Kwanini Membe & Co. hawammalizi kisiasa Rais Magufuli?

M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
892
Points
1,000
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
892 1,000
Mkuu,huyu mleta hoja mbona hajiulizi kwa nini baada ya Zitto kwenda kumpa ukweli tundu kuhusu shambulio lake,tundu ameibadilikia chadema.
Time will tell
Panga sentesi upendavyo ila ukweli jiwe ndio muhusika, inyeshe mvua Liwake jua habari ndio hiyo.
 
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
892
Points
1,000
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
892 1,000
jeshi la polisi hata likija na ushahidi wa video ya ukweli ikionesha makamanda wakimfyatua risasi Lissu hamtaamini ngoooo...

Bora wazuge miaka ipite tu tutasahau
Hakuna wa kusahau ukweli.
 
W

WIGWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
362
Points
500
W

WIGWA

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2019
362 500
Sasa ni dhahiri kwamba Rais Magufuli hana urafiki na Membe kwanza naweza hata kwenda mbali kuita maadui, sasa swali langu kwa nini Membe na watu wake hawampi Magufuli pigo moja litakalommaliza kisiasa?

Kwanini hawaaniki hata kwa siri tu ushahidi wa kupigwa risasi Tundu Lissu na Serikali yetu kama wanavyodai? Tatizo ni nini?

Nina uhakika hili litamdondosha Magufuli nje na ndani, Tundu Lissu atatembea kifua mbele kwa Mzungu na ushahidi, hapa nyumbani ukweli utajulikana na itakuwa game over. Sasa kwanini hawafanyi?
huo ni ujinga na ukosefu wa akili na adabu over
 
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
892
Points
1,000
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
892 1,000
Tundu Lisu hahitaji majira, anapata shida kujitetea huko kwa Muzungu, hivyo hakuna wakati ambapo angehitaji ushahidi wa kuhusika kwa Serikali yetu kama sasa, kwani angepeleka hata UN huo ushahidi kama angekuwa nao.
Apeleke huo ushahidi asipeleke huko unakosema, ila sisi watanzania tunajua jiwe ndio muhusika fullstop.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
Serikali inavyotafuta sifa+kuua upinzani


Wangekua CDM ndo wamemuua, siwangehakikisha wanawajua nakuwakamata wote walohusika???


CDM inanguv gan ya kuuficha ukweli wa tukio kama lile?????
Upinzani umejiua wenyewe, ati Serikali iwaume, kwani mko hai? Nicheke mie, nyie nendeni mkazike chama ambacho kiko kwenye jeneza tayari. Sisi tunaangalia mbele kwenye nchi yenye neema ambayo amri yake ya kwanza ni moja tu. Hapa kazi Tu.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
Lissu hana shida yeyote.... wenye shida ni wale waliomnyima haki zake wakidhani angepata shida lakini sasa hivi hofu zimewajaa hawajui what's next!
Hofu unayo wewe unayewewesekaweweseka kuandika hapa JF. Tanzania ni nchi huru wewe endelea na majungu. Ushahidi huna umekalia majungu, wenzio tunajenga nchi.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
Chadem badala ya kujenga chama imara cha upinzani wamekalia kuhujumu ruzuku waliyokuwa wanapata wakati kazi kubwa alifanya Dr. Slaa. 2020 ruzuku yao itashuka kutokana na kutoka kapa kwenye wabunge watabaki na 2% ya ruzuku. wamekalia kupiga majungu JF wanafikiri yatawasaidia, on your dreams. Tanzania ni ya Watanzania wanaopenda maendeleo sio wapiga dili.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,082
Points
2,000
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,082 2,000
Hofu unayo wewe unayewewesekaweweseka kuandika hapa JF. Tanzania ni nchi huru wewe endelea na majungu. Ushahidi huna umekalia majungu, wenzio tunajenga nchi.
wewe unajenga nchi au umekalia kukwiba tu?
rudisheni 1.5tr zetu or else....
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
wewe unajenga nchi au umekalia kukwiba tu?
rudisheni 1.5tr zetu or else....
Sasa hapa umeandika nini au hoja ni ipi? Usikariri tu hiyo 1.5 tr, unaifahamu? Wacha kuwewesekaweweseka tu. Majungu hayakufai umeshakuwa mkubwa sasa.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,082
Points
2,000
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,082 2,000
Sasa hapa umeandika nini au hoja ni ipi? Usikariri tu hiyo 1.5 tr, unaifahamu? Wacha kuwewesekaweweseka tu. Majungu hayakufai umeshakuwa mkubwa sasa.
1.5tr nitaifahamia wapi wakati Wakolomije wameikwiba tayari na wanagawana kama njugu?

tunawasubiri Wakolomije warudi mtaani 2020 watazitapika zote shubamit!!
 
M

mjunior2

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
339
Points
250
M

mjunior2

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
339 250
Hakuna Rais bora Afrika kwa sasa zaidi ya Magufuli ,atawale miaka 100
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
1.5tr nitaifahamia wapi wakati Wakolomije wameikwiba tayari na wanagawana kama njugu?

tunawasubiri Wakolomije warudi mtaani 2020 watazitapika zote shubamit!!
Wacha porojo wewe, Hapa kazi tu!
 
Ppmosile

Ppmosile

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2019
Messages
269
Points
250
Ppmosile

Ppmosile

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2019
269 250
Waliomshambulia TL ni Chadema wacha kupotosha, hata Wangwe walikuwa wamemuwekea njama tafakari?
Ninyi ndo wale mashabiki wa ccm mnaorusha mpr cdm kuwa ndo wamehuska kumshambulia TL

Shame on you
 

Forum statistics

Threads 1,343,109
Members 514,937
Posts 32,774,067
Top