Kwanini niliamua kwenda kwa mganga

Kwanini niliamua kwenda kwa mganga

Khaa hivi Chai chungu yuko wapi tena?? Aise ile ya kwake na yule mwanamke wake ilistahili itungiwe movie kabisa. Sasa Chief72 tunakusubiri!!! Ofisi nyingi hasa za serikali na taasisi zake ni walozi kweli kweli!!! Si unajua wengi wanaingia kule na vimemo hawana merits hivyo ili kupanda ni lazima ndumba.


plz nisaidie link
 
:A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::juggle::flypig::flypig::A S 13:
 
Jiandae kupokea PM nyingi kuhusu contact za huyo mganga wako. Watu wanavyopenda ulozi nchi hii!
 
Aiseee...
Kumbe kuna mambo mengi Sana chini ya jua eeh!!!
 
Wabongo Kwa kupenda stori, hasa za kishirikina na mapenzi hatujambo.
Ila big up kk, unafaa kuwa mwandishi wa vitabu.
 
Back
Top Bottom