Ulweso
JF-Expert Member
- May 24, 2016
- 23,106
- 28,062
Napigia mstari kabisaKwa mujibu wa biblia jukumu last kupenda ni la mwanaume na la mwanamke ni kutii
Napigia mstari kabisaKwa mujibu wa biblia jukumu last kupenda ni la mwanaume na la mwanamke ni kutii
Nilimtii kwanza ndio nikampenda,.Swali kwako,
Je ulimpenda mumeo au mchumba wako kwa sababu ya kihere here chako ?
Hahahahaa,. Me stakki jamanii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] kuomba kutolewa out, tena mme wa mtu unajiuliza kulikoni?
Uko vizurii.Exactly,. Neno la Bwana limesema,."enyi waume wapendeni wake zenu....."na enyi wake watiini waume zenu..." Sasa hii vita itaisha tukifata misingi iliyokuwako.
Nina hamu na mishikaki [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Hahahahaa,. Me stakki jamanii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kwamba, "Mwanamke ni kutii, mwanaume ndiye wa kumpenda mwanamke"Nalo neno tena hao waliolewa na wenye pesa, wanazichukua nakwenda kuwahonga makapuku, mwanamke ni kutii mwanaume ndiye wakumpenda mwanamke
Swali kwako,Kiherehere
Mi nilijua mwanamke ni kupenda na kuheshimu af wanaume ni kuishi kwa akili tu km vile unaishi na kibaka ukijipindua anasepa na zoteKwa mujibu wa biblia jukumu last kupenda ni la mwanaume na la mwanamke ni kutii
Pitia hapa kwa mpemba dia,.urojo je unatumia??Nina hamu na mishikaki [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Basi na nyie muwe mnatupenda kweli basi...ahh[emoji53]Uko vizurii.
Mwanamke kupenda ni kujivika daraka lisilo muhusu.
7bu zipo nyingi tu. Ila sasa, kinachotokea ni kwamba mwanamke anaweza kumpenda mwanaume kwa 7bu 1 au zaidi ya 1, hii haimanishi kwamba hawezi kumsaliti/kutoka nje ya mahusiano yao kutokana na kuwepo kwa vyanzo vingi ambavyo vinasababisha tabia hiyo.Mwanamke anampenda mwanaume kwa sababu ya utajiri au pesa ?
Vipi kuhusu wake za matajiri wanaotoka kimapenzi na masikini ?
Je mwanamke anampenda mwanaume kwa sababu ya shoo nzuri na pumzi kunako 6*6 ?
Je vipi kuhusu ma askari na wapiga gym wanaojiua kisa wake zao kuchepuka ?
Mwanamke anampenda mwanaume aliyeanza nae kama rafiki kwa muda mrefu, wakasaidizana mambo mengi kama marafiki, wakafahamiana kwa kina, wakaendana kitabia kisha wakaingia kwenye mahusiano,
Huyo ndio mwanaume anayependwa na kukumbukwa na mwanamke nyakati zote ? .
Swali ni je kwanini mwanamke anampenda mwanaume ?
Fact no 2 hii,Exactly,. Neno la Bwana limesema,."enyi waume wapendeni wake zenu....."na enyi wake watiini waume zenu..." Sasa hii vita itaisha tukifata misingi iliyokuwako.
Jaribu kupendwa na mimi walahi hutojuta.Basi na nyie muwe mnatupenda kweli basi...ahh[emoji53]
Ndio.Fact no 2 hii,
Now tunaelekea kwenye ukweli,
Swali kwako,
Ulishawahi kupenda ?
Hili nalo laweza kuwa jibu,Wanapenda vyote ulivyovitaja
Mwanamke hapendi ?Kwa mujibu wa biblia jukumu last kupenda ni la mwanaume na la mwanamke ni kutii
Namimi naligeuza kisha nakuuliza,Hili swali ngoja niligeuze halafu nalijibu.
Mimi nampenda Mwanamke kwa TABIA yake