Kwanini mchepuko apigwe goli nyingi mke wa ndoa goli moja tu?

Tuyuku

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
3,299
2,000
Mkuu kumbuka wife upo naye kila siku hivyo level of satisfaction is high by nature...ile kulala naye tu inaleta raha (kama mpo kwenye good terms). Sasa mchepuko ni mara moja moja. Lazima usimamie shoo kama Lucky Dube stejini
 

Sirini

JF-Expert Member
May 25, 2016
745
1,000
1465628428251.jpg
 

cmp

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
3,776
2,000
Sasa mke wako unaye daily hivyo huna haraka naye lakini mchepuko muda wowote waweza kukukacha hivyo lazima apate dozi 3*3.
 

Muyobhyo

JF-Expert Member
Oct 9, 2014
8,162
2,000
duu ila kuna ukweli, manake mechi za ugenini sijui nguvu zinatoka wapi aisee yani zinakuja automatically na hamu haiishi, sio kama mechi ya ndani
 

Ngumu kumeza

JF-Expert Member
Jun 19, 2012
564
500
Wanajamvi,

Hivi kwanini wanaume wengi nje ya ndoa hupiga goli nyingi ila ndani ya ndoa mwisho tatu au mbili na sometime kamoja tu?
Mkuu mikchepuko asilimia kubwa imejaa ubunifu kwa hiyo unakuta unakunjuka bao za kutosha, ila wife nyumbani ailimia kubwa kisa kishaolewa basi ule utundu wake wote wa zamani kishauacha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom