Kwanini sisi wanaume hatuvai sketi?

Kwanini sisi wanaume hatuvai sketi?

Umeona eeh.....
Mtu manyoya yamechomoza kama miba....
Kigimbi kimechomoza...au miguu kama imechomekwa
avae sketi? Hapana acheni wanaume wavae suruali.....

Wala msijaribu !
Kuna watu wana Vigimbi , na Vinumbu si vya polepole !
 
Miss u too honey, yule mchumba ulonipatia anakaba sana bana ndio maana. Uko mzima chwitii?
Uzima niutoe wapi darling wakati wewe umejificha hivyo? Wewe mwenyewe wajua nisipokuona mfululizo presha inapanda na haishuki...

huyo mchumba mwambie akukome tena aache kukukaba manake nitakuja kukuchukua...nilimwambia anishikie klorokwini wangu sio ambane khaa!
 
Last edited by a moderator:
siyo manyoya Bhana, ni vinyweleo.. Manyoya kwani tumekuwa sokwe?

mmmmh...
Haya vinyoleo....
Unakuta Vinyoleo vimechachamaa mpaka vinatoboa soksi.......sasa mkivaa sketi mkamgusana na wadada kwenye daladala si mtawatoboa?
 
Uzima niutoe wapi darling wakati wewe umejificha hivyo? Wewe mwenyewe wajua nisipokuona mfululizo presha inapanda na haishuki...

huyo mchumba mwambie akukome tena aache kukukaba manake nitakuja kukuchukua...nilimwambia anishikie klorokwini wangu sio ambane khaa!

Mmmh ! Na hizi bariidi , vya hivi vitajaaje humu !
 
Last edited by a moderator:
This is jamiiforum! Nimecheka sana leo!
 
Akhuuuu, wanawake hawavai nguo za kiume.
 
Uzima niutoe wapi darling wakati wewe umejificha hivyo? Wewe mwenyewe wajua nisipokuona mfululizo presha inapanda na haishuki...

huyo mchumba mwambie akukome tena aache kukukaba manake nitakuja kukuchukua...nilimwambia anishikie klorokwini wangu sio ambane khaa!
heheeh haka kapost acha nikakaweke kwenye album kabla nitonye hajakuja na mikwala yake.
Pole sana darlin hata mimi nilikuwa na mapresha hayashuki kipindi kile umenigomea kujibu maPM yangu lakini kuna sredi moja ya MziziMkavu inasema ukichanganya asali mbichi na mdalasini halaf ukalala kitanda tofauti na mchumbaako inasaidia. Jarib hii dawa chwitihati.
 
Last edited by a moderator:
heheeh haka kapost acha nikakaweke kwenye album kabla nitonye hajakuja na mikwala yake.
Pole sana darlin hata mimi nilikuwa na mapresha hayashuki kipindi kile umenigomea kujibu maPM yangu lakini kuna sredi moja ya MziziMkavu inasema ukichanganya asali mbichi na mdalasini halaf ukalala kitanda tofauti na mchumbaako inasaidia. Jarib hii dawa chwitihati.
wewe klorokwini Unachekesha sana bado hujakuwa tu? kwani hapo Tanzania bado mnatumia Dawa ya klorokwini? Dawa ya klorokwini imekwisha na wakati ninafikiri haitumiki tena hapo Tanzania.:A S 41:
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom