Kwanini Sophia Simba madaraka hayo yote na Kiingereza tatizo?


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Madaraka ya Sohia Simba

1. Mwenyekiti wa CCM - Umoja Wa Wanawake - UWT
2. Mbunge wa Kuteuliwa-- UWT
3. Mbunge wa Kuteuliwa-- SADC
4. Waziri wa Ustawi Wa Jamii, Jinsia na Watoto
5. Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM na Central Comittee

4. Hiyo Wizara ni Kubwa haswa majungu Mengi na inahitaji a full time attendant
2 and 3 huo ubunge atawezaje kujigawa na kuhudhuria na kutetea haki kote? kwanini asiache mtu mwingine?
5. Hii inahitaji full time participation

Kwenye CCM kuna Wanawake Wengi na Wasomi kweli Mtu Mmoja Madaraka Manne na Yote Muhimu ni ulafi wa Madaraka na lugha za watu zinatusha

Vipi kuhusu Mishahara? She's becoming very powerful najua alijuwa Spika Mwanamke mapema haswa
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Kiukweli huo ni mrundikano wa madaraka, anastahili apunguziwe mzigo.

Napingana nawe kwenye suala la lugha, halihusiani na utawala kwani kujua kwako kihindi au kijaluo ni suala jingine na uongozi ni suala tofauti. sitaki kukuambia kwamba wajerumani inabidi wajifunze kiingereza kama wakitaka kutoka huko kwao na wengineo wala hawana haja nacho wakifika hapa watajinfuza kiswahili.:teeth:

Hivyo basi Sofia Simba ni wa humuhumu. hakihitaji kiingereza. nawe ukitaka kwenda china jifunze kichina kwanza na si kiingereza!!
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
huu sasa ni wivu wa kimapenzi!!!!!!! thanks
 
J

Jitukali

New Member
Joined
Sep 9, 2008
Messages
3
Likes
0
Points
0
J

Jitukali

New Member
Joined Sep 9, 2008
3 0 0
hii tusilaumu serikali ni wananchi ndio wananyamazia upuuzi kama huu na ndio maana vitaendelea na hakuna jipya
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Ukiangalia Donors wote wa hiyo Wizara ni toka Scandinavian Countries na mbali na Lugha Zao Wanaongea Kiingereza Fluently

Ukiangalia Bunge la SADC ni hivyo hivyo sasa kama wewe ni Mwakilishi wa Kwenda Shoping Botswana Sawa lakini ni kama Mwanamke Pekee anaiwakilisha Nchi ya Tanzania kweli tunahitaji Jemedari wa kutetea haki za Wanawake; mfano mzuri ni Uridhi Tanzania tuko nyuma ya nchi zote kwenye SADC kuhakikisha Mke anapata Uridhi wa Mali baada ya Mume kufariki; so many topics kudiscuss
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
:bump:KAMA KASUSA, NIPE MIE. SODA YA KOPO x 2. Mwenzenu, hasusi. Kidogo kidogo, tunakula.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ndo vichwa vya CCM ivyooooooooooooooooo
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
kama angekuwa kila cheo anapewa gari na dereva wake yani ingekuwa kama dereva babili ya Saida karoli, hta hivyo Mama Mipasho hanauwezo kihivyo ingawa ni bingwa wa kupangua mabomu ya Upinzani kwa staili ya liache liende!:embarrassed:
 
Lmasesa

Lmasesa

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
0
Lmasesa

Lmasesa

Member
Joined Nov 23, 2010
12 0 0
Na bado!!! Hayo ni ya Musa tu!!! Ya Firauni ndo bado kabisaaaaaaa!......
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,210
Likes
4,351
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,210 4,351 280
Kwani walikuwa wapi wenyewe kugombea? Mwacheni huyo mama akina mama wenzake wamemkubali na wanamlundikia wenyewe. Kwani hawakujua kwamba ana vyeo vingi? Wivu huoooooo!!!!!!!!!!!! Lugha wala haina nafasi kubwa hapo. Serikali ya jk itamtafutia mkalimani shida iko wapi???????
 
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
281
Likes
4
Points
35
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
281 4 35
Kiukweli huo ni mrundikano wa madaraka, anastahili apunguziwe mzigo.

