno basi
 
mkuu ninayo gamepad ya kichina na nishatumia vifaa vya kichina lakini kwanini situmii simu ya kichina?

-sitaki kuhatarisha maisha yangu kwa kifaa ambacho hakijapimwa kokote duniani kuwa kinafaa matumizi ya binadamu

-inaitwa smartphone hivyo nahitaji kuwa smart nataka nikitoa hela nipate quality nzuri. vioo vya tecno even flagship zao vina quality mbovu vinaharibu macho, gpu za mediatek ni dhaifu hata kuplay video za quality na gpu ni kazi, cpu zao ni dhaifu compare na simu nyengine za bei moja, quality control ni ndogo simu inaweza haribika mda wowote.

na yote hayo kwanini utoe hela kubwa ununue kitu cha quality ya chini wakati cha quality ya juu ni bei sawa?

mfano upate dvd original ya sony kwa 80,000 na fake ya china kwa 100,000 ungenunua ya china?
Hapa kwenye bei hakuna ukweli kabisa. Flagship ya tecno ya sasa bei yake ni sawa na flagship ya samsgung au lg ya miaka 3 iliyopita.

Kuhusu swala la chipset kuw mbovu si kweli hapa labda kama ni kumshawishi mtu asiyeelewa chochote kwenye computer devices.

Mediatek ni brand name lakini muundo wake ndio uleule wa Ic zingine. Hapa ni sawa na intel na Amd.

Kwa hiyo ishu ya kuwa chip mbaya kasi cha kuleta madhara sijui ya macho hizi ni propaganda. Ukiniambia kwa huawei, sony na simu zotw zilizotumia mtk ni substandard hapo nitaelewa
 
mkuu nimekuchallenge ulete battery test bora kuliko gsmarena badala ya kuponda kuwa positive tupe alternative kama huna then tutaendelea kuitumia.

kuhusu testing za afya sijasema wanazifanya gsmarena na nimetaja wanaofanya kama FCC hapo juu. gsmarena mara kwa mara huripoti simu zikifaulu kupita test ya mionzi huko FCC ambayo kwangu mimi ni plus,

na unaposema ni personal review inaonesha hata hujawahi kuingia deep ukaona test zao wanafanyaje. jamaa hutumia standard moja kwa simu zote kama ni benchmark ya cpu basi zitatumiwa kwa simu zote na kuna benchmark zaidi ya 5 hutumika kwa kila soc.

ukija camera pia hivyo hivyo wana picha yao ya mistari inayoonyesha quality.
Tafadhali jaribu kufanya comparison kati ya tecno H6 na Huawei Y530 tuone kipi ni kipi
 
Tafadhali jaribu kufanya comparison kati ya tecno H6 na Huawei Y530 tuone kipi ni kipi
zote hizo si simu nzuri mkuu na huawei ni mfano mzuri kuwa simu za mediatek ni mbaya.

huawei ana series zake za honor anazoziuza nchi zilizoendelea anazieka soc zake za kirin au snapdragon hizi anazokuja kuzidump huku africa ndio anatuekea soc mbaya mfano wake ni hio y530.

simu decent ya huawei ni y550 ambayo ina snapdragon 410 na bei around 200,000 hakuna tecno ya bei hio yenye nguvu kushinda hio huawei
 
mkuu ninayo gamepad ya kichina na nishatumia vifaa vya kichina lakini kwanini situmii simu ya kichina?

-sitaki kuhatarisha maisha yangu kwa kifaa ambacho hakijapimwa kokote duniani kuwa kinafaa matumizi ya binadamu

-inaitwa smartphone hivyo nahitaji kuwa smart nataka nikitoa hela nipate quality nzuri. vioo vya tecno even flagship zao vina quality mbovu vinaharibu macho, gpu za mediatek ni dhaifu hata kuplay video za quality na gpu ni kazi, cpu zao ni dhaifu compare na simu nyengine za bei moja, quality control ni ndogo simu inaweza haribika mda wowote.

na yote hayo kwanini utoe hela kubwa ununue kitu cha quality ya chini wakati cha quality ya juu ni bei sawa?

mfano upate dvd original ya sony kwa 80,000 na fake ya china kwa 100,000 ungenunua ya china?
Kumbe huwa mnachagua baadhi ya bidhaa hata kama ubora ni hafifu eeeh...ila kwenye simu ndio mnajifanya mnaigiza...eti flagship.
 
Tunaotumia tecno dah! Tunadharaulika sana, make naona wengi humu wanadhihaki sana, nitanunua simu ya laki 7 wakati sina hata kibanda cha kuegesha mbavu zangu?
Natumia tecno H6 kwangu naona inanitosha sana tu.
 
Watumiaji wa tecno akili zenu huwa chenga sana, mfano mzuri tu ni katika kuandika kama watoto vile.
Ahsante kwa kututusi. I hope siku ukiwa na tatizo watakusaidia wazee wa Samsung Galaxy J7
 
Mkuu mbona hapo unazungumzia batteries!!

Tatizo letu kuu Wantanzania ni dhalau, jamaa kawaeleza vizuri tu kwamba Tecno zimehundwa mahsusi kwa ajili ya soko la Africa zinakua assembled Nigeria kama sikosei - huo ndio ukweli wenyewe, lakini wakuja watu humu na kuanza kuziponda ponda na kuafanya watu wanao tumia TECNO as if wana walakini fulani au ni maskini sana!!
Ona hata kuandika kwako ni shida ,
 
Tafadhali jaribu kufanya comparison kati ya tecno H6 na Huawei Y530 tuone kipi ni kipi
Tecno H6is far better than Huawei Ascend Y530. Having used both.

Tatizo nililogundua wengi wanaoponda Tecno hawajazitumia. Hebu walioponda hapa watuambie exactly walitumia Tecno ipi kwa muda gani na ilikosa nini. Having used different brands I can see "I'm rich can't eat beans" kind of mentality. Watanzania kwa kujikweza mh..!
 
kuna mtu humu aliwahi kutudanganya Tecno wana kiwanda Hong Kong nikampigia mahesabu kama Apple wangejenga kiwanda/campus Hongkong basi wangefilisika sembuse Tecno,

wewe unatumabia kwamba Dubai nako kuna sehemu wana assemble unajua square mita moja ya ardhi ni shilingi ngapi? kiwanda kipya cha cha foxconn india ni mamilioni ya sqf huwezi ukakieka mji kama dubai na hakuna kampuni yoyote duniani yenye akili ambayo haitaki kufilisika itaeka kiwanda pale
Nimependa sana mchango wako , umenikumbusha foxconn kule wale wafanyakazi vibarua wa apple walikuwa wanajirusha ghorofani na kufa
 
Nilikua na note3 kila siku charge haikai hata Masaa 8 jamaa, akanishtua juzijuzi nikajaribu ki c8 nilivyoona inakaa na charge siku 2 niliamua kuuza ki note 3 na sasa nimechonga mzinga kabisa nikaongeza na phantom-z. Kwa sasa nimeamua kuwa mteja wao kabisa na sasa nataka kuuza hii c8 nasikia wameleta j8 na Mimi nina aleji na kukaa na simu moja mwaka mzima.
 
Back
Top Bottom