Kwanini sitamshauri mwanangu na ndugu zangu wasome udaktari

Kwanini sitamshauri mwanangu na ndugu zangu wasome udaktari

Don sparrow

Member
Joined
Dec 23, 2017
Posts
50
Reaction score
42
Kumekuwa na kasumba kubwa ya watu kuvamia mchepuko wa PCB wakiwa na ndoto za kuwa madaktari kwa sababu mbali mbali kama
  1. Ajira nje nje
  2. Mikopo ilikuwa asilimia 100
  3. Sifa za kuwa unasoma kozi ngumu
  4. Hamasa toka kwa wazazi na jamii
Lakini kwa hali ambayo inaendelea sahizi nathubutu kusema sitamshauri mwanangu asome udaktari kama akilazimisha ntamwacha asome mana siku hizi
  1. Ile special priority ya udaktari aipo tena
  2. Mkopo watu wanapata hadi asilimia 0 au wengine hawapati kabisa
  3. Ukifika mwaka wa tatu unajuta kabisa why ulichagua udaktari (waulize ndugu zako wa MUHAS wanaijua hii stage )
  4. Ajira hamna kama zamani ...watu wanamaliza intern wana sota mtaani
  5. Serikali imewasahau madaktari kama sehem muhimu ya maendeleo
  6. Maisha wanayoishi vijana wanaotaka kuwa madaktari mfano mzuri watu wa MUHAS yanakufanya unakuwa stressed nusu ya maisha yako mpaka unaeza pata depression

##don_sparrow##mfitini nafsi
 

Attachments

  • IMG_20180122_135113_612.jpg
    IMG_20180122_135113_612.jpg
    105.2 KB · Views: 131
kozi ngumu maslahi kidogo.
dr wa bongo anafanya kazi nyingi sana ili awe na pesa
asubuhi muhimbili
mchana Aga khan
usiku regency maisha gani haya inakuwa kama kazi za nje za i gal three jobs ......what a f***
 
kozi ngumu maslahi kidogo.
dr wa bongo anafanya kazi nyingi sana ili awe na pesa
asubuhi muhimbili
mchana Aga khan
usiku regency maisha gani haya inakuwa kama kazi za nje za i gal three jobs ......what a f***
Ndo mana bora mtu ufanye mishe nyngne tu md ni upuuzi
 
Ndo mana bora mtu ufanye mishe nyngne tu md ni upuuzi
wakati mwingine nikikaa na kutafakari nawaonea huruma sana,najionea huruma pia kani nikiumwa lazima niwafate sasa basi unahudumiwa na dr ambaye tangia asubuhi anahudumia watu kweli akili yake kiutendaji bado iko poa ? wacha wawafanyie watu ndivyo sivyo tu maana nchi imeamua
madaktari,walimu wapatiwe thamani ya kazi yao ili nchi isonge ikiwa na watu wana elimu na afya (siha) njema
 
Uwa kila mwanafunzi wa muhas anaposhift ..kutoka basic science to clinical science ...uwa wanajuta sana ..uwa wanawaza bora wangechukua kozi nyngne ......
Hebu fafanua mkuu... Nami nimpe dogo ushauri
 
Afu ao watu wanaosoma vitu vigumu mbona life hawajafanikiwa kivile.
 
Back
Top Bottom