Kwanini MD ya University Of Dar es Salaam imeachwa?

Kwanini MD ya University Of Dar es Salaam imeachwa?

Kama ni baba yake mbona amekatazwa kufanyia mazoezi pale tumia akili badala yake wanafunzi wa MD UDSM wanapelekwa mbeya referral hospital na pia pale yupo mama Emmy na Hortencia kwa upande waAnatomy wote wana masters ten a mmoja ana higher diploma tumia akili ma lecturer hakuna msiende na jina nenda na ubora ....... Wanaosoma medicine najua wanaelewa kua UDOM na IMTU ni Mara kumi ya hiyo UDSM yenu
Hiyo si kweli kwamba IMTU inaweza kuizidi UDSM, ni wivu wako yawezekana walikukatalia kukudahili pale unaanza kuleta lugha ya hovyo. IMTU hiii iliyoshindwa kutupa viungo ndo ulinganishe na UDSM haupo serious kabisa wewe!
 
Wakuu kuibeza UDSm ni sawa na kuibeza Nchi yako, asilimia 99,ya wasomi wa nchi hii na East Africa na Africa kwa Ujumla ni udsm, nenda kwenye ranks ya vyuo bora Africa udsm ni ya 4, kwa hiyo kuwa makini acha siasa za mitaroni, kama kweli wewe unapiga Md njoo na sababu zinazojitoshereza kuonyesha kwa nn udsn haifai kuwa na course ya MD.
na asilimia kubwa ya wezi na mafisadi ni product ya udsm bila kusahau umasikin wa tz udsm ni sehemu ya chanzo
 
Si kejeli ..that guy is right..udsm wanabebwa na jina tu
Nmesoma post gradute pale ndo nimekuja kujua hakuna kitu kabisa...mtu hadi unaingia kwenye UE hujui una course work ya ngap,alafu prof anasema msihofu mnaogopa nini wote mtafulu
Sawa...!
Lakini punguza ukurupukaji..!!!
Mtafulu=X
Gradute=X
Mtafaulu=√
Graduate=√
 
nakelwa Sana na hisi siasa za Tz mpaka katila sekta nyeti kufungia IMTU na UDOM na kuiacha KAMPALA INTERNATIONAL UNIVERSITY WAKATI WOTE WANAJUA MATATIZO YAKE hii ni zaidi ya siasa pia lazima tujue "mzee akijamba katika kundi Lao wote hawaongei ila Kama Kuna mtoto ataa.biwa ndiye kajamba"

wamoja hulindana
Teh...
Wewe itakuwa sio MTANGANYIKA...
ngoja nikuache tu..!
Maana sio MAKOSA yako..!!!
 
UDSM kama kawaida yao, wanaishi kwa nguvu ya jina, huwezi kufungia mkongwe kama IMTU ukaacha UDSM, pale UDSM wanaishi kwa party time lecturers from Bugando&Muhimbili, akipatikana mwalim wanapigwa pindi non stop asubuhi mpaka usiku, wiki moja anasepa wanakaa kusubiri mwingine, shame on you mmeleta lecturers from Russia kufundisha UDOM, mmejenga hospitali kubwa pale halafu mnafungia course isifundishwe mnaacha UDSM ambao hata hospitali hawana, sielewi kabisa, ningekua mimi mapema sana ningefungia UDSM nikachukua na hao waliopo nikapeleka UDOM huko wakapige shule...alaaaaa..!!!!!
Kuna vyuo vya kata na vya taifa. Imtu si ndo kila mwaka wanaomba kuhamishiwa vyuo ningine?
 
Kufungiwa ni kwa muda tu jamani ili kuweka mambo sawa kama kuchunguza students na Lecturers waliopo kama wanavigezo vya kuwepo mahali waliopo me sidhani kama eti wamefungiwa milele ndo maana wanasema wamesitisha kudahili kwa muda tu na siyo wamefungiwa kama wangefungiwa kusingekuwa na mwendelezo wa masomo na mitihani kwa wanafunzi waliopo huko vyuoni tatizo kiswahili kigumu
 
Wakuu kuibeza UDSm ni sawa na kuibeza Nchi yako, asilimia 99,ya wasomi wa nchi hii na East Africa na Africa kwa Ujumla ni udsm, nenda kwenye ranks ya vyuo bora Africa udsm ni ya 4, kwa hiyo kuwa makini acha siasa za mitaroni, kama kweli wewe unapiga Md njoo na sababu zinazojitoshereza kuonyesha kwa nn udsn haifai kuwa na course ya MD.

Samahani mkuu utakuwa unaongelea vyuo vya EA ndio UDSM inaweza kuwa ya 4, top 5 ya vyuo bora Africa imetawaliwa na vyuo vya south Africa, na nimetoka kuangalia ranking ya Africa last week na UDSM ipo nafasi ya 34, kuna vyuo bora huko kwa madiba, misri, nigeria chuo chetu hakiwezi kuwa ata top 10.
 
Samahani mkuu utakuwa unaongelea vyuo vya EA ndio UDSM inaweza kuwa ya 4, top 5 ya vyuo bora Africa imetawaliwa na vyuo vya south Africa, na nimetoka kuangalia ranking ya Africa last week na UDSM ipo nafasi ya 34, kuna vyuo bora huko kwa madiba, misri, nigeria chuo chetu hakiwezi kuwa ata top 10.
Kwa vyuo via Afrika UDSM wameshuka mno na nikwamadudu haya haya ya kuanzisha kozi wasizoziweza kama MD
 
Back
Top Bottom