Kwanini Tecno phones hazitambuliwi GSMARENA??

Kwanini Tecno phones hazitambuliwi GSMARENA??

H


Hacheni tabia zenu za kutisha tisha watu, kama nia yako ni kutangaza biashara tangaza kwa kutumia lugha ya kistaarabu, umepata taarifa wapi inayo sema TECNO ni simu fake? Hivi una habari kwamba simu nyingi.mnazo zipigia debe zina kua assembled in Dubai.
kuna mtu humu aliwahi kutudanganya Tecno wana kiwanda Hong Kong nikampigia mahesabu kama Apple wangejenga kiwanda/campus Hongkong basi wangefilisika sembuse Tecno,

wewe unatumabia kwamba Dubai nako kuna sehemu wana assemble unajua square mita moja ya ardhi ni shilingi ngapi? kiwanda kipya cha cha foxconn india ni mamilioni ya sqf huwezi ukakieka mji kama dubai na hakuna kampuni yoyote duniani yenye akili ambayo haitaki kufilisika itaeka kiwanda pale
 
GSMARENA sio kipimo cha ubora wa simu, ile ni website kama website zingine ila tu ilitangulia kabla ya website zingine na kupata umaarufu kipindi hicho watu hawajafunguka kimtandao. I am not biased lakini sio kwamba kilichopo GSMArena ndio bora!!
pale kuna simu za kichina nyingi sana
Intex
Xiaomi
hisense na wachina wengine.

kinachofanya GSMARENA ni contribution za wasomaji, ndio maana wameweka ilani mwisho wa specs za kila simu:

Disclaimer. We can not guarantee that the information on this page is 100% correct
 
GSMARENA sio kipimo cha ubora wa simu, ile ni website kama website zingine ila tu ilitangulia kabla ya website zingine na kupata umaarufu kipindi hicho watu hawajafunguka kimtandao. I am not biased lakini sio kwamba kilichopo GSMArena ndio bora!!
pale kuna simu za kichina nyingi sana
Intex
Xiaomi
hisense na wachina wengine.

kinachofanya GSMARENA ni contribution za wasomaji, ndio maana wameweka ilani mwisho wa specs za kila simu:

Disclaimer. We can not guarantee that the information on this page is 100% correct

hizo ni information ila jamaa pia wana review
-battery test yao sijaona wakulinganisha nayo. mfano wewe ni mpenzi wa tecno unataka kununua inayokaa na chaji zaidi utajuaje? sometime mah si kipimo sahihi
-wana test za camera, audio, speed ya storage etc vitu vyote hivi ni muhimu.
-wanatoa information kuhusu simu kama zinafaa kwa matumizi ya binadamu, ziwe zimefaulu FCC au chombo chochote kinachohusika kupimwa

hao kina xiaomi wapo level nyengine kabisa simu entry level ya xiaomi kama redmi note 3 (dola 150) inaipita kila idara tecno ya laki 8 kuanzia display, soc, battery, camera na vyengine, hivyo ndio maana site za ulaya kama gsmarena wanazireview na kueka information zake
 
Kama kuna simu zisizo na ubora ni hizi tecno wala hata sifikirii kuzitumia ni mtazamo tu
Just imagine uwezo wa Tecno umewasaidia watanzania wenzako wangapi kwenye shida zao za kila siku hasa vijijini? Asilimia zaidi ya 80 ya watanzania wako vijijini ulikotoka wewe, na wengi sasa wana uwezo wa kumpigia nduguye aliyeko mjini kumpa taarifa mbalimbali muhimu, kuulizia Masoko etc, majority wana hizi Tecno.
 
sasa Africa ndio tunataka Substandard ? mkuu hiv tecno phantom 5 ni simu ya kuuzwa lak 8? bado utasema ni simu za africa
pia anza kuhesabu thread za matatizo ya tecno humu ndan kila siku ni majanga

mbona simu nzur zipo nying tu around lak 3 had 450
Mm natimia techno huu n mwaka wa NNE cjaona tatizo la techno. Sasa hv natumia phantom z. Mwaka sasa cnashida. Njoo na hizo zako zenye majina ya kimataifa nkuonyeshe ubora wa techno.
 
