Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Haya japo hata mm si mpnz sana wa urojo lakini nikaona si vibaya kukuwekea kama unatumia...Usijali nitajifunza hapo hapo mie sinaga shida sanaaa[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]
Haya japo hata mm si mpnz sana wa urojo lakini nikaona si vibaya kukuwekea kama unatumia...Usijali nitajifunza hapo hapo mie sinaga shida sanaaa[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]
Si ndiyo hao badala ya kutupenda wanatukunjia [emoji123] [emoji123] ili tuwe wapole [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nani shogaa?!
Haaa haaa kinacholiwa nitakula tu asante sana [emoji2] [emoji2] [emoji2]Haya japo hata mm si mpnz sana wa urojo lakini nikaona si vibaya kukuwekea kama unatumia...
hahahahaa... Ndio maana tunachukua sisi jukumu lao la kupenda,.Si ndiyo hao badala ya kutupenda wanatukunjia [emoji123] [emoji123] ili tuwe wapole [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Bila shakahahahahaa... Ndio maana tunachukua sisi jukumu lao la kupenda,.
Maswali ya kizamani sana hayoMwanamke anampenda mwanaume kwa sababu ya utajiri au pesa ?
Vipi kuhusu wake za matajiri wanaotoka kimapenzi na masikini ?
Je mwanamke anampenda mwanaume kwa sababu ya shoo nzuri na pumzi kunako 6*6 ?
Je vipi kuhusu ma askari na wapiga gym wanaojiua kisa wake zao kuchepuka ?
Mwanamke anampenda mwanaume aliyeanza nae kama rafiki kwa muda mrefu, wakasaidizana mambo mengi kama marafiki, wakafahamiana kwa kina, wakaendana kitabia kisha wakaingia kwenye mahusiano,
Huyo ndio mwanaume anayependwa na kukumbukwa na mwanamke nyakati zote ? .
Swali ni je kwanini mwanamke anampenda mwanaume ?
Kusaidiana sio kutumikishwa..Kwa majibu yenu ni wazi mnakiri kuwa mwanamke ni kiumbe dhaifu kaumbwa kwaajili ya kutumikishwa na mwanaume
Hapana Bro Dube,hapana kabisaKwamba,
"mwanamke anampenda mwanaume asiyekuwa nae, akiwa nae anampenda mwingine tena"
Nimeipata point yako,
Swali kwako,
Kama mwanamke anampenda mwanaume asiyekuwa naye,
Akiwa naye anapenda mwingine tena,
Je wanawake wote ni MALAYA ?
Kuna utofauti gani kati ya kahaba na malaya ?Hapana Bro Dube,hapana kabisa
MALAYA;Ni mfanya biashara ya
NGONO,yeye hana mda na Mahusiano,yeye hutoa MWILI na
MWANAUME hutoa PESA,then
Mahusiano huishia hapo.
Sijaielewa pointi yakoMheshimiwa ngoja nikusaidie katika hili. Mwanamke ishi naye tu hivyo hivyo. Hata ukijitahidi kumfanyia wema vipi, usishangae siku akikwambia " bwana wewe Mimi kwako sijawahi kupata heri maisha".
Kama nibya zamani basi unayafahamu,Maswali ya kizamani sana hayo
[emoji1]Ni baada ya .......... ndiyo yeye anapenda, lakini kinachofuata apendwe kisha yeye ni kutii
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Kwamba,
"mwanamke anampenda mwanaume asiyekuwa nae, akiwa nae anampenda mwingine tena"
Nimeipata point yako,
Swali kwako,
Kama mwanamke anampenda mwanaume asiyekuwa naye,
Akiwa naye anapenda mwingine tena,
Je wanawake wote ni MALAYA ?
Siku zote alichokipanga Mungu kikipanguliwa na mzungu risk of damaging inakuwa kubwa kuliko kawaida.Mwanamke alilaaniwa na Mungu baada ya kumpa Adamu tunda aliambiwa “utazaa kwa uchungu na utamtamani mume wako”. Hii ya Kazaa kwa uchungu wazungu wamesha crack the code by epidural ile sindano unayochomwa kwenye uti wa mgongo uchungu ukianza.
Kwamujibu wa kamusi,Kuna utofauti gani kati ya kahaba na malaya ?
Naomba nikuulize na wewe kuna tofauti ipo kati ya kupenda na kutamani?Namimi naligeuza kisha nakuuliza,
Kwa nini mwanamke anampenda mwanaume ?
Exactly..Siku zote alichokipanga Mungu kikipanguliwa na mzungu risk of damaging inakuwa kubwa kuliko kawaida.
Mungu hajaribiwi katu.
Ujue inashangaza sana,Naona mnavyoyumba yumba na majibu yenu kama chombo kilichokosa uelekeo. Binafsi majibu yangu ninayoyaamini siku zote za maisha yangu ni "Sitokaa nijihangaishe kukifahamu kiumbe hiki"
Kwa kifupi usisumbuke na akili za wanawakeSijaielewa pointi yako