Kwanini Rais Biden kwa mara ya pili hakutani na Rais Samia?

Kwanini Rais Biden kwa mara ya pili hakutani na Rais Samia?

Ndugu zangu,

Itakumbukwa mwaka uliopita Rais Samia alienda Marekani na alifika Ikulu ya White House badala ya kukutana na mkuu wa nchi ya Marekani alikutana na Makamu wake Kamala Harris.

Na mara hii tena katembelea Ikulu ya White House badala ya kukutana na Biden ambaye yupo Marekani lakini kakutana na Makamu wa Rais.

Kuna haja ya kuliangalia hili kwa uzito wa kidiplomasia kwani katika ziara zote mbili Rais Biden yupo Ikulu ya White House lakini hatoi muda kwa Rais wetu.

Je, inawezekana kwa Rais Biden kuja Tanzania na kuishia kufanya mazungumzo na makamu wa rais tu?Kidiplomasia hii imekaaje?

Kwanini Wizara yetu ya mambo ya nje isijiridhushe uwepo wa Rais Biden kukutana na Rais Samia kabla ya kufanya ziara nchini humo?
Mkuu hayo si Mabeberu mnayatakia nini?

Wamezisikia hoja zenu kuwa ninyi ni dona kantri na hamtaki kuyanyenyekea.
 
Rais Biden ana ripoti zote kutoka Namanga. na bahati mbaya zote ni chafu.
 
JPM asiyewahi hata kuvuka nje ya ukanda wa Subsaharan Africa lakini speech yake anayoitoa akiwa Chato tena kwa Kiswahili cha kisukuma ilirindima na kutafsiriwa viunga vya London na Washington.

Nchi imepata hasara sana!
B mkubwa ni "house negro" nothing more
 
E
Ndugu zangu,

Itakumbukwa mwaka uliopita Rais Samia alienda Marekani na alifika Ikulu ya White House badala ya kukutana na mkuu wa nchi ya Marekani alikutana na Makamu wake Kamala Harris.

Na mara hii tena katembelea Ikulu ya White House badala ya kukutana na Biden ambaye yupo Marekani lakini kakutana na Makamu wa Rais.

Kuna haja ya kuliangalia hili kwa uzito wa kidiplomasia kwani katika ziara zote mbili Rais Biden yupo Ikulu ya White House lakini hatoi muda kwa Rais wetu.

Je, inawezekana kwa Rais Biden kuja Tanzania na kuishia kufanya mazungumzo na makamu wa rais tu?Kidiplomasia hii imekaaje?

Kwanini Wizara yetu ya mambo ya nje isijiridhushe uwepo wa Rais Biden kukutana na Rais Samia kabla ya kufanya ziara nchini humo?
which is talking?
 
Ndugu zangu,

Itakumbukwa mwaka uliopita Rais Samia alienda Marekani na alifika Ikulu ya White House badala ya kukutana na mkuu wa nchi ya Marekani alikutana na Makamu wake Kamala Harris.

Na mara hii tena katembelea Ikulu ya White House badala ya kukutana na Biden ambaye yupo Marekani lakini kakutana na Makamu wa Rais.

Kuna haja ya kuliangalia hili kwa uzito wa kidiplomasia kwani katika ziara zote mbili Rais Biden yupo Ikulu ya White House lakini hatoi muda kwa Rais wetu.

Je, inawezekana kwa Rais Biden kuja Tanzania na kuishia kufanya mazungumzo na makamu wa rais tu?Kidiplomasia hii imekaaje?

Kwanini Wizara yetu ya mambo ya nje isijiridhushe uwepo wa Rais Biden kukutana na Rais Samia kabla ya kufanya ziara nchini humo?
Sababu anaonekana ni shit hole kichwani ,angeenda Jpm lazima angepokelewa na kukutana na raisi mwenyewe ,rais asiye na mvuto kwenye nchi yake hana maana sana USA
 
Kule kilichoenda kufanyika ni uzinduzi wa filamu.

Sasa ulitaka kweli Rais wa Taifa kubwa kama marekani akajadiliane na mwenzake kuhusiana na filamu.

Ndio maana akapewa mwenzake maana wanaweza zungumza lugha moja wakaelewana.
Hata kupewa mwenzake ni kupaishwa sana, binafsi naona swala hilo la uzinduzi wa filamu angepewa waziri wa utamaduni sanaa na michezo wa huko Marekani
 
Back
Top Bottom