Just imagine uwezo wa Tecno umewasaidia watanzania wenzako wangapi kwenye shida zao za kila siku hasa vijijini? Asilimia zaidi ya 80 ya watanzania wako vijijini ulikotoka wewe, na wengi sasa wana uwezo wa kumpigia nduguye aliyeko mjini kumpa taarifa mbalimbali muhimu, kuulizia Masoko etc, majority wana hizi Tecno.
Kumbe tecno ndio simu pekee yenye uwezo wa kupiga simu ukiwa kijiji?
 
Mm natimia techno huu n mwaka wa NNE cjaona tatizo la techno. Sasa hv natumia phantom z. Mwaka sasa cnashida. Njoo na hizo zako zenye majina ya kimataifa nkuonyeshe ubora wa techno.
Watumiaji wa tecno akili zenu huwa chenga sana, mfano mzuri tu ni katika kuandika kama watoto vile.
 
Kumbe tecno ndio simu pekee yenye uwezo wa kupiga simu ukiwa kijiji?
Kwa majibu haya ni dhahiri kwamba hutembei vijijini, kwani it is obvious. Kwamba why inapendwa sana vijijini anzisha uzi na tutakujuza.
 
Mhhh na bado TCRA hawajazima limtambo lao lile la kujua simu fekero
 
Mm natimia techno huu n mwaka wa NNE cjaona tatizo la techno. Sasa hv natumia phantom z. Mwaka sasa cnashida. Njoo na hizo zako zenye majina ya kimataifa nkuonyeshe ubora wa techno.
Ukiona hivyo matumizi yako asilimia 80 ya simu ni kupiga na kukata mambo mengine yanayohusiana na simu nahisi utumii kiuwakika. Ila kama ungekuwa unatumia ipasavyo madhaifu ya tecno lazima ungektana nayo.
 
hizo ni information ila jamaa pia wana review
-battery test yao sijaona wakulinganisha nayo. mfano wewe ni mpenzi wa tecno unataka kununua inayokaa na chaji zaidi utajuaje? sometime mah si kipimo sahihi
-wana test za camera, audio, speed ya storage etc vitu vyote hivi ni muhimu.
-wanatoa information kuhusu simu kama zinafaa kwa matumizi ya binadamu, ziwe zimefaulu FCC au chombo chochote kinachohusika kupimwa

hao kina xiaomi wapo level nyengine kabisa simu entry level ya xiaomi kama redmi note 3 (dola 150) inaipita kila idara tecno ya laki 8 kuanzia display, soc, battery, camera na vyengine, hivyo ndio maana site za ulaya kama gsmarena wanazireview na kueka information zake

Wana review kama mtu anapofanya personal review hiyo inakubalika. Bado sikubali kwa GSMARENA ni SI UNIT ya kipimo cha ubora. Otherwise mtu akiRely hapo gsmarena ni ameamua kuwa fan wa gsmarena. Kwa jinsi ya kawaida Gsmarena ingetakiwa kuwa kama factory ambayo ina uwezo wa kuzalisha vifaa vya ICT na electronics. ndipo wangeweza kufanya testing ya kila component kwa ufanisi wa zaidi ya 70% accuracy.Sidhani kama gsmarena wanazo international standards zinazotambulika. IEEE pengine ingenishawishi
 
Mm natimia techno huu n mwaka wa NNE cjaona tatizo la techno. Sasa hv natumia phantom z. Mwaka sasa cnashida. Njoo na hizo zako zenye majina ya kimataifa nkuonyeshe ubora wa techno.
usijisemee ww mkuu, tuongee in general
Embu nitajie ubora wa tecno yoyote unayo ijua wewe compared labda na lg g2 tu simu ya mwaka 2013
 
GSMARENA sio kipimo cha ubora wa simu, ile ni website kama website zingine ila tu ilitangulia kabla ya website zingine na kupata umaarufu kipindi hicho watu hawajafunguka kimtandao. I am not biased lakini sio kwamba kilichopo GSMArena ndio bora!!
pale kuna simu za kichina nyingi sana
Intex
Xiaomi
hisense na wachina wengine.

kinachofanya GSMARENA ni contribution za wasomaji, ndio maana wameweka ilani mwisho wa specs za kila simu:

Disclaimer. We can not guarantee that the information on this page is 100% correct
sasa mkuu xiaomi utafananisha na tecno?
 
tecno zinatengenezwa kwa ajiri ya waafrica wanataka kila mtu atumie smartphone
 
Back
Top Bottom