Kwanini Rais Biden kwa mara ya pili hakutani na Rais Samia?

Kwanini Rais Biden kwa mara ya pili hakutani na Rais Samia?

Simple tu mbona... Piga simu White House au Ubalozi wa US utapata majibu rasmi!!
 
JPM asiyewahi hata kuvuka nje ya ukanda wa Subsaharan Africa lakini speech yake anayoitoa akiwa Chato tena kwa Kiswahili cha kisukuma ilirindima na kutafsiriwa viunga vya London na Washington.

Nchi imepata hasara sana!
Tena ile speech ya mapapai na mbuzi yana korona ilibamba hadi area 51!!wazungu walichanganyikiwa!!!
 
Ongeza na yakuolewa mitala

Presidaa wa sasa anasifa za kipekee

Mwanao akisema anataka kuwa kama Saa 100 mpige, maana si kwa sifa alizonazo
Dini yake inaruhusu. Sema lingine.
 
Tena ile speech ya mapapai na mbuzi yana korona ilibamba hadi area 51!!wazungu walichanganyikiwa!!!
Sababu jamaa alielewa nini maana ya taasisi ya urais. Miaka mitano tu nchi ilijenga heshima iliyoikosekana miaka 60 iliyopita. Huyu hata sikujua kwamba yupo Marekani.
 
Ndugu zangu,

Itakumbukwa mwaka uliopita Rais Samia alienda Marekani na alifika Ikulu ya White House badala ya kukutana na mkuu wa nchi ya Marekani alikutana na Makamu wake Kamala Harris.

Na mara hii tena katembelea Ikulu ya White House badala ya kukutana na Biden ambaye yupo Marekani lakini kakutana na Makamu wa Rais.

Kuna haja ya kuliangalia hili kwa uzito wa kidiplomasia kwani katika ziara zote mbili Rais Biden yupo Ikulu ya White House lakini hatoi muda kwa Rais wetu.

Je, inawezekana kwa Rais Biden kuja Tanzania na kuishia kufanya mazungumzo na makamu wa rais tu?Kidiplomasia hii imekaaje?

Kwanini Wizara yetu ya mambo ya nje isijiridhushe uwepo wa Rais Biden kukutana na Rais Samia kabla ya kufanya ziara nchini humo?
Biden au Trump wamekutana na JP mara ngapi?
 
Sleepy Joe yupo kalala jaman hatak usumbufu na wamama wa filamu
 
Ndugu zangu,

Itakumbukwa mwaka uliopita Rais Samia alienda Marekani na alifika Ikulu ya White House badala ya kukutana na mkuu wa nchi ya Marekani alikutana na Makamu wake Kamala Harris.

Na mara hii tena katembelea Ikulu ya White House badala ya kukutana na Biden ambaye yupo Marekani lakini kakutana na Makamu wa Rais.

Kuna haja ya kuliangalia hili kwa uzito wa kidiplomasia kwani katika ziara zote mbili Rais Biden yupo Ikulu ya White House lakini hatoi muda kwa Rais wetu.

Je, inawezekana kwa Rais Biden kuja Tanzania na kuishia kufanya mazungumzo na makamu wa rais tu?Kidiplomasia hii imekaaje?

Kwanini Wizara yetu ya mambo ya nje isijiridhushe uwepo wa Rais Biden kukutana na Rais Samia kabla ya kufanya ziara nchini humo?
Sio lazima
 
Umenichekesha hapo uliposema Biden akija Tanzania ataongea na makamu wa rais.
Hivi vichekesho mnatunga wenyewe au mna download?
Wakija hata ikulu yenu wanaimiliki wao kwa muda. Kwani walinzi wenu wanaonekana kama walinzi wa kizamani wa kimakonde, wale wa ukikimbia nchale, ukichimama nchale.
 
Asingeweza kukutana na Biden kwa sasa. Biden ana vipaumbele vya mwaka mzima, kwa hiyo hawezi kupoteza muda wake kukutana na mtu asiye na tija kwake.
Wao wana msemo unaosema"Marekani kwanza"

Kwa kawaida ukienda kumtembelea rafiki yako huko mbali mara ya kwanza,basi mara nyingine inatakiwa huyo rafiki yako aje kukutembelea wewe.

Ukiona hajaja, na kama upo vizuri kichwani, huwezi kwenda mara kadhaa wakati yeye hajaja hata siku moja.
 
Ndugu zangu,

Itakumbukwa mwaka uliopita Rais Samia alienda Marekani na alifika Ikulu ya White House badala ya kukutana na mkuu wa nchi ya Marekani alikutana na Makamu wake Kamala Harris.

Na mara hii tena katembelea Ikulu ya White House badala ya kukutana na Biden ambaye yupo Marekani lakini kakutana na Makamu wa Rais.

Kuna haja ya kuliangalia hili kwa uzito wa kidiplomasia kwani katika ziara zote mbili Rais Biden yupo Ikulu ya White House lakini hatoi muda kwa Rais wetu.

Je, inawezekana kwa Rais Biden kuja Tanzania na kuishia kufanya mazungumzo na makamu wa rais tu?Kidiplomasia hii imekaaje?

Kwanini Wizara yetu ya mambo ya nje isijiridhushe uwepo wa Rais Biden kukutana na Rais Samia kabla ya kufanya ziara nchini humo?

Usipoteze muda kuwaza sana. African leaders wanaojialika wenyewe Marekani hawawezi kuingizwa kwenye schedule ya Rais wa Marekani. JK, kwa mfano, alikuwa amepafanya USA kuwa sawa na living room yake. Rais wa Marekani angetenga muda wa kukutana naye mara ngapi?
 
Mimi bado namkumbuka tu JPM.
Ilikuwa akinguruma tu, siku hiyo vyombo vyote vya habari Duniani vinasimama kumsikiliza alichoongea SIMBA WA YUDA.
 
Sababu jamaa alielewa nini maana ya taasisi ya urais. Miaka mitano tu nchi ilijenga heshima iliyoikosekana miaka 60 iliyopita. Huyu hata sikujua kwamba yupo Marekani.
Sukuma gang naona mnateseka Sana na mama. Kila siku kumsakama, muacheni apige kazi.
Kila kitabu na zama zake. Magufuli zama zake zimeshapita imebaki historia. Inabidi mkubali matokeo maana Hamna namna sasa.
 
Hii ni mbaya sana tena sana! Mtu mwenye nidhamu, maadili na ustaarabu hawezi andika hiki ulichokiandika. [emoji120][emoji120][emoji120]

Tafisri ya kihistoria ya neno kilaza ni mtu mwenye uwezo mdogo wa kufanya jambo fulani. Huna sababu ya kufikiria kwamba author sio muadilifu kwasababu tu amesema Samia ni kilaza. Badala yake, muulize kwanini yeye anaamini Samia ni kilaza. Atakupa justification!
 
Back
Top Bottom