Napingana nawe kwenye suala la lugha, halihusiani na utawala kwani kujua kwako kihindi au kijaluo ni suala jingine na uongozi ni suala tofauti. sitaki kukuambia kwamba wajerumani inabidi wajifunze kiingereza kama wakitaka kutoka huko kwao na wengineo wala hawana haja nacho wakifika hapa watajinfuza kiswahili.:teeth:

Hivyo basi Sofia Simba ni wa humuhumu. hakihitaji kiingereza. nawe ukitaka kwenda china jifunze kichina kwanza na si kiingereza!!
Kwani vikao vya bunge la SADC ni vya hapahapa? unapo taka kuonyesha mapenzi yako usiweke ushabiki wa simba na yanga
 
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
209
Likes
37
Points
45
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
209 37 45
makubwa tena haya! hapa ndipo utakapojifunza kuwa hawa watu hawapo kwa maslahi ya wananchi bali ni kwa faida yao wenyewe
kwa sababu nijuavyo mie cheo ni mzigo usio mwepesi kivile kwani unahitajika kufanya kazi kubwa ufanikiwe kuleta
maendeleo,angetambua hilo,dhamana zote hizo angetaka abaki hata na moja,lakini sababu kwao ni faida,ni ndoto kukataa na usikute
akazidi kuongezewa.hii ndio nchi yetu
 
M

MtazamoWangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
313
Likes
6
Points
35
M

MtazamoWangu

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
313 6 35
mnasahau kwamba baadhi ya vyeo hapo anavipata kutokana na nafasi yake kama Mwenyekiti wa UWT Taifa....ubunge na mjumbe wa CC
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
fafanua 1970 na nani??
Wabbi Time, acha kumung'unya maneno:

Sophia Simba alikuwa sex-partner wa Mzee Mmoja wa Chama Rafiki yake Mzee Mwinyi (wamezaa naye mtoto):

Huyo Mzee Rafiki yake kipenzi A Mwinyi ndiye aliyemtoa Kikwete Mikoa ya Kusini na kumpeleka kwa Mwinyi kumpa Uwaziri (as Kijana)

Kwahiyo Kikwete by any means possible lazime "huyo mzee" alimwapisha kuwa hutaniangusha kama mimi ambavyo sikukuangusha... Basi!

Also note that:: As long as Kikwete ni Rais, Lazima Hussein Mwinyi (MD/MP) ataendelea kuwa Waziri tena Wizara nyeti - Lazima alipe fadhila kwa Mzee Ali Hassan Mwinyi - alimtoa mbali!
 
N

Nancy Tweed

Senior Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
N

Nancy Tweed

Senior Member
Joined Nov 22, 2010
122 1 0
Madaraka ya Sohia Simba
Duh! kweli wewe ni great stinker Kiingereza ndiyo kipimo cha akili na uwezo wa utawala? Inaonyesha kwamba watanzania wanawajueni na ndiyo maana wakawapigeni chini.

Maji ya moto hayaunguzi nyumba
 
M

morio

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
210
Likes
1
Points
0
M

morio

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
210 1 0
Yaani JF hamuwezi kucoment kuhusu wanawake bila kuweka kuwa ooh alishughulikiwa, plz lets focus on leadership skills na si uanamke, kumbuka mlizaliwa na wanawake na hizo shughuli wanafanya na wanaume, first t to post a comment coz nimewasomaa wee kama months hivi issue ya mwanamke lazima sijui nani kaponea hapo! lets respect our mothers, sisters, aunts, grandmothers etc
 
N

Nancy Tweed

Senior Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
N

Nancy Tweed

Senior Member
Joined Nov 22, 2010
122 1 0
Wabbi Time, acha kumung'unya maneno:

Sophia Simba alikuwa sex-partner wa Mzee Mmoja wa Chama Rafiki yake Mzee Mwinyi (wamezaa naye mtoto):

Huyo Mzee Rafiki yake kipenzi A Mwinyi ndiye aliyemtoa Kikwete Mikoa ya Kusini na kumpeleka kwa Mwinyi kumpa Uwaziri (as Kijana)

Kwahiyo Kikwete by any means possible lazime "huyo mzee" alimwapisha kuwa hutaniangusha kama mimi ambavyo sikukuangusha... Basi!

Also note that:: As long as Kikwete ni Rais, Lazima Hussein Mwinyi (MD/MP) ataendelea kuwa Waziri tena Wizara nyeti - Lazima alipe fadhila kwa Mzee Ali Hassan Mwinyi - alimtoa mbali!
Sophia Simba alikuwa ni mke waa ndoa wa Kitwana Kondo. Na Kitwana Kondo ni miongoni mwa wapigania uhuru wa nchi hii wa zamani sana. Wakati wewe babu yako anachezea kahawa kwenu Tukunyema huko, Kitwana Kondo alikuwa anapanga mikakati ya kumuondoa Edward Twinning.
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,447