1kush africa
JF-Expert Member
- Dec 13, 2016
- 10,144
- 14,245
muone sasa nikuache mara ngapi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mm kapuku natendwa kikapuku kapuku,..mfyuuu kwendraaaaa em niache mm,.
muone sasa nikuache mara ngapi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mm kapuku natendwa kikapuku kapuku,..mfyuuu kwendraaaaa em niache mm,.
Kazi ya kupenda ni sawa na kubeti
ni kweli dada, mwanamke ni wa muhimu mno kwa mwanaume, ukikaa siku nyingi sana bila...vichwa vyetu hufyatuka, ukamuulize Kisandu[emoji23][emoji28][emoji28][emoji28]kakaaa
Nalo neno tena hao waliolewa na wenye pesa, wanazichukua nakwenda kuwahonga makapuku, mwanamke ni kutii mwanaume ndiye wakumpenda mwanamke
Exactly,. Neno la Bwana limesema,."enyi waume wapendeni wake zenu....."na enyi wake watiini waume zenu..." Sasa hii vita itaisha tukifata misingi iliyokuwako.
Kwa mujibu wa biblia jukumu last kupenda ni la mwanaume na la mwanamke ni kutii
Mara zoteeemuone sasa nikuache mara ngapi[emoji23]
Hahahahaa[emoji23][emoji23]Kisandu Jr?!ni kweli dada, mwanamke ni wa muhimu mno kwa mwanaume, ukikaa siku nyingi sana bila...vichwa vyetu hufyatuka, ukamuulize Kisandu[emoji23]
mtajiKwa nayakati hizi mwanamke anampenda mwanaume kama mtatuaji wa matatizo yake, kiakili kimwili kiuchumi n.k
Soap soap ni dalili ya kujijali, na kujijali kunahitaji fedha, sasa wanajua fedha ipo hapa.Kwa nayakati hizi mwanamke anampenda mwanaume kama mtatuaji wa matatizo yake, kiakili kimwili kiuchumi n.k
Kwasisi waislam tumeambiwa tumpende mwanamke kwa vitu vinne:
* Tabia yake
* Uzuri wake
* Mali yake
* Dini yake
Narudi kwenu akina mama nyinyi mmeambiwa mtupende kwa kitu gani?
Nasubiri jibu chap haraka..
Mkishindwa basi kuanzia leo mkome kuanzisha mtongozo.
Hii kitu naiongea sana kwa wadada lakini wapiii hawanielewii, nafurahi kusikia the same kutoka kwenu KeExactly,. Neno la Bwana limesema,."enyi waume wapendeni wake zenu....."na enyi wake watiini waume zenu..." Sasa hii vita itaisha tukifata misingi iliyokuwako.
Hapa kuna harufu ya ukweli wa jibu, mchoro mzima wa swali upo kwenye comment yako,Niliwahi kumuuliza mpwa wangu. Ilikuwaje mpaka ukazaa na yule jamaa. Akanijibu kuwa jamaa alimshinda kwenye majadiliano. Kila alivyojaribu kuchomoa jamaa alikuja na gia mpya. Nikakosa la kusema zaidi.
Lakini mkuu hamwapendi wanawake kama inavyotakiwa[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji25]kweli, kazi yenu ni kutii na kazi yetu ni kuwapenda
[emoji28] [emoji28] [emoji28][emoji28] huyo mwanao n i mtambo hasa, hataki unafiki kabisaNiliwahi kumuuliza mpwa wangu. Ilikuwaje mpaka ukazaa na yule jamaa. Akanijibu kuwa jamaa alimshinda kwenye majadiliano. Kila alivyojaribu kuchomoa jamaa alikuja na gia mpya. Nikakosa la kusema zaidi.
Tunataka watupe majibu ili tuujue ukweliKwasisi waislam tumeambiwa tumpende mwanamke kwa vitu vinne:
* Tabia yake
* Uzuri wake
* Mali yake
* Dini yake
Narudi kwenu akina mama nyinyi mmeambiwa mtupende kwa kitu gani?
Nasubiri jibu chap haraka..
Mkishindwa basi kuanzia leo mkome kuanzisha mtongozo.