OMOYOGWANE
JF-Expert Member
- Dec 30, 2016
- 5,139
- 12,915
- Thread starter
- #41
Kumbe sasa hivi unampenda,Nilimtii kwanza ndio nikampenda,.
Kama unampenda,
Tueleze kwa nini sasa hivi unampenda na sio zamani ?
Kumbe sasa hivi unampenda,Nilimtii kwanza ndio nikampenda,.
Jukumu La kupenda ni la mume...mimi namtii MumewanguSwali kwako,
Je unampenda mumeo au mpenzi wako kwa sababu ya kihere here chako ?
Kwa majibu yenu ni wazi mnakiri kuwa mwanamke ni kiumbe dhaifu kaumbwa kwaajili ya kutumikishwa na mwanaumeKwa sababu ni mwanamke.. yeye ni ubavu wa Adam.
Fact no 3,"mwanamke anatamani ila hapendi"Meanie alilaaniwa na Mungu baada ya kumpa Adamu tunda aliambiwa “utazaa kwa uchungu na utamtamani mume wako”. Hii ya Kazaa kwa uchungu wazungu wamesha crack the code by epidural ile sindano unayochomwa kwenye uti wa mgongo uchungu ukianza.
Kwa hiyo mwanamke hapendi ?Uko vizurii.
Mwanamke kupenda ni kujivika daraka lisilo muhusu.
Mkuu kama unakijua hicho kifungu tuletee, utakuwa umetusaidia sanaMi nilijua mwanamke ni kupenda na kuheshimu af wanaume ni kuishi kwa akili tu km vile unaishi na kibaka ukijipindua anasepa na zote
Jukumu lake ni moja tu. Kumuheshimu mume atakaye muoa.Kwa hiyo mwanamke hapendi ?
Huko sio kupenda bali ni kutamani,7bu zipo nyingi tu. Ila sasa, kinachotokea ni kwamba mwanamke anaweza kumpenda mwanaume kwa 7bu 1 au zaidi ya 1, hii haimanishi kwamba hawezi kumsaliti/kutoka nje ya mahusiano yao kutokana na kuwepo kwa vyanzo vingi ambavyo vinasababisha tabia hiyo.
Mfano, mwanamke X kampenda mwanaume Y (Mme/mchumba) kwa 7bu ana usafiri, pesa na sura nzuri. Lakini mwanamke X bado anaweza kuchepuka kwa 7bu mbalimbali kama:-
1. Tabia (huruka) chafu, yaani ni mtu wa kuchepuka by nature
2. Kulipiza kisasi, hapa mwanamke aweza kutoka nje kwa kulipiza kisasi baada ya kubaini kuwa mwanaume (Y) wake anatoka nje ya mahusiano yao.
3. Aina ya marafiki wa kike (peer groups) alionao. Hasa kwa kumshawishi, au kuona tabia ya kuchepuka ni kawaida kutoka kwao....
Niishie hapo tu....
Kama ni ndio,Ndio.
Yaaan kumpenda mwanamme wako ni kiherehere?? .Kiherehere
Fact no 4Mwanamke hajui anachopenda kwa mwanaume
Ni baada ya .......... ndiyo yeye anapenda, lakini kinachofuata apendwe kisha yeye ni kutiiKwamba, "Mwanamke ni kutii, mwanaume ndiye wa kumpenda mwanamke"
Hii ni fact no 1
Swali kwako,
Je mwanamke hapendi ?
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji2]Mi nilijua mwanamke ni kupenda na kuheshimu af wanaume ni kuishi kwa akili tu km vile unaishi na kibaka ukijipindua anasepa na zote
Usijali nitajifunza hapo hapo mie sinaga shida sanaaa[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]Pitia hapa kwa mpemba dia,.urojo je unatumia??
Mwenzangu kama hakujui vile anavyokunanga [emoji123] [emoji123] [emoji123]Basi na nyie muwe mnatupenda kweli basi...ahh[emoji53]
Wanawake si wapo ?Basi swali lako halihitaji 7bu, na usingeuliza kwa maana hakuna chanzo/sababu za mwanamke kumpenda mwanaume.
Nani shogaa?!Mwenzangu kama hakujui vile anavyokunanga [emoji123] [emoji123] [emoji123]