Kwanini Membe & Co. hawammalizi kisiasa Rais Magufuli?

Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
Ntoe ushahd wann wakat ata ww mwnyw unaujua
Chacha njomba unanisemea, ndio majungu yenyewe hayo, rudi kwenye sheria za hii forum, oooops kama mzee Mwanakijiji alivyokuwa anasema ''tujadili kwa hoja sio viroja''. Leta ushahidi wacha uchuro!
 
Ppmosile

Ppmosile

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2019
Messages
269
Points
250
Ppmosile

Ppmosile

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2019
269 250
Chacha njomba unanisemea, ndio majungu yenyewe hayo, rudi kwenye sheria za hii forum, oooops kama mzee Mwanakijiji alivyokuwa anasema ''tujadili kwa hoja sio viroja''. Leta ushahidi wacha uchuro!
Kwann ww ulvyosemea kuwa ni chadema wamehusika ultoa ushahd wako
 
Ppmosile

Ppmosile

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2019
Messages
269
Points
250
Ppmosile

Ppmosile

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2019
269 250
Chacha njomba unanisemea, ndio majungu yenyewe hayo, rudi kwenye sheria za hii forum, oooops kama mzee Mwanakijiji alivyokuwa anasema ''tujadili kwa hoja sio viroja''. Leta ushahidi wacha uchuro!
Toa ushahd wako kama CDM walihusika na mm ntatoa ushahd wng KuWa wana lumumba walihusika
 
Ppmosile

Ppmosile

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2019
Messages
269
Points
250
Ppmosile

Ppmosile

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2019
269 250
Kwa hiyo unataka jibu langu kwa sababu maswali yamekuwa magumu kwako? Huo ndio tunaita Upimbi, wewe ni mfuata upepo?
Sasa utatakaje majb kwng wakat ww haujajb hoja yako ulyotoa tena ukzngatia ww ndo ulyeanz kutoa sasa nan pimbi kat ya mm na ww tafakar upy kama umezdiw ket n kheri unyamaze
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
Sasa utatakaje majb kwng wakat ww haujajb hoja yako ulyotoa tena ukzngatia ww ndo ulyeanz kutoa sasa nan pimbi kat ya mm na ww tafakar upy kama umezdiw ket n kheri unyamaze
I expected that reaction, you never asked me and you expect me to make life easier on your side. Jibu swali wacha kuzunguka mbuyu. BTW if you read carefully you'll see my answer in the first post.
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
14,674
Points
2,000
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
14,674 2,000
Sasa ni dhahiri kwamba Rais Magufuli hana urafiki na Membe kwanza naweza hata kwenda mbali kuita maadui, sasa swali langu kwa nini Membe na watu wake hawampi Magufuli pigo moja litakalommaliza kisiasa?

Kwanini hawaaniki hata kwa siri tu ushahidi wa kupigwa risasi Tundu Lissu na Serikali yetu kama wanavyodai? Tatizo ni nini?

Nina uhakika hili litamdondosha Magufuli nje na ndani, Tundu Lissu atatembea kifua mbele kwa Mzungu na ushahidi, hapa nyumbani ukweli utajulikana na itakuwa game over. Sasa kwanini hawafanyi?
 
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
324
Points
250
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2018
324 250
Sasa ni dhahiri kwamba Rais Magufuli hana urafiki na Membe kwanza naweza hata kwenda mbali kuita maadui, sasa swali langu kwa nini Membe na watu wake hawampi Magufuli pigo moja litakalommaliza kisiasa?

Kwanini hawaaniki hata kwa siri tu ushahidi wa kupigwa risasi Tundu Lissu na Serikali yetu kama wanavyodai? Tatizo ni nini?

Nina uhakika hili litamdondosha Magufuli nje na ndani, Tundu Lissu atatembea kifua mbele kwa Mzungu na ushahidi, hapa nyumbani ukweli utajulikana na itakuwa game over. Sasa kwanini hawafanyi?
Unaona umefaidi kuwa huru.
 
M

mwanza

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2009
Messages
751
Points
500
M

mwanza

JF-Expert Member
Joined May 7, 2009
751 500
Sasa ni dhahiri kwamba Rais Magufuli hana urafiki na Membe kwanza naweza hata kwenda mbali kuita maadui, sasa swali langu kwa nini Membe na watu wake hawampi Magufuli pigo moja litakalommaliza kisiasa?

Kwanini hawaaniki hata kwa siri tu ushahidi wa kupigwa risasi Tundu Lissu na Serikali yetu kama wanavyodai? Tatizo ni nini?

Nina uhakika hili litamdondosha Magufuli nje na ndani, Tundu Lissu atatembea kifua mbele kwa Mzungu na ushahidi, hapa nyumbani ukweli utajulikana na itakuwa game over. Sasa kwanini hawafanyi?
Uwezo wa akili wa Membe ni mdogo sana, katika siasa alibebwa na ndugu yake JK zaidi ya hapo Hana uwezo wowote wa kiutendaji na Hana maarifa ya mbinu za kisiasa, abaki tu kuwa kachero
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
Chaga dema mna matatizo sana na hapa mmegonga ukuta. hata mkitoa chozi la damu Maendeleo ya Tanzania kwanza mengine baadaye. Hapa kazi tu!
 

Forum statistics

Threads 1,343,112
Members 514,943
Posts 32,774,317
Top